Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

List job lúc mìh làm live khoảng 20job
Mà thằng google nó cứ báo lỗi nhập code nên làm load mãi :binhsua101:

có bạn nào đăng ký thành công và trả lời mấy câu hỏi check khi đăng ký acc cho mình đáp án với nha, mình dùng google dịch nhưng vẫn không trả lời đúng được :((

cậu trả lời theo vậy nè : 2,2,1,2,1,2,2 ( số này là vị trí đáp án, bạn cứ đánh theo vậy từ trên xuống)

:binhsua57: ID 1704053 đã ref và active send mình list job nhé

Last edited by a moderator:
id : 1704402
đã active và đang đăng ký trial tool ( còn có 1,2 wmz :( )
bạn gửi list job cho mình để làm đủ tiền mua 1 tháng luôn nha.

Cố gắng làm tay vài nhiệm vụ là đủ tiền mà. Hình như Tool đang có khuyến mãi x2 time dùng thì phải :m151:

Giờ mới onl được, cỡ 20p nữa mình sẽ gửi list cho các bạn mới ref nhé, cả các bạn đã ref nhưng list hết tiền nhiều quá mình cũng send luôn

Acc cậu bị sao mà chưa gì đã bị phạt rồi kìa, mình không send được nhé

OK, đã send cho 2 bạn đã ref là binyellowvothu (2 bạn này có làm việc), còn các bạn khác mình chưa thấy làm việc nên mình chưa send tiếp nhé, 2 bạn này cứ làm việc tốt như vậy thì mình sẽ send cho list toàn bộ hiện tại của mình đang dùng luôn cho.
Gửi thêm cho 1 bạn làm chưa được nhiều lắm nhưng mình cũng gửi luôn là celebrity1990

Đã send cho 2 bạn mới ref và đủ điều kiện là vn7322815betapyeu nhé

Ai ref thì mai mình sẽ onl vào khoảng 10h sáng để gửi list nhé :D

- - - Updated - - -

mình đã ref rồi nhé, acc reg đã lâu nhưng chưa sử dụng đến.
id: 1558167

Acc cậu dùng IP VN thì không sử dụng được list cuẩ mình đâu, mua HMA dùng rồi làm nhé bạn, và đăng ký sử dụng tool VNAJ luôn nhé

Tạm biệt mọi người, sáng mai gặp lại

cái này chỉ cần đóng 10 rub là hết, chắc do lúc trước mình có chơi seo vn trên cùng một máy nên tạo acc seo mới nó phạt 10 rub
Сумма штрафных санкций для снятия ограничений:
10.00 руб
Оплатить

Аккаунт будет удалён через 166 часов

Bạn gửi list job ban đầu để mình làm có rub đóng tiền phạt, nếu thấy làm tốt thì bạn gửi list job tiếp.

thot oi list den hon mot nua het tien.Ban gui cho mh list ban hay lam hang ngay duoc khong:D

Chuyện hết tiền là bình thường thôi, có người cũng dùng list như bạn mà làm được nhiều hơn bạn mà, mà mình đã gửi list mới cho bạn tối qua, bạn cứ làm mình thấy đến mốc mình gửi, yên tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back