• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào Bitcoin bằng email ( version2 cho tất cả các loại mail)

Status
Not open for further replies.
Theo mình thấy bạn mới là người khôn nhất ở đây, chỉ cái vụ bán tut 1 thôi thì bác cũng đã ăn cơm sườn rồi còn mấy e mua tut chỉ húp đc tí cháo có e còn lỗ vốn nữa.:D Giờ thêm cái tut 2 này ko bít lần này bác muốn ăn gì đây?

;););) những người mua tút đợt 1 đều có lời nhé bác. Chỉ 1 hay 2 trường hợp do ko làm thui vì lười và sỉte died cũng hơi nhanh ( share tràn lan là vậy). Nên đợt 2 giới hạn cậu ko thấy à...Nếu mình thực sự kiếm cơm hay phở tội gì mình phải giới hạn người bán chứ
:):):) cách làm thì đã có, cách tool gmail cũng có do ko làm thì mình chịu nhé

P/S: Mình khuyên những người mua tút mình 1 cách chân thành và thật lòng: bỏ tiền ra mua thì ko nên share bất kì ai vì như thế chính là hại túi tiền của mình ^^!

Hóng 5 bác đã mua comfim có lãi cái đã, nếu thế thì ver3 sẽ mua ủng hộ thớ.
Chứ như ver1 làm chưa hồi vốn đã nát thì .......!

Hóng 5 bác đã mua comfim có lãi cái đã, nếu thế thì ver3 sẽ mua ủng hộ thớ.
Chứ như ver1 làm chưa hồi vốn đã nát thì .......!
:):)
họ tập trung làm hết rùi, ko có rảnh như chủ tút ngồi hóng hớt ở đây:D:D thư giản 1 ngày nạp năng lượng ...THoải mái đầu óc mới nảy ra ý tưởng cheat được

:( TryBTC -Version 1 chính thức nát - +_+ Do 1 trong số những người mua tút lộ thông tin +_+

Hài vãi thiệt version 1 có $ mà chả có mail giờ có mail nhưng chả có $ :v

chả thấy ai .............
ai mua tut bác này có lãi vào support cho bác ý kìa..........

.............còn lỗ thì đã có người sup rồi đó nhỉ :confused:

chả thấy ai .............
ai mua tut bác này có lãi vào support cho bác ý kìa..........

.............còn lỗ thì đã có người sup rồi đó nhỉ :confused:

:):) Ko cần.....Bác nhé.....tự nhựng người mua tút biết và lần sau ủng hộ
:):) bác cũng chơi trybtc chắc cũng biết là có thu hồi vốn và có lời ko nhé.

:):)
họ tập trung làm hết rùi, ko có rảnh như chủ tút ngồi hóng hớt ở đây:D:D thư giản 1 ngày nạp năng lượng ...THoải mái đầu óc mới nảy ra ý tưởng cheat được
có cái *** chó nó mua à bạn, bạn chụp cái prof người mua lên đây xem nào, bày đặt

o_O toàn là dân ném gạch đá :D:D

Nếu có 1 ước muốn thì tôi muốn người chơi MMO ai cũng giàu nhưng sẽ không bán TUT
:):) vậy cậu làm trung gian ko thu phí nhé

chụp cái ảnh lên làm bằng chứng nào ? chẳng biết chú là ai cứ tung hứng kiểu này thì lạ nhỉ , nếu có TUT kiểu này , ngồi mẹ ở nhà ngày 20$ ăn nhiều cho sướng

:D là conheo , thì ngồi cày ở nhà, bán tút - sống.......

conheo thì thường ăn gì các bác biết rùi, cám, gạo thừa, nước mã... bác nào mà vung tiền mua thì lỡ mồm lóng móng đó nge chưa

mới mấy hôm nó năn nỉ mình bán mail cho nó đấy, theo nó thì tiền mất tật mang

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week