Spotlight Turbobit , Letitbit Hay Shareflare

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
+ Như anh em đã biết gần đây bão paygate đã tràn vào PTU nên chúng ta đành chuyển qua các site có các gate " ngon lành" như các site của Nga.
Hiện có 3 site trên theo mọi người nghĩ nên chiến site nào . Mình chiến sale thì nên chơi cái nào

LB hoặc SF thôi, thằng TB sale củ chuối lắm, rate thấp lại còn hold tiền 45 ngày mới trả :binhsua76:

Mình chọn thằng SF , thắng LB thì ko nxét, còn TB thì vừa bị block 2 acc, có acc chiến gần 2năm

vipbaoloc pro mà sao lại hỏi anh em nghèo làm gì ^^!

bác phải đưa ra kinh nghiệm cho anh em chứ ;)

Sao khó khăn vậy nhỉ. Dạo này đói rồi

vipbaoloc pro mà sao lại hỏi anh em nghèo làm gì ^^!

bác phải đưa ra kinh nghiệm cho anh em chứ
ko giám nhận pro cậu ơi :D nếu là pro thì vẫn phải học mà :D

vâng,ko có rebil, 50% ,tính theo $,giá cũng thấp. nhưng đc cái có paypal.chơi hàng ko phải dmca cũng tạm yên tâm
Hotfile hàng ko dmca thì quá ngon rồi mà khổ cái hàng em dmca liên tục :D . thanks bác

- - - Updated - - -

LB hoặc SF thôi, thằng TB sale củ chuối lắm, rate thấp lại còn hold tiền 45 ngày mới trả
Mình chọn thằng SF , thắng LB thì ko nxét, còn TB thì vừa bị block 2 acc, có acc chiến gần 2năm
mình cũng tính chiến SF :D ko biết SF với LB đã ai bị del acc chưa nhỉ mình nghe nói cũng có trường hợp vì del acc :D.
Trước cũng chiến LB nhưng sale nó tính kì quá ngày thì quá trời ngày thì móm :D.
H có mỗi ex là tạm ăn dc còn lại ko biết nên chọn gì nữa :D

LE hoặc SF chiến sales đều được cả, $ thu về ko đc nhiều lắm nhưng paid nhanh, delete files cũng ít và được cái bão to cỡ nào mấy host đó chả sao cả :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week