• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut pass very Hostgator 100%

Status
Not open for further replies.
Ver thì ver thôi có sao đâu ta. Có 1 tip nhỏ muốn share ae là xài thẻ visa ảo trust cảrd mà buy. Buy xong sẽ bị ver, chỉ cần contact support bảo là tôi xài thẻ visa ảo mua. Nó sẽ yêu cầu chụp ảnh thông tin thẻ. Thế là vào trust card chụp thui. Hết...

Chủ thớt chém nhẹ :->
TUT TUT :D

50$ tiền TUT + tiền hosting > tiền 1 hoặc nhiều em VPS 1G/2G của Digital Ocean, mà VPS của DO dùng còn được tính theo giờ, nếu được em Coupon 10$ - 50$ thì còn lời hơn.

Gator nên up hộ chiếu & scan thẻ nhé , phát xong chứ CMT , BLX là nó *** hiểu gì đâu =))
Nó hiểu đó bác :D. Nhưng thứ đó nhằm chứng minh info credit card bạn reg là chính chủ thôi :D. Mình reg nhiều lần rồi. Chỉ cần gửi cho nó ảnh CMT, Thẻ có ghi 4 số cuối.
Chờ 1 vài giờ là DONE thôi. Muốn nhanh thì chat live với nó nó active cho ngay :D

Bạn nhầm rồi nếu mà nói hiểu thì lại khác 50$ làm con VPS DGT tạo được cả đống host =)) chả qua ng ta k biết cách thôi

Bạn nhầm rồi nếu mà nói hiểu thì lại khác 50$ làm con VPS DGT tạo được cả đống host =)) chả qua ng ta k biết cách thôi
bạn hiểu hướng khác rồi.... chả lẽ biết xài host ko biết giá host bao nhiêu chắc? ko biết thì lên trang chủ xem :)
ai cần thì hú nha. có video rõ luôn.... tut good
đã bán cho 1 em rồi vs giá 1tr2, 1 slot nữa thôi :)

tut pass ver là dùng cho cc chùa, cái này chẳng khác mấy chú UG đi quảng cáo là mấy-> (;

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,692
171,781
Latest member
shopchoixiga
Back
Top Bottom