Solved {Tut} Tạo nhanh site "xem xong xóa" lấy nguồn từ các trang lớn bằng plugin (nulled) !

Status
Not open for further replies.

mthuyet98

Hero
Verified
Reactions
810
MR
1.031
BÀI VIẾT NÀY CHỈ MANG TÍNH CHÂT THAM KHẢO( FOR EDUCATION ONLY) . BẠN TỰ CHỊU TRÁCH NHIỆM VỚI NHỮNG GÌ BẠN LÀM !
Vầng, giật tít xong e đi ngủ h mới viết các bác à :D Yêu cầu là cần một cái host hỗ trợ full cho wordpress ( test trên godaddy, hostgator,..ok hết) mà hiện tại cài free zpanel trên vps vultr nên nó thiếu cái yêu cầu gì đó e chưa có mò ra nên k chụp hình cụ thể được, các bác cứ cài rồi có gì k đc cứ snapshot quăng lên đây.
1 yêu cầu sever :
Server Requirements:

• Server Type: Linux Server (WTP is fully compatible on Linux environment).
  • Apache Version: 2.2.8 or above.
  • PHP Version: 5.2.6 or above.
  • *Max Execution Time should be ZERO (0) [max_execution_time = 0] in php.ini
  • MySQL Version: 5.0.5 or above.
  • CURL enabled.
  • mb_detect_encoding enabled.
  • Apache URL Rewriting on.
  • SimpleXML enabled.
  • WordPress 2.9 or above.
2 Cài đặt :
Tiếp theo, các bác cài wordpress bình thường.
Tải themes + plugin này về : http://www.mediafire.com/?v4lwblujyyz5d5r/xem+xong+xoa.rar
Sau đó chỉnh sửa 1 số thứ sau:
  • đổi folder wp-conten permissions qua 777
  • vào Post->All Post (wp-admin/edit.php) xóa tất cả bài viết ( thường mới cài là cái Hello world! )
  • vào Post->Categories (wp-admin/edit-tags.php?taxonomy=category) đổi Cat hiện tại (uncategorized) sang "All Videos", "slug" thành "videos"
  • vào Pages->add new (/wp-admin/edit.php?post_type=page) thêm các trang :Categories, Contact Us, About Us, DMCA, 2257, Terms and conditions , Privacy Policy , Faq,...( nếu muốn)
Tiếp đến các bác up themes (wp-tube-theme-theme.zip )+ plugin (wp-tube-plugin.zip ) vừa tải lên wp , active theme sau đó đến plugin rồi....:
  • Vào Settings-> General (/wp-admin/options-general.php ) đổi "site title" và "tag line" theo ý muốn.
  • Vào tiếp Settings-> Reading (/wp-admin/options-reading.php) : đổi số post hiển thị ở trang chủ. Blog pages show at most: 69 ( đại khái vậy :D) Cái này sau khi import videos rồi vào chỉnh mới biết đc bao nhiêu là đẹp đối với bạn.
  • Vào Settings-> permalinks (/wp-admin/options-discussion.php) đổi như sau:
    Custom structure: ( /%postname%/ )
    Category base: ( videos )
OK, xong màn dạo đầu, h qua tới nơi nhạy cảm nhất :D

Active wptube plugin các thánh sẽ thấy em nó xuất hiện trên thanh Dashboad. Có 3 mục chính thứ tự 1 2 3 chức năng là lấy video về, chỉnh sửa kich thước video, cronjob ( cái này các bạn gà mờ k cần quan tâm :D )

• các bác vào Theme options để sửa cái dòng chữ bự ( WP-TUBE-PLUGIN.COM ) ở trang chính ( bản ở hình nó khác nên cứ vào thấy chỗ nào có chữ wp-tube-plugin.com là các bác quất nó :D, đổi thành tên site của mình. vậy thôi :D)

• cài đặt kích thước video khi xem phim ở WTP(PRO) -> WP TUbe setting

• bản nulled này không có phần set number of feeds đâu nhé :D hàng chùa mà :D
Vào phần FEED để bắt đầu thao tác thêm video. Các thánh sẽ thấy tương tự cái này :

Tiếp đây mình sẽ hướng dẫn lấy từ Xvideos, trang yêu thích của miền, các trang khác các bác làm tương tự.

• Bản nulled này không có phần Category như hình. Nên khuyến khích các bác làm site con ( như blone, babes, gay, amateur, asian,...) rồi lấy video từ 1 catogary từ site lớn về ( ở đây mình làm là xvideos.com ) nên điều trươc tiên làm là tắt các site còn lại ( có nút như nút power thấy k ? :D ) bấm vào là nó chuyển sang màu đỏ.
  • Các bạn sẽ thay đổi phần max videos, và link, sau đó tick vào cái ô ở cuối cùng của cái feed ( để tí chọn save nó mới lưu) .Các thánh có thể lặp lại bước này cho các site khác ( nếu muốn grab 1 lần nhiều site )
  • Ví dụ ta vào xvideos.com, em thích mục Asian nên sẽ bem em này , mới vào link nó sẽ có dạng http://www.xờ vi déo.com/c/Asian%20Woman-32 , các bác lấy link này sẽ không được ( riêng với em xvideos thôi, mấy thằng khác lấy link xong bem thả ga ) , vào trang 2 của em nó link sẽ có dạng http://www.sờ vi dèo.com/c/1/asian_woman-32 điểm g của em nó là đây. Nếu muốn lấy ngày từ trang 1 luôn thì đổi /c/1/asian_woman-32 thành /c/0/asian_woman-32. Các category khác tương tự thôi.
Bác nào muốn lấy link new video thì lấy link http://www.sờ video .com/new/1/ để lấy từ trang 1 các bài viết mới nhất của xvideos. Các bác nhớ sửa số "max videos" thành 20 nhé ( mỗi trang xvideo nó có 20 video thôi, trang khác thì các bác đếm rồi tùy chỉnh ). Sửa link cần rồi tick vào ô sau đít em nó, tìm nút save ( kéo xuống dưới) rồi bấm save, sau đó nhấp vào " import videos from xvideos.com", nó sẽ lấy 20 bài từ trang các bác đã điền link, sau đó ta lại tăng số trang lên, lại bấm save ( không save không đổi đâu nha :D) cứ thế, đều đều 1 lần 20 videos, các bác update link cho các trang khác nữa nếu muốn nhanh hơn. Sau mỗi lần import nó sẽ báo số video grab đc ( xvideo tùy video chứ k phải video nào cũng lấy đc nên đa số sẽ <20 video 1 lần nếu lấy ở mục newvideo).

Sau đó ra trang chủ xem thành quả như vầy nhé http://www.wp-tube-plugin.com/premium_theme_screenshot/homepage.gif ( nhạy cảm nên không để full đc ) :D

Vẫn chưa hết, làm web xong để chơi à :D kiếm tiền nào, các bác vào
  • Appearance->Widgets (/wp-admin/themes.php) để thêm các mục banner quảng cáo
  • Sẽ có các mục widget sẵn, các bác cần thả tab text vào để chèn code. nó tương tự như vầy.
  • Để ý các size của quảng cáo:
    Homepage Add1 468px × 60px, Homepage Add2 ( nên để code pop, không nên để code banner ) Home Right(Being Watched) 336px x 280px , Home Sidebar Section 160px x 600px, Video Page 336px × 280px, Comments Sidebar 160px × 600px . Các bác rành wp thì có thể vào header sửa lại các size quảng cáo này.
  • Cuối cùng là cài các plugin bổ trợ như đếm view, rating,...có kèm sẵn trong bản download.
Bonus các thêm cái plugin tubeace nulled+ theme, plugin lấy game +themes, tut kiếm tiền = site xem xong xóa. :D Tut này chả có gì ngoài plugin thôi, các plugin này đều được share free em google được :D

HIỆN TẠI KHÔNG CÓ HOST NÊN KHÔNG CÓ HÌNH ẢNH CHÂN THỰC ĐƯỢC, CÓ GÌ CÁC BÁC CỨ CHỤP SNAPSHOT QUĂNG LÊN ĐÂY !

Các thể loại plugin này các bác cũng đừng suy nghĩ có nên mua bản full hay k làm gì, tại vì chất lượng site rất kém, chỉ nên để cheat 3x cpm ,pop, pps offer,...hoặc làm site tier 2 thì tốt. Còn site chính thì mình nên đầu tư chất lượng hơn xíu. :D

Chúc các bạn zui zẻ và có 1 site xem xong xóa của riêng mình.
Có vấn đề gì cứ comment ở đây để ae cùng chém :D

Last edited:
Lại auto content :D anh em lấy ghế xem tut 72 phép thần thông của Bác ý nào :D

lâu rồi không có topic nào cho ae xôm tụ, nay mở cái này cho ae chém gió, tut đang viết, từ từ sẽ update:D
Mon rụng râu có khác 1 tiếng viết chưa xong :eek:

đạp phát hóng theo :D

lại hại thận rồi, 5 rưỡi sáng vừa quay xong 1 phát, thôi đi ngủ chờ thớt ra hàng :D

chị gái fix tiêu đề nhé.....forum cấm share, sell tut dưới mọi hình thức.

:confused::confused:
chị gái fix tiêu đề nhé.....forum cấm share, sell tut dưới mọi hình thức.
Đùa hả mod??? Thế cái prefix tutorial để làm gì vậy??? Mình tưởng chỉ cấm sell chứ ai lại cấm share bao giờ

Hóng.
Thằng dưới có hóng không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi