Tuyển Group + mems chiến site us mới, credit cao .

đang làm cho chủ thread không cấp gì cả đang chiến bo mệt vãi
haha, mems solo mà cậu, pro cần gì cấp tùm lum, ràng buộc nhau chi cho mệt, cứ thoải mái làm chủ chính mình (tới time nhớ nộp acc là được)

Offer nửa tháng pay 1 lần à =))
nhìu người dễ cười ghê, tưởng bị ... chứ =)). Pay 2 lần/tháng lạ lắm hả =)) tội nghiệp, tội nghiệp. Offer pay tuần thì nó có giá của pay tuần cậu ah.

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

Nếu 3 ngày, hoặc 1 tuần pay 1 lần thì mình sẽ làm ngày 500k cho cậu ::binhsua146:
15 ngày gần 8tr rồi ai dám chờ =))
yes, wait 27 đi rồi vô làm. Xong lấy 1tr5 ăn wait tới 12 làm típ ;)

Kì thật nói bạn đừng giận, bạn ngồi không ăn tiền à, support cũng bình thường hỏi 1 đáp 1/2, sock thì chả cấp, mấy site dạng này giờ cũng đầy có phải là hiếm lắm mở cho anh em ăn đâu

Kì thật nói bạn đừng giận, bạn ngồi không ăn tiền à, support cũng bình thường hỏi 1 đáp 1/2, sock thì chả cấp, mấy site dạng này giờ cũng đầy có phải là hiếm lắm mở cho anh em ăn đâu

Mình chỉ đáp 1/2 cho mấy cậu newbabie thôi, còn các câu liên quan tới site dĩ nhiên support 100%. Chỉ ko support đại loại như offer làm ntn, làm download ra sao, offer là gì,... Dĩ nhiên nếu cấp sock thì ko có giá đó đâu cậu.

Quan điểm của mình là "pro thì hãy tách ra làm solo", mình ghi rõ là tuyển mems solo mà.

Cuối cùng, nếu bạn biết site dạng này rồi thì bik nó pay ntn chứ ? Mình dám pay 20 thì ngược lại, mems cũng phải chứng tỏ là xứng đáng với giá đó chứ.

Nghe có vẻ hấp dẫn nhưng chua bít tí gì cả. Bạn có nhận ng ko?:binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,642
Latest member
alex9x1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week