Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Bạn cho mình hỏi
mình dùng acc reg = IP VN lâu rồi cũng đang chơi giờ mua hma chạy job US trên acc VN đó lun
liệu có bị banned acc ko nhỉ ?

Bạn cho mình hỏi
mình dùng acc reg = IP VN lâu rồi cũng đang chơi giờ mua hma chạy job US trên acc VN đó lun
liệu có bị banned acc ko nhỉ ?

Bảo đảm là không sao nhé, yên tâm, acc mình đầu tiên cũng VN, sau đó sang US, thi thoảng lại còn dùng IP VN log vào nữa cơ

List job có đc cập nhật thường xuyên ko cậu, hay chi đc cấp 1 lần 65 job và 1 lần 100job là hết

ko co HMA , chi co vps :(

nick chua reg :D gio bat dau` choi chu theard co nhan ko

Seo nó có ban vì fake ip đâu,nik mình ip loạn xạ cả lên =))

Dùng VPS chơi SEO chi cho cực bạn, mua cái HMA dùng chung với ai cũng rẻ thôi mà, đầu tư ít mà kiếm được nhiều
vấn đề là giờ newbie :( thì theard có share ko , còn về SEo thì mình tự tìm hiểu

Mình mời đang ký lại acc seosprint nhưng nó bảo trả lời mấy câu hỏi sau, mình google dịch nhưng vẫn không trả lời chính xác được :(
Администрация SEO sprintРекламодательЧто произойдёт с аккаунтом, если его не посещать более 60 дней?Аккаунт потеряет 2 балла рейтингаАккаунт будет удалёнПользователю будет выслано напоминание на e-mailРазрешено ли использовать вспомогательные программы, например автокликеры?Категорически запрещеноРазрешено, если это не вредит проектуРазрешено, кроме автокликеровРазрешено ли создавать более 1 аккаунта или входить/работать в разных аккаунтах с одного компьютера?РазрешеноЗапрещеноМожет ли рекламодатель вернуть обратно денежные средства, которые были внесены в бюджеты его рекламных площадок?Не может. Деньги можно потратить только на рекламуМожет, если сообщит о своём намерении в техподдержкуЕсли аккаунт удаляется или банится, что происходит с деньгами на балансе, рекламными площадками и имеющимися рефералами?Деньги возвращаются, рефералы освобождаютсяБаланс и площадки обнуляются, деньги не возвращаются, рефералы свободныЧто следует делать, если вас не устраивают правила проекта SEO sprint?Продолжить регистрациюПокинуть проектПредложить администрации свой вариант правил

Bảo đảm là không sao nhé, yên tâm, acc mình đầu tiên cũng VN, sau đó sang US, thi thoảng lại còn dùng IP VN log vào nữa cơ

vài ngày nữa mình mua hma sẽ ref bạn .
giờ vẫn đang xài job vn $ lên chậm quá thảm :x

38 job bị hết tiền cậu ơi! có list job mới không cậu, chạy cái lèo là xong, nhanh quá!

Attachments

2.9 KB · Views: 65
Last edited by a moderator:
38 job bị hết tiền cậu ơi! có list job mới không cậu, chạy cái lèo là xong, nhanh quá!

OK, list ban đầu này mục đích là xem các bạn có làm việc thật không thôi, nếu có thì mình gửi liền chứ dấu làm gì, các bạn kiếm được thì mình cũng kiếm được mà, đợi mình check rồi sẽ gửi tiếp nhé

Đã ref cho thớt
ID: 1702423
Đã active , còn tool vnaj thì đang đợi bác poker đổi hộ vì mình có đk trc đó rồi nhé @@

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week