Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

38 job bị hết tiền cậu ơi! có list job mới không cậu, chạy cái lèo là xong, nhanh quá!

Đã ref cho thớt
ID: 1702423
Đã active , còn tool vnaj thì đang đợi bác poker đổi hộ vì mình có đk trc đó rồi nhé @@

Minh da ref cho ban.ban kiem tra som va gui list job cho mh nha
phamvanphi_dcct_k53 hoac va inbox :D
ID: 1682788

Đã gửi list job cho 3 bạn này nhé, do vothu nói list này hết tiền nhiều nên mình đã tăng list lên 73 job :D, làm việc tốt nhé các bạn

- - - Updated - - -

da ref
id: 1.701.014
da active dang ký tool
gũi cho minh lít job

Còn cậu này acc cậu chưa active và lại còn dùng IP VN nữa, mình không share được nhé

chu thot co tuyen ref vip khong :D
cho mh mot chan

VIP ít job quá nên mình không làm list, kiếm được không bao nhiêu

- - - Updated - - -

chơi bằng IP VN không tuyển hả bác

Không bạn, mình không kiếm được job cho IP VN, dùng IP VN mà dùng list mình thì bị từ chối sạch, mà các bác cứ tiếc 2.5$ HMA thì còn lâu mới kiếm được nhiều $

blshuy96

Junior
Reactions
16
MR
0.000
hi bạn.
mình chơi 1 acc seosprint nhưng acc đó đăng ký = ip việt mất rồi
bạn có thể tạo điều kiện cho phép mình đăng ký nick ip US mới ref cho bạn đc ko :(

hi bạn.
mình chơi 1 acc seosprint nhưng acc đó đăng ký = ip việt mất rồi
bạn có thể tạo điều kiện cho phép mình đăng ký nick ip US mới ref cho bạn đc ko :(

Nghĩa là sao bạn, chỉ cần bạn có HMA là có thể dùng IP US rồi mà, còn acc nào ref chả được miễn là làm = IP US và có đăng ký dùng tool VNAJ thôi

lngochung

Junior
Reactions
4
MR
0.000
có bạn nào đăng ký thành công và trả lời mấy câu hỏi check khi đăng ký acc cho mình đáp án với nha, mình dùng google dịch nhưng vẫn không trả lời đúng được :((

letplay

Senior
Reactions
128
MR
0.000
Có ai fake hma mà báo lỗi ntn suốt k @@
GoogleSorry...

[h=1]We're sorry...[/h]... but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can't process your request right now.

Có ai fake hma mà báo lỗi ntn suốt k @@
GoogleSorry...

We're sorry...

... but your computer or network may be sending automated queries. To protect our users, we can't process your request right now.

Có 1 vài sever HMA khi search nó bị thế, bạn để ý và bỏ chọn các sever ấy đi để lần sau khỏi fake trúng nó nữa.

PS: tối nay mình bận, sáng mai sẽ cập nhật list job cho các bạn đủ tiêu chuẩn nhé

oncomean

Banned
Reactions
20
MR
0.000
đã ref
ID:1701014
đã active và đăng ký tool
gui cho mình list job nhé

- - - Updated - - -

đã ref