• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào BTC phiên bản TryBTC 2.0 =10$ ^^!

Status
Not open for further replies.
Tớ k gạch đá chỉ thấy mâu thuẫn trong bài viết của cậu thôi, có sao nói zậy :D. Nghĩ gì thì nghĩ tự nhiên, tại sao tut không sell cho người bán hay đưa cho các bạn uy tín test thử thế nào, cứ nói đủ người nhận đủ tiền rồi share, toàn nick mới vào comment chắc nâng bi cho nhau đây mà :D

:) chả cần nhé, đọc kĩ topic rồi hãy comment... Chỉ thật sự sell cho anh em nào thật sự muốn kiếm 5-10$/day......
:) Ko gì mâu thuẫn cả, ko cần phải đưa ai test .....site lộ thông tin cái là sập như TryBTC ngay nên phải thống nhất người mua

Có gì làm tin là kiếm 5-10, cậu nói chuyện nguy hiểm vãi ra. "Chỉ thật sự sell cho ae nào thật sự muốn kiếm 5-10$ 1 ngày". Đã là dân MMO thì ngày 1-2$ cũng là ngon ra tiền rồi ai mà chả muốn trừ mấy pro thật sự thì họ sợ mất thời gian thôi. 2 chữ thật sự mình thấy thật sự k cần thiết pr thái quá chăng.

Có gì làm tin là kiếm 5-10, cậu nói chuyện nguy hiểm vãi ra. "Chỉ thật sự sell cho ae nào thật sự muốn kiếm 5-10$ 1 ngày". Đã là dân MMO thì ngày 1-2$ cũng là ngon ra tiền rồi ai mà chả muốn trừ mấy pro thật sự thì họ sợ mất thời gian thôi. 2 chữ thật sự mình thấy thật sự k cần thiết pr thái quá chăng.
mau thuẩn là thế này.
kiếm 5-10$ ngày thì để đấy mà dùng sel chi 10$ rồi site nhanh nát.
còn nếu chỉ sell 10 mem thỳ sao ko dùng đấy 10 ngày thì = sell 10mem miạ nó rồi. hay tính vơ 1 nắm rồi bay cho nhẹ

de an ca tra an het roi, sorry may hu vietkey

o_O cứ tự nhiên, ko phải site hên xui mà cậu biết đâu
:D site nay y chang TryBTC nhé
vâng cậu thì bá đạo rùi mình theo sao được chém thì kinh rùi :D
mình rất ghét và gato cái thể loại chém gió thành thần , từ vụ trybtc public là do gato , nhưng vụ hên xui quả thật chả nói gì thêm , ngày nó trả căng lắm là 30 cái mail bạn trúng 20$ vãi đạn ngày nào cũng trúng mà tra thì có ngày nó trả 2 cái :D , chuyện đến đây chấm dứt :D

p/s: Còn Ai Việc Người ấy làm :D , vậy ha trở về trybtc ngày làm 50 mail =0,5$ nào :D

Cùng làm 1 công việc, 1 người vì tìm tòi mới phát hiện ra 1 mẹo để kiếm dễ dàng và nhanh hơn. Họ bán tút tức là bán cái mẹo họ tìm được. Cái mẹo của họ có được do dày công mà có tất nhiên phải bí mật. Có người bảo test thử nữa thì còn gì là bí mật nữa.
Tự mày mò tự kiếm sẽ đỡ ra 20$, khỏi cần phải mua tut chơ có chi mô hè.

mình cũng biết một dạng thế này này, ngày xưa mua acc btc-e được share lại. Một site dạng xem clip trả btc, cái hay là xem hết rồi change ip lại ra clip tiếp cứ thế cứ thế. Một lúc được khoảng 1-2 $ theo tỉ giá bây giờ, còn hồi đấy nó chả được đến 0.1 nên mình cũng bỏ luôn. Giờ quên mất site rồi :D

mình cũng biết một dạng thế này này, ngày xưa mua acc btc-e được share lại. Một site dạng xem clip trả btc, cái hay là xem hết rồi change ip lại ra clip tiếp cứ thế cứ thế. Một lúc được khoảng 1-2 $ theo tỉ giá bây giờ, còn hồi đấy nó chả được đến 0.1 nên mình cũng bỏ luôn. Giờ quên mất site rồi :D
mod mà còn vào ủng hộ thêm cho clone nick thỳ chả biết 4r này còn có thể tin tưởng đc ai :<

mod mà còn vào ủng hộ thêm cho clone nick thỳ chả biết 4r này còn có thể tin tưởng đc ai :<

bạn nhầm gì không, mình đọc thread thấy chủ thread nói kiếm btc chỉ cần fake ip. Thì mình nhớ lại ngày xưa mình cũng từng chiến 1 site như vậy thôi. Có từ nào mình vào ủng hộ bạn chủ thread không, mình có up hộ bạn ấy à :D
Mà conheo bị banned do đã dính đủ point, auto banned chứ có phải scam gì đâu mà phải xoắn bạn ấy thế

Nhân tiện có mod đang đi tuần thì cho mình hỏi luôn.

Nick cũ của mình là candylove bị ban 3 ngày sau đó tự hết ban. Nhưng khi hết bị ban thì cũng chẳng viết bài + đọc bài được. Giờ phải dùng cái nick clone này.

bạn nhầm gì không, mình đọc thread thấy chủ thread nói kiếm btc chỉ cần fake ip. Thì mình nhớ lại ngày xưa mình cũng từng chiến 1 site như vậy thôi. Có từ nào mình vào ủng hộ bạn chủ thread không, mình có up hộ bạn ấy à :D
Mà conheo bị banned do đã dính đủ point, auto banned chứ có phải scam gì đâu mà phải xoắn bạn ấy thế

:) ko vì Mod nói giúp mà trả lời nhé
:) đã hỏi mod hourlymonitor và xin nick nam tuoc hồi sáng nhưng trưa do cúp điệm

Giải thích luôn cho mấy mem gạch đá trong này:) các bạn tham gia mmo đã lâu thì đối với các bạn kiếm ngày vài chục hay trăm hay ngàn $ 1 ngày là chuyện thường.... Nhưng đối với những người mới thì có thể thời gian đầu kiếm rất khó khăn...
:) Có người hỏi tại sao lại đem đi bán vài đồng lẻ trong khi ko tự mình làm

:D tại đang làm mấy cái tút khác ngon cơm hơn... Bỏ không thì phí..... Sell cho anh em nào cần ( trong thế giới mmo, có cơ hội là kiếm tiền- ko bỏ sót)

:) Có nhiều nick tuy gạch đá nhưng lại đi yahoo vào pm hỏi mua tút mục đích là để tìm hiểu thông tin, này nọ... Xin lỗi tớ ko bán

:) Tính là chiều tối nay tập hợp danh sách người mua tút và công bố nhưng với tình trạng này tớ sẽ ko sell nữa... Để suy nghĩ lại....

Tớ cũng chưa thu tiền ai nên có thể tớ sẽ đóng cái topic này ....Chỉ đưa vài người ngoài forum chiến cho lành

clone nick vì nick tr'c bị banned <<< lý do này rất chính đáng.
vậy banned làm gì cho mệt vậy.

clone nick vì nick tr'c bị banned <<< lý do này rất chính đáng.
vậy banned làm gì cho mệt vậy.

:D do tớ năn nỉ xin khoan hãy banned. vì lỡ sell rùi, lỡ banned topic sợ anh em nói scam này nọ nhá. Tính nhờ mod namtuoc thả ra trước thời hạn nhưng do trưa nay cúp diện. Vậy thui

baned nhà nó đi . Bà đặt làm không được sell TUt sell ****** nhà mi

Nhân tiện có mod đang đi tuần thì cho mình hỏi luôn.

Nick cũ của mình là candylove bị ban 3 ngày sau đó tự hết ban. Nhưng khi hết bị ban thì cũng chẳng viết bài + đọc bài được. Giờ phải dùng cái nick clone này.
pm cho shin để shin set lại cho nhé do forum còn 1 số lỗi nhỏ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week