Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Dm chán vãi, chưa bao giờ thấy SEO nó làm ác liệt như vậy, mình vừa bay 6 acc, hic, có lẽ SEO đã hết còn là miếng ăn ngon nữa rồi
cháo cũng không còn mà HÚP nữa huuongs chi ăn ngon :binhsua08:

- - - Updated - - -

Không biết bên VIP nó có ban như ben SEO không nhĩ :binhsua18:

IQ mình bao nhiêu thì cũng không cần cậu phán xét đâu. Mình chỉ bức xúc vì thấy anh em bị ban nhiều ACC quá thôi. Đọc qua topic thì thấy JOB làm được ít, phần lớn thì bị âm danh tiếng nên mình có ý kiến vậy thôi.
Còn topic này không phải cậu lập ra, forum cũng không phải cậu làm ra, chả lẽ tôi vào đây comment cũng phải xin ý kiến cậu

Mình thấy câu này cao thượng quá bạn à, những người đó đã cần bạn lo chưa, hay là bạn đang lo cho chình mình là sẽ không còn miếng ăn nữa?

Mình thấy câu này cao thượng quá bạn à, những người đó đã cần bạn lo chưa, hay là bạn đang lo cho chình mình là sẽ không còn miếng ăn nữa?
Tất nhiên mình cũng lo cho miếng ăn của mình thôi, còn list job của mình tự làm lấy, 1 ngày làm bình thừong cũng đựoc 8 90 job rùi. OK, coi như mình nhiều lời, xin lỗi cậu và cái cậu kia thôi. Mình không comment gì nu

ok, tiễn khách...bạn đi vui vẻ nhé...
""Mình chỉ bức xúc vì thấy anh em bị ban nhiều ACC quá thôi. Đọc qua topic thì thấy JOB làm được ít, phần lớn thì bị âm danh tiếng nên mình có ý kiến vậy thôi.""
à bạn lập topic hướng dẫn AE chiến SEO = tay 1 ngày 80-90 JOB nhé.chắc lúc đó đông khách và ref lắm. lúc đó mình ủng hộ bạn = 1 cái thank đấy :))

- - - Updated - - -

VIP thì chưa :)). Nhưng sắp thôi :binhsua08:

CHuyển qua VIP kiếm ít cháo đi mấy bạn :binhsua16:

nó h phá sản rùi bạn ơi... không đủ tiền trả cho AE Việt Nam nên ban hết acc của VN nè :binhsua17:

haizzz mới sáng đã nhận tin dữ, mình cũng bị ban mất mấy acc rating cao, không hiểu nó ban theo cách thức nào mà chỉ ban vài acc còn lại vẫn y nguyên, không biết giờ làm thì mai có bị ban không nữa??? hic, để vài ngày xem tình hình thế nào nhé mọi người, nếu bị ban nữa thì coi như là hết miếng ăn ở SEO rồi

Vậy tạm thời dừng làm 1, 2 ngày nhé thớt. :binhsua19: giờ còn đúng cái acc ref thớt còn sống, sợ em nó đi nốt lắm

tạp 1 2 ngày chuyển qua VIp đi thớt @@ :binhsua09:

- - - Updated - - -

mình còn mỗi cái acc VN thì sống dai như đĩa......

tại tập trung chơi nhiều quá, chắc nó nghi ngờ và kiểm tra rồi band thẳng tay! ô tô của bác poker cũng đã ổn - chắc nói bác ấy làm thêm ô tô webip, wmmail ...cho anh em chia ra chứ tập trung vào seo ngày một đông dễ chết chùm!

Đờ mờ nhà nó, anh em cẩn thận không log vào acc nữa, vừa mới log vào 2 acc còn sống thế là đi lun cả 2 acc

Đờ mờ nhà nó, anh em cẩn thận không log vào acc nữa, vừa mới log vào 2 acc còn sống thế là đi lun cả 2 acc

:binhsua21:Chết rồi sáng nay mới log acc ref cho thớt vào làm nv. Giờ không biết như nào đây

:binhsua21:Chết rồi sáng nay mới log acc ref cho thớt vào làm nv. Giờ không biết như nào đây

VÀo xem thử đi

Cảnh báo anh em IP việt nam luôn. NÓ ra cái luật cấm quốc gia nào làm rồi
cam vietnam.png

tôi h không còn acc để mà làm nữa kiểu này chuyển hết acc về IP Việt NAm thôi thớt ơi

tình hình hiện tại rất là run, hồi sáng nghe bác legaloc nói bị band 20acc nên log hết vào 3 acc kiểm tra thử, không biết số phận giờ nó ra sao rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom