• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào Bitcoin bằng email ( version2 cho tất cả các loại mail)

Status
Not open for further replies.
thanh toan băng btc nhá :(
:D:D okie bác, cứ inbox để thông tin nhé...Sau khi mình check thông tin.,....Vì tránh tình trạng bị share tùm lum nên check kĩ ....Tối giao dịch , đưa tút và chiến lun 1 lúc 20 người...Ko bán thêm và cũng ko giảm bớt....để chiến lâu dài

@conheo - "support đầy đủ rùi nhé kể cả cách vượt gmail nữa" - cậu đùa đấy à? coi lại log chat đi cậu! cậu hướng dẫn mình cái đó lúc nào nhỉ?

@conheo - "support đầy đủ rùi nhé kể cả cách vượt gmail nữa" - cậu đùa đấy à? coi lại log chat đi cậu! cậu hướng dẫn mình cái đó lúc nào nhỉ?
o_Oo_Oo_Oo_Obiết bác lên khi nào mà mò... Ngồi từ trưa hôm qua support cho anh em mua tút tới tận 3h sáng +_+

tut téo gì, mà bán liên tục, sao không ăn 1 mình đi. dự là nát trong vòng vài nốt nhạc
o_Oo_Oo_O chuyên môn ném đá.... có nhìu tút làm ko hết thì bán..... thà rằng tiền bạc rõ ràng nhé... Bán để trả công người kiếm tút.... và Một số người kiếm

o_Oo_Oo_Oo_O

:D:D thể theo nguyện vọng của 5 bạn mua tút...Chấp nhận send và gửi tiền gấp đôi nhằm mua bảo hiểm cho tút....Nên mình quyết định ngưng bán tút version 2 để cho 5 bạn này chiến nhé.... Tình trạng là càng đông người biết thì càng mau died cho nên sẽ ngưng bán tút đào bitcoin Version 2 ^^!. Hẹn lại các bạn đã inbox mà ko được mua đợt 3 nhé mình sẽ ưu tiên cho những người đã đăng ký mà chưa có tút đợt này . ^^!

:D:D:D
có bán tut ko cần gmail mà btc tự chạy vào ví ko bác :D
đi học khóa hacker và hac BTC của người khác:confused::confused: nhớ đi xăm mình nhé

:D:D tiền ko tự mất đi- nó chỉ chuyển từ người này sang người khác và ngược lại ^^!

:D:D thể theo nguyện vọng của 5 bạn mua tút...Chấp nhận send và gửi tiền gấp đôi nhằm mua bảo hiểm cho tút....Nên mình quyết định ngưng bán tút version 2 để cho 5 bạn này chiến nhé.... Tình trạng là càng đông người biết thì càng mau died cho nên sẽ ngưng bán tút đào bitcoin Version 2 ^^!. Hẹn lại các bạn đã inbox mà ko được mua đợt 3 nhé mình sẽ ưu tiên cho những người đã đăng ký mà chưa có tút đợt này . ^^!
cút ****** mày đi cho đỡ chật đất

cậu ơi tút đó có yêu cầu mình phải có cái j để làm hok? như vps hay 1k gmail j đó??? mình k có j và chưa bít j làm dc hok?

lời khuyên chân thành cho các bạn mới tham gia diễn đàn nè. đừng để mấy cái kiếm tiền 1 cách dễ dàng cám dỗ. nếu bạn có nhiều tiền thì ko nói làm gì, nhưng nếu ko có thì ko nên theo, trò này rất may rủi, (thực sự chưa có gì chắc là thớt chỉ public cho 20 người)
hãy bắt đầu ở 1 mảng nào đó thật nghiêm túc, như SEO, như blog chẳng hạn. có thể chưa kiếm được tiền ngay, nhưng sau này bạn sẽ có 1 nguồn thu nhập chắc hơn. ko có cũng ko sao, bạn sẽ có được rất nhiều kinh nghiệm trong cuộc sống. đừng lao theo cái nào quá dễ, quá thời vụ để rồi cuối cùng chẳng còn lại gì.
ví dụ điển hình là mình, bên offer, cũng trầy trật 1 thời gian dài, cũng dc kha khá, nhưng cả ngày chỉ ngồi nghĩ "làm con này thế nào, con kia cheat dc ko", rồi "tháng này NET có pay ko"Nhưng giờ kết thúc rồi, 1 thời gian dài nghiên cứu traffic thực, và giờ nếu NET pay chậm cũng mạnh dạn gọi cho nó "trả tiền nhanh để mình còn mua mỳ gói".
kết: đừng để những lời đường mật che mắt :)

lời khuyên chân thành cho các bạn mới tham gia diễn đàn nè. đừng để mấy cái kiếm tiền 1 cách dễ dàng cám dỗ. nếu bạn có nhiều tiền thì ko nói làm gì, nhưng nếu ko có thì ko nên theo, trò này rất may rủi, (thực sự chưa có gì chắc là thớt chỉ public cho 20 người)
hãy bắt đầu ở 1 mảng nào đó thật nghiêm túc, như SEO, như blog chẳng hạn. có thể chưa kiếm được tiền ngay, nhưng sau này bạn sẽ có 1 nguồn thu nhập chắc hơn. ko có cũng ko sao, bạn sẽ có được rất nhiều kinh nghiệm trong cuộc sống. đừng lao theo cái nào quá dễ, quá thời vụ để rồi cuối cùng chẳng còn lại gì.
ví dụ điển hình là mình, bên offer, cũng trầy trật 1 thời gian dài, cũng dc kha khá, nhưng cả ngày chỉ ngồi nghĩ "làm con này thế nào, con kia cheat dc ko", rồi "tháng này NET có pay ko"Nhưng giờ kết thúc rồi, 1 thời gian dài nghiên cứu traffic thực, và giờ nếu NET pay chậm cũng mạnh dạn gọi cho nó "trả tiền nhanh để mình còn mua mỳ gói".

:):) mỗi người có 1 cách nhé bạn.....^^!

;) thế cậu đã đào bitcoin bằng gmail Version1 chưa mà ra có vẻ ta đây hiểu biết.....^^! khác với ptc và offer ở chổ là bitcoin được thanh toán liền nhé cậu... Thì mình sẽ tính được thu nhập của mình trong 1 ngày.... Công sức ngồi làm nhiu thì hưởng nhiu chứ tiền cugn4 ko tự trên trời rơi xuống đuọc nhé....Họ mua và cảm thấy xứng đáng khi có thể thu hồi vốn trong 1 ngày thui......Mình chỉ nói thế thui...

:D:D cho nên mới bán ít thui... để site còn được duy trì lâu kenji nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week