Spotlight Tuyển 10 mem View clip trên blog làm chuột bạch kiếm tiền

Đá lên phát cuối rồi đi làm việc nào :m099:

- - - Updated - - -

úp hình cái demo site

phồng tôm chết tiệt :binhsua08: lần trước nói là có rì làm pê mờ e mà sao hok nói :binhsua04:
thui hết 10 bạn này nếu còn nữa thỳ chừa e 1 slot nha :binhsua02:

phồng tôm chết tiệt :binhsua08: lần trước nói là có rì làm pê mờ e mà sao hok nói :binhsua04:
thui hết 10 bạn này nếu còn nữa thỳ chừa e 1 slot nha :binhsua02:

Riêng em thì anh đặt cách :m020: tại cái này làm chuột thí nghiệm mà :m099: sợ em ko chịu làm :m098:
Gửi anh username, Gmail, Paypal đi nhé :m021:

Anh ơi báo danh muộn cho em một chân với, gia hạn thêm 1 người đi anh ơi, mới xem bài anh giờ huhu. Help!

:m014: ai cũng thế này làm sau quản lý hết đây! Thôi được rồi! Bạn post thông tin mình yêu cầu đi rồi mình add vào tham gia!
Nên đọc kỷ Quy Định Tham Gia đi nhé :m020:

các bạn đến sau đừng quá vội! Hiện tại mình đang xem thử coi việc này hiệu quả không! Nếu hiệu quả thì sẽ mở rộng ra cho thêm nhiều bạn khác tham gia :m020:
Nói thật việc thống kê rồi tính tiền cho 10 bạn cũng cực lắm, và khổ nhất là khi có ai đó cố tình ăn gian số lượt view :m099:

cho em hỏi em dùng soft fake IP đc ko hay phải dùng sock vậy anh. Hiện tại vào mà xem clip ko đc hình như mạng em yếu quá thì phải.
Để em khắc phục lại sau.

sao ko cho xem tẹt ga nhỉ, thằng nào xem quá lấy thu nhập chia ra mà, vậy sao lại ko cho xem thêm :binhsua58:

cho em hỏi em dùng soft fake IP đc ko hay phải dùng sock vậy anh. Hiện tại vào mà xem clip ko đc hình như mạng em yếu quá thì phải.
Để em khắc phục lại sau.

hiện tại có nhiều clip đã hết thời gian để xem :m020: Mình chưa có time check lại. Nếu clip nào các bạn đợi 1 phút mà không thấy hiện cái text có logo của virool thì clip đó đã hết time, ngược lại thì đợi tí clip ấy sẽ hiện lên. Tối nay mình sẽ check lại toàn bộ.

sao ko cho xem tẹt ga nhỉ, thằng nào xem quá lấy thu nhập chia ra mà, vậy sao lại ko cho xem thêm :binhsua58:

Hiện tại mình chỉ đang test nên ko cho xem tet ga! Tránh tình trạng bị nó ban thì uống công anh em tham gia!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back