Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

bác natsu cho xin cái yahoo đi mình ref với bỏ seo lâu rồi nhưng đói lại quay lại kiếm ít cháo!!!
nghỉ thêm vài ngày nữa đi, seo đang bão lớn, band acc hàng loạt, chờ vài ngày nữa trời yên biển lặng chơi lại sau nhé!:binhsua163:

nghỉ thêm vài ngày nữa đi, seo đang bão lớn, band acc hàng loạt, chờ vài ngày nữa trời yên biển lặng chơi lại sau nhé!:binhsua163:

thank bác nhắc nhở thôi vài ngày nữa vậy!!! :binhsua09:

Chuẩn bị mai tới Vipprom Band hàng loạt nè nha.Cũng ko lâu đâu.Auto thì ko có cái nào mà bềnh lâu dc hết cũng có ngày phát thiện ra mà thôi sớm hay muộn mà thôi.Từ từ sẽ cấm tất cả các trang từ Việt Nam.

Chuẩn bị mai tới Vipprom Band hàng loạt nè nha.Cũng ko lâu đâu.Auto thì ko có cái nào mà bềnh lâu dc hết cũng có ngày phát thiện ra mà thôi sớm hay muộn mà thôi.Từ từ sẽ cấm tất cả các trang từ Việt Nam.

Bác không thích Auto thì bác vùi lòng im. Tôi chạy tool Ban tui chịu , Ban cứ làm theo kiểu chân chính y nhá , Đừng Vô ra rồi nói này nọ

quay về thời CẠP CẠP.... mở máy tính lên mà nản không muốn đánh... thôi đợi vài ngày nữa rùi tính tiếp

- - - Updated - - -

P/S: có ai chơi HYIP với em hông ^^ :binhsua07:

Last edited by a moderator:
đợi vài ngày nữa đi bạn..... mình cũng đang thất nghiệp đây

Ở dòng DNS, lúc mới đầu fake ip thì nó nhận là US nhưng sau khi mình reload vài lần thì check lại ra VN. Tiếp tục reload vài lần thì lại ra US, cứ thế US rồi VN, VN rồi US. Mọi người cho mình hỏi liệu có ăn ban không nếu làm job với tình trạng như vậy??? Mình fake bằng HMA nhé

Ở dòng DNS, lúc mới đầu fake ip thì nó nhận là US nhưng sau khi mình reload vài lần thì check lại ra VN. Tiếp tục reload vài lần thì lại ra US, cứ thế US rồi VN, VN rồi US. Mọi người cho mình hỏi liệu có ăn ban không nếu làm job với tình trạng như vậy??? Mình fake bằng HMA nhé
chả sao nhé, cứ yên tâm mà chiến

ID :1452741 - Loc Nguyen. AE né con ch0' này ra nhé. Nó là người Việt Nam mình. mình fake IP US làm job nó giờ toàn bị từ chối với lý do "cấm VN" . Chắc là nhìn tên acc mình tên Việt nên đoán đc mà éo chịu trả tiền.

fake IP thì nên dùng tên nước ngoài, dùng tên Việt Nam 1 số thằng biết nó cấm là phải. Proxy khi click GA thì google nó không trả tiền, còn có khả năng bị BAN account GA nữa. Cấm là phải rồi

ID :1452741 - Loc Nguyen. AE né con ch0' này ra nhé. Nó là người Việt Nam mình. mình fake IP US làm job nó giờ toàn bị từ chối với lý do "cấm VN" . Chắc là nhìn tên acc mình tên Việt nên đoán đc mà éo chịu trả tiền.
cái thằng cờ hó..... người Việt nam hết mà nó làm thế, mình gặp mấy JOB người việt biết fake IP họ toàn trả lại chứ không từ chối

Cung~ phai? thoong cảm cho người ta mấy cha toàn fake ip làm thì chả mấy chốc cái acc Google của họ bị ban
Còn để cho Vietnam click thì chắc thu lại chỉ hòa có khi còn lỗ do làm sai click linh tinh

cái thằng cờ hó..... người Việt nam hết mà nó làm thế, mình gặp mấy JOB người việt biết fake IP họ toàn trả lại chứ không từ chối

Pác có làm job của em ah :)). Maria lucci

Topic ngưng tuyển thêm thành viên, ai lỡ ref sau comment này mình sẽ del ref cho các bạn, lời nói danh dự của thằng đàn ông chứ không phải của loại cờ hó

Còn topic vẫn hoạt động cho các bạn đang ref mình sẽ vẫn thường xuyên share list như thường

Nguyên nhân:

Bác ơi del ref hộ em cái.
ID: 1704926 thanks bác!

Thành thật xin lỗi mọi người, cơn bão vừa rồi to quá nên mình đi tránh bão hơi lâu, nay mới quay lại

Vì giờ SEO có lẽ khó có thể chiến tiếp = auto nữa nên mình sẽ chuyển sang tuyển mem làm = tool SSJM (tuyển cả SEO và VIP) và sẽ lập topic mới trong tối nay hoặc ngày mai

Vậy anh em nào không muốn chiến tiếp = tool SSJM thì yêu cầu del ref sau comment này để mình biết nhé, sẽ del liền cho các bạn

Thành thật xin lỗi mọi người, cơn bão vừa rồi to quá nên mình đi tránh bão hơi lâu, nay mới quay lại

Vì giờ SEO có lẽ khó có thể chiến tiếp = auto nữa nên mình sẽ chuyển sang tuyển mem làm = tool SSJM (tuyển cả SEO và VIP) và sẽ lập topic mới trong tối nay hoặc ngày mai

Vậy anh em nào không muốn chiến tiếp = tool SSJM thì yêu cầu del ref sau comment này để mình biết nhé, sẽ del liền cho các bạn
tool SSJM đề nếu có thêm chức năng black ID thì hay quá . tớ bị ban acc IP VN do lại làm nhầm JOB ID của tên khó tính chán phèo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,459
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom