Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

SEO gần như là đã hết đất cho anh em chúng ta rồi các bạn ơi, chuyển qua lĩnh vực khác là vừa, vào đây chém gió thôi

bác chủ Job ơi
mình góp ý

có khi bị ai đó report dùng auto , HMA lên nó xóa toàn bộ Ref luôn đó
có khi bác chủ xóa ref hết đi
tình hình tạm nắng rồi lập nick mới tuyển ref

ae lại vào từ đầu

nếu thật sự như vậy thì thật là đáng tiếc,vạch áo cho người xem lưng,cùng 1 nước mà j thì thui chịu lun.

Thằng cờ hó đó thì nó đâu có tự trọng mà nghĩ được như vậy bạn, nếu vậy thì trước đây nó đã không tố cáo bác goodbye rồi về 4rum lập topic khoe là mình đã hack làm ban acc goodbye, haivl.com luôn

bác chủ Job ơi
mình góp ý

có khi bị ai đó report dùng auto , HMA lên nó xóa toàn bộ Ref luôn đó
có khi bác chủ xóa ref hết đi
tình hình tạm nắng rồi lập nick mới tuyển ref

ae lại vào từ đầu

Bạn nói gì vậy, ai cũng bị chứ đâu có phải ref cho mình không đâu bạn? mấy acc khác của mình đâu liên quan cũng bay sạch

Mình không có ref ai cả, Trước h tự làm mà còn bị BAN 1 loạt acc đây này :binhsua11:

vừa login trên VPS acc rè thớt còn ngáp ngáp khi nào bị ban thớt thong báo nha :D
Chắc lên VPS làm luôn quá chán VL

- - - Updated - - -

Mình đang sell lại VPS giá mềm đây, bạn nào xúc không, ai vào thì up hộ với nhé, thanks alot

http://mmo4me.com/showthread.php?102337-Sell-lai-gia-mem-1-VPS-US-2-VPS-VN-chinh-hang-1-HMA
Ec VPS mà giờ mua về log acc coi chừng die, vì login 2 acc trên 1 IP :D. bị 2 con rùi

vừa login trên VPS acc rè thớt còn ngáp ngáp khi nào bị ban thớt thong báo nha :D
Chắc lên VPS làm luôn quá chán VL

- - - Updated - - -

Ec VPS mà giờ mua về log acc coi chừng die, vì login 2 acc trên 1 IP :D. bị 2 con rùi

??? VPS là IP khác nhé bạn, nó là 1 sever riêng, có IP riêng

:binhsua18:Acc tuyển ref củ bác Natsu nó dell chưa ?Tình hinh là sẽ ban hàng loạt acc , rùi sao này có topic tuyển ref = auto :binhsua11:

Tuyển mem làm Seosprint và Vip-prom = Auto => title of lều báo ngày mai

thế là ko ít ae bị như mình tinh hình này còn vài acc chắc chưa dam đăng nhập đợi gió lặng sóng ngừng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom