• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào BTC phiên bản TryBTC 2.0 =10$ ^^!

Status
Not open for further replies.
mỗi người 1 ý thui :D , mình giờ có cũng rao bán :D
giao bán lại giống cái kia ,làm được ít nhưng được 2 hôm nó hết rồi
nát ngay thôi chủ thớt bán kiếm lời còn sau đấy mặc kệ anh em
ra cái khác lại bán tiếp mình thì ko mua nhưng nhác anh em khi mua nên cân nhác thôi

giao bán lại giống cái kia ,làm được ít nhưng được 2 hôm nó hết rồi
nát ngay thôi chủ thớt bán kiếm lời còn sau đấy mặc kệ anh em
ra cái khác lại bán tiếp mình thì ko mua nhưng nhác anh em khi mua nên cân nhác thôi
thực ra nó đáng thì sẽ ko công bố :D còn chả ra thể thống cống rãnh gì thì công khai cho lành :D

:D đừng như trước chưa hều vốn die, bày ra ver 2 tốn 20$ nữa nó hụt rate , :D mấy thằng bán chỉ dc lợi , còn nó chết hay sống tùy, sống thì kiếm dc thêm vài thèn mua chết thì im và lặng nick clone thì thế thôi

:) cậu sai rồi
thứ nhất: info dự án TryBTC tớ đã có ( từng bán tút 1)
thứ nhì: như đã nói: vì nick chính bị banned nên mới tạo nick này
thứ 3: Tớ cũng ko nhận tiền thành viên nào... Khi nào đủ người tớ mới bảo họ send nhé
thứ 4: ko làm lớn vì: càng nhìu người thì site càng mau die ^^! chỉ thật sự anh em nào cần thiết thui...đọc kỹ topic nhé

1 người = 10$, 100 người = 1k$
thứ 3: Tớ cũng ko nhận tiền thành viên nào... Khi nào đủ người tớ mới bảo họ send nhé. Sell trước sợ phát hiện tut lởm rồi họ report lên đây mất ăn ak. Chờ đủ 100 người rồi cùng send 1 lúc gom đủ 1k$ rồi bay cho đã. Vãi thánh :D

:) cậu sai rồi
thứ nhất: info dự án TryBTC tớ đã có ( từng bán tút 1)
thứ nhì: như đã nói: vì nick chính bị banned nên mới tạo nick này
thứ 3: Tớ cũng ko nhận tiền thành viên nào... Khi nào đủ người tớ mới bảo họ send nhé
thứ 4: ko làm lớn vì: càng nhìu người thì site càng mau die ^^! chỉ thật sự anh em nào cần thiết thui...đọc kỹ topic nhé
thứ 4: ko làm lớn vì: càng nhìu người thì site càng mau die ^^! chỉ thật sự anh em nào cần thiết thui. MMO cứ thấy cái nào ra tiền ngon là bu vào thôi nên ae nào cũng cần thiết, có trời mới biết ai biết cậu nhận bao nhiêu người.

:) ko giải thích, ko nói nhiều, quyết định giảm số người, tăng số tiền tút, mọi người có tên trong danh sách chiều contact mình nhé... Thống nhất thì tiến hành

về #1 để biết chi tiết

thứ 4: ko làm lớn vì: càng nhìu người thì site càng mau die ^^! chỉ thật sự anh em nào cần thiết thui. MMO cứ thấy cái nào ra tiền ngon là bu vào thôi nên ae nào cũng cần thiết, có trời mới biết ai biết cậu nhận bao nhiêu người.
:) tớ còn nhiều cái dự án chứ ko phải 1 cái cậu nhé.... Còn nhiu người thì tớ update danh sách..... ho liên lạc va add nick nhau
:) trước khi gạch đá cũng phải nghĩ ko phải người nào cũng như cậu.... tự hiểu

:( anh em chú ý nhé, tớ ko nhận tiền vòa lúc này và cũng sẽ chưa công bố tút.... chiều thống nhất lại hết thì bắt đầu nhé

:mad: anh nào scammer thì tránh xa nhé

:) tớ còn nhiều cái dự án chứ ko phải 1 cái cậu nhé.... Còn nhiu người thì tớ update danh sách..... ho liên lạc va add nick nhau
:) trước khi gạch đá cũng phải nghĩ ko phải người nào cũng như cậu.... tự hiểu
Tớ k gạch đá chỉ thấy mâu thuẫn trong bài viết của cậu thôi, có sao nói zậy :D. Nghĩ gì thì nghĩ tự nhiên, tại sao tut không sell cho người bán hay đưa cho các bạn uy tín test thử thế nào, cứ nói đủ người nhận đủ tiền rồi share, toàn nick mới vào comment chắc nâng bi cho nhau đây mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week