Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Xem rồi bác à,xem từ thời hai ông thách nhau baned acc nữa kìa,ngoài cuộc không biết thế nào chứ làm upline bị baned rồi tuyển ref là không chấp nhận được.Bác cho em xin list job mới luôn nhé!

Send rồi bạn ạ............

Topic ngưng tuyển thêm thành viên, ai lỡ ref sau comment này mình sẽ del ref cho các bạn, lời nói danh dự của thằng đàn ông chứ không phải của loại cờ hó

Còn topic vẫn hoạt động cho các bạn đang ref mình sẽ vẫn thường xuyên share list như thường

Mình ref ở trên được tính không , nếu được thì xin bạn cái list job để chạy tool

thank cậu . send luôn giúp mình nhé ko đăng ký trial 3 ngày lại không đủ tiền mua tool :binhsua10:

nhiều người chạy quá job hết tiền nhanh thật , à thớt ơi job không phù hợp là sao , cũng nhiều job ko phù hợp

có ai bjk cách reg acc webmoney mà khi chuyển tiền ko cần phải kick hoạt phone lúc đầu ko
lúc trước mình reg khi chuyên tiền chi cần khi câu hỏi vào là chuyện dc
giờ sao ko dc nữa nhỉ ?

có ai bjk cách reg acc webmoney mà khi chuyển tiền ko cần phải kick hoạt phone lúc đầu ko
lúc trước mình reg khi chuyên tiền chi cần khi câu hỏi vào là chuyện dc
giờ sao ko dc nữa nhỉ ?

Được chứ bạn? giờ không được nữa là sao? lâu rồi mình chưa reg thêm nên không biết nó có thay đổi không

thớt ơi 100 job đầu chạy được đúng 6 job :binhsua04:

job hết tiền nhiều thật hơn 1 nửa :D thôi túc tắc qua ngày vậy miễn sao 3 hôm nữa đủ 1.5 $ mua tool là được dần dần khắc phục ^^

không mình dùng IP US mà , chạy 200 job được 30 job thôi dần dần sau chủ thớt kiếm job sau chứ nhiều người chạy auto quá job hết tiền thì phải chịu thôi ^^

thớt vẫn mải mê gạch ngói hix 30 job x trung bình 0.6 rup = 18 rup . lại phải Captcha kiếm thêm à hix

thớt ơi cho mình hỏi tí về tool,mình tự tìm thêm job chứ ít quá,ví dụ như chủ job yêu cầu site của nó 4 site mỗi site (30s),1+3 GA mỗi site (60s)thì mình thiết lập như thế nào và tổng thời gian báo cáo phải là bao nhiêu?thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom