Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

tinh hinh la em da bi ban het acc. bay h khong xai duoc HMA nua . lay cai gi ma an day @@

- - - Updated - - -

Dẹp mẹ mấy cái Auto đi, ông nào cũng 10 20 acc vừa hại Job lại còn bị band nữa
nao~ ban thieu chat xam' ak`.

Dẹp mẹ mấy cái Auto đi, ông nào cũng 10 20 acc vừa hại Job lại còn bị band nữa
vote chỉnh cái ô tô hoàn thành 100% của vo_danh - đừng cho nó chạy 100% nữa!
còn ô tô của poker chỉ giảm thiểu một số thao tác thôi, còn vẫn phải làm tay, không thể tạo nhiều acc cắm máy như ô tô của vo_danh được!kekek

p/s: bác vo_danh đọc đừng chửi em nhé,keke, bác đừng cho tô nó chạy 100% nữa, mem cắm máy chắc hơi bị nhìu đó!

Last edited by a moderator:
Như vậy thì có phải ảnh hưởng đến nồi cơm của người khác không. Còn cậu viết tiếng việt dùm mình cái.
Mình hỏi bạn có dùng Auto không. nếu không dùng thì vào TOPIC này làm gì. Nếu bạn sợ ảnh hưởng thì sao không tự lập TOPIC là. DẸP MẸ AUTO đi, để ai thích thì vào đó mà bàn luận. vào đâu làm cái quái gì thế

- - - Updated - - -

P/S: bây h là năm 2013 rồi bạn nhé. không như năm 2000 nữa đâu. IQ của bạn chắc tầm 40-50

Dm chán vãi, chưa bao giờ thấy SEO nó làm ác liệt như vậy, mình vừa bay 6 acc, hic, có lẽ SEO đã hết còn là miếng ăn ngon nữa rồi

Như vậy thì có phải ảnh hưởng đến nồi cơm của người khác không. Còn cậu viết tiếng việt dùm mình cái.

hài VL, nếu auto bác Poker bị ban acc thì acc IP VN đã ra đi rầu . Do bạn muốn làm nhiều tiền nên Fake IP nên bị ban thì đừng đổ thừa, JOB hết tiền là đo chủ chủ JOB thôi chứ chạy auto củng phải hoàn thành toàn bộ nhiệm vụ, và còn hoàn chỉnh hơn làm bằng tay nhá vì tool có tác dụng chech ad GG, PP, Tak ko trùng nhau nhé . Ai ko thích Auto thì cứ làm = tay. Nước sông ko động nước viếng đừng đổ thừa

Mình hỏi bạn có dùng Auto không. nếu không dùng thì vào TOPIC này làm gì. Nếu bạn sợ ảnh hưởng thì sao không tự lập TOPIC là. DẸP MẸ AUTO đi, để ai thích thì vào đó mà bàn luận. vào đâu làm cái quái gì thế

- - - Updated - - -

P/S: bây h là năm 2013 rồi bạn nhé. không như năm 2000 nữa đâu. IQ của bạn chắc tầm 40-50

IQ mình bao nhiêu thì cũng không cần cậu phán xét đâu. Mình chỉ bức xúc vì thấy anh em bị ban nhiều ACC quá thôi. Đọc qua topic thì thấy JOB làm được ít, phần lớn thì bị âm danh tiếng nên mình có ý kiến vậy thôi.
Còn topic này không phải cậu lập ra, forum cũng không phải cậu làm ra, chả lẽ tôi vào đây comment cũng phải xin ý kiến cậu

quan trọng hiện h FAKE IP là bị nó phát hiện rồi. BAN thẳng tay. AUTO hay không AUTO nó vẫn BAN

Còn topic này không phải cậu lập ra, forum cũng không phải cậu làm ra, chả lẽ tôi vào đây comment cũng phải xin ý kiến cậu
Câu này dành cho cậu mới đúng, Anh em bị ban nhiều acc không bức xúc bạn bú xúc thay à. não bạn bị sao thế
Bạn vào topic người ta bảo dẹp AUto à, bạn GATO với chủ topic à.
Bạn thích làm = tay thì liên quan éo gì đến AE topic này, bạn rãnh hơi vào bới shjt à.
" TOPIC NÀY LÀ DÀNH CHO ANH EM XÀI TOOL BẠN LÀM TAY MIỄN VÀO ĐÂY CMT NÓI NHÃM NHÉ"
P/S:bon em bị ban acc cũng éo liên quan gì đến chuyện nhà anh.

vote chỉnh cái ô tô hoàn thành 100% của vo_danh - đừng cho nó chạy 100% nữa!
còn ô tô của poker chỉ giảm thiểu một số thao tác thôi, còn vẫn phải làm tay, không thể tạo nhiều acc cắm máy như ô tô của vo_danh được!kekek

p/s: bác vo_danh đọc đừng chửi em nhé,keke, bác đừng cho tô nó chạy 100% nữa, mem cắm máy chắc hơi bị nhìu đó!

Bác bị sao thế ko cắm máy thì lấy đâu ra tiền của nó mà tiêu bác làm thế tự dưng VN mình kém bọn nó chắc haizz.tất nhiên là quất nhiều thì lock nick nhanh thôi ai làm thì ráng chịu oto càng ngày càng xịn tự động hết là chuyện bt càng ngày tiến lên chứ chẳng lẽ lùi đi.Em góp ý cái như thế chứ bác có ngồi cả ngày được ko em còn phải có việc làm chứ bác.Ko auto đc thì tạch còn gì giờ nó có chính sách ban user rồi bác cứ yên tâm chỉ cắm đc 3 > 5acc thôi

haizzz mới sáng đã nhận tin dữ, mình cũng bị ban mất mấy acc rating cao, không hiểu nó ban theo cách thức nào mà chỉ ban vài acc còn lại vẫn y nguyên, không biết giờ làm thì mai có bị ban không nữa??? hic, để vài ngày xem tình hình thế nào nhé mọi người, nếu bị ban nữa thì coi như là hết miếng ăn ở SEO rồi

Cho hỏi thế nào là nhảm
Bạn về hỏi gia đình bạn ai có IQ cao cao tý trả lời dùm nhé , mình không rãnh
bạn rãnh thì cứ ở đó mà bới , móc, xĩa... à mình khuyên bạn làm người thì đừng có nên lo chuyện thiên hạ, lo cho cái bản thân cậu trước đi.
rãnh mà vào SEO chạy = tay đi.
"Mình chỉ bức xúc vì thấy anh em bị ban nhiều ACC quá thôi. Đọc qua topic thì thấy JOB làm được ít, phần lớn thì bị âm danh tiếng nên mình có ý kiến vậy thôi."
AE ai đọc thì thank họ bạn trẻ 1 cái nhé :)) trâu quá

- - - Updated - - -

haizzz mới sáng đã nhận tin dữ, mình cũng bị ban mất mấy acc rating cao, không hiểu nó ban theo cách thức nào mà chỉ ban vài acc còn lại vẫn y nguyên, không biết giờ làm thì mai có bị ban không nữa??? hic, để vài ngày xem tình hình thế nào nhé mọi người, nếu bị ban nữa thì coi như là hết miếng ăn ở SEO rồi
DÙNG HMA DỤNG IP :(( NÓ BAN THẴNG TAY

Thì đụng IP nó ban thằng tay rồi AE đổi qua IPVN chơi vài vài acc thôi đừng chiến nhiều quá bảo bác vodanh hoàn thành cái auto cắm đấy rồi kiếm thêm bằng cách khác thôi thằng Seo này giờ nguy hiểm rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week