Tuyển Group + mems chiến site us mới, credit cao .

up cho bác nè,hic là newbie chưa hiểu rõ lắm mà thấy pay cao quá..........thèm

Dùng aol được k a? Hay chỉ được dùng HMA với Socks? >.<

Suốt ngày up sốt ruột quá chủ thớt ơi mới làm off được vài tháng chưa bít đã đủ trình làm chưa nhưng nghe nói 2 ngày 1 củ mà đau đầu với $ quá

Suốt ngày up sốt ruột quá chủ thớt ơi mới làm off được vài tháng chưa bít đã đủ trình làm chưa nhưng nghe nói 2 ngày 1 củ mà đau đầu với $ quá

Sao sốt ruột chài =)). Thử đi sẽ biết dc hay ko ;). Cái gì cũng phải thử mới bik, ko dc thì tự mò nâng cao thêm :binhsua79:

p/s : Đã pay all đợt 15/3 :D. Đợt này được pay sớm nhá :binhsua78:

Tiếc quá bây h` ko có thời gian để làm off nữa :(( Sắp thi đại học , ko là theo chân bác 1 vé :binhsua90:

sao bảo mất galaxy rùi
có người có nhưng không có point

sao bảo mất galaxy rùi
Mấy ông nội nào chế tùm lum vậy, có ai báo mình tiếng nào đâu ???

Tiếc quá bây h` ko có thời gian để làm off nữa :(( Sắp thi đại học , ko là theo chân bác 1 vé :binhsua90:
thanks, hẹn sau khi thi xong ;)

Site đang hot những con nào vậy các bạn
pm + làm thử sẽ biết.

Nát rồi. site us admin VN thì ko làm ăn gì được đâu :))
Ghét nhất mấy ông nội ở ko vô topic người khác chém gió. Ko ăn dc mà khá nhiều người đang làm đó chú. Tiền cũng ko ít, đừng lăn tăn tưởng ai cũng như mình chú ah.
Dù sao cũng thanks vì đã up dùm nhé ;)
p/s : chúc chú tiếp tục sự nghiệp vô topic của người khác chém gió an toàn :binhsua79:

sao bảo mất galaxy rùi

Galaxy h` nâng lên lv 15 mới cho lead, nên 1 vài net (như paymentwall) bỏ đi rồi. Cậu vào net khác sẽ thấy.
Tuy nhiên lên 15 rất khó. mình cũng chỉ lên tối đa 14 và 70% à :(( được 1 lần ráng đợi nó hồi phục energy (4h đồng hồ) mới lên 15 nổi, và lead đc :(
Anh em bỏ con đó đi =]

Galaxy h` nâng lên lv 15 mới cho lead, nên 1 vài net (như paymentwall) bỏ đi rồi. Cậu vào net khác sẽ thấy.
Tuy nhiên lên 15 rất khó. mình cũng chỉ lên tối đa 14 và 70% à :(( được 1 lần ráng đợi nó hồi phục energy (4h đồng hồ) mới lên 15 nổi, và lead đc :(
Anh em bỏ con đó đi =]

vậy ak.giờ mình mới biết.
mình là mem mới cần được đào tạo.bạn nào giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week