Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
Tuyển mem chiến SEO Sprint + VIP Prom = tool VN Auto Job

Topic ngưng tuyển thêm thành viên, ai lỡ ref sau comment này mình sẽ del ref cho các bạn, lời nói danh dự của thằng đàn ông chứ không phải của loại cờ hó

Còn topic vẫn hoạt động cho các bạn đang ref mình sẽ vẫn thường xuyên share list như thường

Nguyên nhân:

CÒn cái topic tuyển để làm gì thế, vẫn vương vấn ak. T đang xóa dc vài ref rồi,thấy cái topic do thằng Nát Su lập lại éo muốn xóa nữa. Thằng # lập t còn chấp nhận, xóa đi để sang ref cho m ak Nát su:binhsua10:

Last edited by a moderator:
Tốt đó bóc tem nhưng k có điều kiện chơi SEO :binhsua52:

đã ref cho cậu! inbox mình list job nhé! thanks cậu!
ID mình: 1653344

đã ref cho cậu! inbox mình list job nhé! thanks cậu!
ID mình: 1653344

Xin lỗi bạn nhưng nick bạn mới lập hôm nay, chắc là sau khi đọc xong bài, mình không dám share đâu :)), mình không cần nhiều người ref, chỉ cần chất lượng thôi

Đã từng chiến SEO 4acc/ 100 job/ ngày đây :m021:...Bỏ SEO lâu lâu rồi cơ mà giờ có tool 100% thì chả tội gì :m131:
Nhưng chưa thử dùng tool bao giờ ...chạy ngon ko :m122:
Dùng HMA ah :m122: cậu active cho Ref ko để làm 1 chân :binhsua146:

Bạn đợi tý có vài người rồi mình send 1 thể luôn nhé, mà ID bạn đã đăng ký sử dụng tool chưa?
Đăng ký lâu rồi bạn. Mình vẫn đang làm list job cũ nhưng giờ job hết tiền khá nhiều rồi mà ko có thời gian kiếm :D

Đã từng chiến SEO 4acc/ 100 job/ ngày đây :m021:...Bỏ SEO lâu lâu rồi cơ mà giờ có tool 100% thì chả tội gì :m131:
Nhưng chưa thử dùng tool bao giờ ...chạy ngon ko :m122:
Dùng HMA ah :m122: cậu active cho Ref ko để làm 1 chân :binhsua146:

Tool phải tự click ad đâu có 100% đâu
Nếu có SĐT active thì đã có cách kiếm lời khác rồi, tuyển ref chi cho mệt hả bác

hủy ref cho mình mau mau cậu ơi!để mình còn ref cho pro khác kiếm tí cháo, lâu lâu quay lại có tool xài nên tranh thủ@@

:m208: Đặt gạch. Tool mua từ trước rồi, tầm thứ 5 xin 1 chân giờ mạng nhà đang sửa

hủy ref cho mình mau mau cậu ơi!để mình còn ref cho pro khác kiếm tí cháo, lâu lâu quay lại có tool xài nên tranh thủ@@
Cậu làm gì lạ vậy, tự cậu không đọc rõ rồi giờ lại hối mình làm như mình Scam của cậu vậy :)), mình giữ ref của cậu làm gì nhưng đang làm trên acc khác, phải làm xong mới log vào acc đó được

Ồ acc SEO của cậu không phải là mới tạo, vậy thì khác nhé, OK, tụi mình hợp tác, chút nữa mình share list cho nhé

Bạn chỉ mình fake IP US được không, job VN ít quá. Thanks trước nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom