Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

thớt ơi cho mình hỏi tí về tool,mình tự tìm thêm job chứ ít quá,ví dụ như chủ job yêu cầu site của nó 4 site mỗi site (30s),1+3 GA mỗi site (60s)thì mình thiết lập như thế nào và tổng thời gian báo cáo phải là bao nhiêu?thanks

nghĩa là bạn thiết lập tab site và tab GA là 3, set time là 30 là được rồi, nhưng vậy thì phải cỡ 6-7 phút nhé

Về list mới thì hẹn với các bạn là trong 3 ngày nữa (tức ngày 11 sẽ có)

Mong các bạn thông cảm vì mỗi lần tìm job cho các bạn là mình đã lùng hết list trong SEO từ 0.5 đến 1.5 Rup rồi, nhưng có rất nhiều job không đưa được vào tool, phải vài chục job làm được là ít, đã dùng auto thì phải chấp nhận thôi, nếu là tay thì bảo đảm mình sẽ có list làm được 50 job là ít, mình phải chờ 3 ngày là để tụi nó tạo thêm nhiều job mới

Sẽ có luôn list danh tiếng (khoảng 30 job, hy vọng là được ít nhất 20, list danh tiếng mình kiếm = acc rating 1 nên không sợ không phù hợp), và sẽ tuyển luôn cả VIP Prom

Vài ngày tới mình dự định sẽ mở topic mới tuyển SEO + VIP = tool VNAJ và SSJM luôn (mỗi acc ref chỉ đăng ký 1 tool thôi), các bạn thấy thế nào?

Mong các bạn thông cảm vì mỗi lần tìm job cho các bạn là mình đã lùng hết list trong SEO từ 0.5 đến 1.5 Rup rồi, nhưng có rất nhiều job không đưa được vào tool, phải vài chục job làm được là ít, đã dùng auto thì phải chấp nhận thôi, nếu là tay thì bảo đảm mình sẽ có list làm được 50 job là ít, mình phải chờ 3 ngày là để tụi nó tạo thêm nhiều job mới

Sẽ có luôn list danh tiếng (khoảng 30 job, hy vọng là được ít nhất 20, list danh tiếng mình kiếm = acc rating 1 nên không sợ không phù hợp), và sẽ tuyển luôn cả VIP Prom

Vài ngày tới mình dự định sẽ mở topic mới tuyển SEO + VIP = tool VNAJ và SSJM luôn (mỗi acc ref chỉ đăng ký 1 tool thôi), các bạn thấy thế nào?
SEO = VNAJ
VIP = SSJM
hơp lý nhất :))

lai phai mua them tool SSJM nua ak. tool ay kich = tay met bo xu di duoc.

AC. dang chay tool ma minh quen dang nhap = ID khac vao chrome , hix hix the co bi gi khong moi nguoi @@

- - - Updated - - -

lay troi cho no dung co ban... con hon 45 rup chua rut'

vừa bị ban vĩnh viên vi phạm điều luật 2.5 4 acc SEO, xin lỗi đời quá đen :(. Chắc fát hiện cụng HMA rồi

Пользователь с такими данными удалён
Основание: Административный кодекс, пункт 2.5
Повторная регистрация запрещена

ôi thôi ban acc rùi

ua thay ai cung bao SEO moi ra luat 2.5 . nhieu nguoi xai HMA dam ra dung. IP voi nhau :binhsua17: . AE coi duoc bao nhieu tien lo rut het roi hay chay tool nhe
Bat dau doi kho? roi day :(

:binhsua19: 1 em acc cùi được thăng với giá 7 rúp

Пользователь с такими данными удалён
Основание: Административный кодекс, пункт 2.5
Повторная регистрация запрещена

2,5 Blackmail người dùng cố gắng và trộm cắp, gian lận và khấu trừ bất hợp pháp của các quỹ. :binhsua18:

:binhsua24:Tính chạy vào rút hết tiền vê LR mà hôm nay seo nó treo biển hết LR. Ghê thật!!!

User with such data deleted
Reason: Administrative Code , Item 2.5
Re-registration prohibited

gut bay 3 em.toi qua chay tool xong 3 acc hon ca 100 rup chau kip rut. sang nay da thang thien :((

mình vừa bị 1 acc :( chiến 2 acc IP VN ko sao :binhsua17:lôi đo tối qua đăng nhâp HMA tool báo black list : yes ko để ý :((

mình nghĩ là do mọi người chơi nhiều acc quá nên dễ bị trùng IP trong HMA!chắc chơi ít lại thôi!

mình nghĩ là do mọi người chơi nhiều acc quá nên dễ bị trùng IP trong HMA!chắc chơi ít lại thôi!
Bay h Xia HMA la bi ban acc. khong it nhieu gi het nua ban oi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back