Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Natsu ơi có đó không, acc VIP Prom bữa trước cậu mua của mình thấy cũng không xài, nếu không thì bán lại cho mình được không, đang cần dùng đến

Các bạn ai có nhu cầu active acc thì pm mình nhé, mình có lập thớt trong box job market nha
thank các bạn

thôi cũng bị band nốt , chưa kịp rút tiền ****** nó đen thật .
Пользователь с такими данными удалён
Основание: Административный кодекс, пункт 2.5
Повторная регистрация запрещена

tôi 5 acc, 1acc/50RUP , chưa kịp rút sang ra đã thấy nó đi theo chúa rồi

nghỉ mẹ auto đi , phá nát hết cả acc .

Dự là bác này sẽ đc nhận gạch đá :binhsua27: Đã dám chơi auto thì phải dám chịu chứ chẳng lẽ quay ra chửi cái auto à , công sức bác poker viết tool ra, xài đc thì im lặng ko nói gì, ko đc thì lôi ra chửi :binhsua39:

Một đêm ngủ dậy mà lắm chuyện biến động vậy. Trước hết không biết vì lí do auto hay HMA hay là do cả auto và HMA nhưng mình cũng gửi lời xin lỗi tới tất cả các bạn, nếu quả thật là do auto mà bị ban thì là do lỗi của mình rất lớn làm các bạn bị thiệt hại

_ Trước hết với các ID auto mà các bạn mới gửi tiền mình active từ 01/03 trở đi và chưa kiếm được đủ tiền active tool thì mình sẽ hoàn lại tiền cho các bạn đó. Bạn nào kiếm được đủ rồi thì hi vọng các bạn đừng bảo mình hoàn lại tiền ^^! mình cũng thiệt hại như các bạn mà

_ Với các ID kích hoạt trước 01/03 mình nghĩ các bạn đã kiếm được đủ và thậm chí có lãi nên mình sẽ không hoàn lại nhé, các bạn có thể ý kiến nếu thấy bất hợp lý thì cứ nói

Thứ hai là về vấn đề do tool hay do HMA. Cái này mình không dám khẳng định chắc chắn. Nếu do tool thì phải 100% các acc dùng tool bị ban, và nếu do HMA thì 100% các acc dùng HMA bị ban. Nhưng ngặt một nỗi là có acc dùng tool ko bị ban, có acc dùng HMA không bị ban.

http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1430829&i=1

Đây là link đến account test tool của mình, các bạn có thể vào xem. Trên các video chạy thử tool mình đều sử dụng ID này và mình vừa login vào nó vẫn sống nhăn, nếu chết có lẽ phải account này đầu tiên vì nó là account đầu tiên test các version của tool. Nhưng có điều đặc biệt là ID này là ID VN

Còn nếu đổ tại HMA thì có nhiều bạn bảo dùng HMA ko dùng tool cũng ko sao -> cũng không phải tại HMA

Mình sẽ tiếp tục tìm hiểu vấn đề này, nếu có kết quả mình sẽ trả lời lại với các bạn, nếu là lỗi do tool và do mình thì mình xin nhận lỗi. Về việc đền bù mình có nếu ở phía trên

Một lần nữa rất mong các bạn thông cảm

có 3 acc...đều xài tool và HMA.....bị ban 1 acc...2 acc còn lại vẫn chạy bt...hiện vẫn đang HMA và VNAJ ko có vấn đề j hết...không hiểu có vấn đề j nữa mà

có 3 acc...đều xài tool và HMA.....bị ban 1 acc...2 acc còn lại vẫn chạy bt...hiện vẫn đang HMA và VNAJ ko có vấn đề j hết...không hiểu có vấn đề j nữa mà

Là cũng có bị ban rồi, cẩn thận không ban nốt thì khổ

theo mình thì nói chung là do cae HMA và cả tool. AE chạy tool dụng IP nhau, Tool AE mình cùng chạy báo cáo giống nhau....-> AE mình ăn cám cả lũ : Binhsua21:

natsu cho xin list JOB VIp với

theo mình thì nói chung là do cae HMA và cả tool. AE chạy tool dụng IP nhau, Tool AE mình cùng chạy báo cáo giống nhau....-> AE mình ăn cám cả lũ : Binhsua21:

Tool báo cáo giống nhau thì sao lại có vần đề đc quan trọng là cái link kích quảng cáo GA .Tak,....thôi ông mà cái này không thế giống nhau.
với lại thằng chủ Job nó bảo báo cáo cái gì nữa (có hay không link tìm kiếm hay cụm từ tìm kiếm)

bác natsu cho xin cái yahoo đi mình ref với bỏ seo lâu rồi nhưng đói lại quay lại kiếm ít cháo!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom