Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Thành thật xin lỗi mọi người, cơn bão vừa rồi to quá nên mình đi tránh bão hơi lâu, nay mới quay lại

Vì giờ SEO có lẽ khó có thể chiến tiếp = auto nữa nên mình sẽ chuyển sang tuyển mem làm = tool SSJM (tuyển cả SEO và VIP) và sẽ lập topic mới trong tối nay hoặc ngày mai

Vậy anh em nào không muốn chiến tiếp = tool SSJM thì yêu cầu del ref sau comment này để mình biết nhé, sẽ del liền cho các bạn

del ref e cái bác ID: 1704926 thanks

Thành thật xin lỗi mọi người, cơn bão vừa rồi to quá nên mình đi tránh bão hơi lâu, nay mới quay lại

Vì giờ SEO có lẽ khó có thể chiến tiếp = auto nữa nên mình sẽ chuyển sang tuyển mem làm = tool SSJM (tuyển cả SEO và VIP) và sẽ lập topic mới trong tối nay hoặc ngày mai

Vậy anh em nào không muốn chiến tiếp = tool SSJM thì yêu cầu del ref sau comment này để mình biết nhé, sẽ del liền cho các bạn
Bạn del ref giúp mình nhé. ID mình đã inbox trong SEO rồi đấy !!

Topic ngưng tuyển thêm thành viên, ai lỡ ref sau comment này mình sẽ del ref cho các bạn, lời nói danh dự của thằng đàn ông chứ không phải của loại cờ hó

Còn topic vẫn hoạt động cho các bạn đang ref mình sẽ vẫn thường xuyên share list như thường

Bác ơi bác vẫn chưa del ref cho em. ?
ID: 1704926 thanks bác!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member
zero2hero9x
Back
Top Bottom