• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help TubeExposure scam chưa nhỉ ?

mybest

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Vẫn đang chạy TubeExposure nhg thấy mọi người kiu scam nên ko bít chính xác.Bác nào nhận đc proof post lên e coi cái.

Tạm biệt TubeExposure and see you again!:binhsua43:

Last edited by a moderator:
thằng admin nói đang fix bug, khi fix xong nó sẽ pay
bây giờ chỉ pay % commission từ ref thôi
Withdraw Button - Do Not Post New Threads For This Question
We have taken the withdraw button away while we fix the fraud issue.
We will be buying back points soon, with some changes. Please allow us to fix the issue. . We created this site to help people get attention on youtube. We did not go in to business to lose all of our money paying scammers.
As of now we are only paying for referrals that result in a sale. We pay 10% commission for basic members and 15% for upgraded members.

Mấy đứa bug mình không nói: Cả hơn 230k point mình cắm VPS nó còn chả chịu pay này :m190:

Last edited by a moderator:
gần 200k cũng chưa rút được, chắc scam rồi :))

Cắm 4 con VPS gần 5-6 ngày mới được chừng này :m147: Giờ scam lấy tiền đâu ra bù tiền vốn VPs đây :m147:

Chai buồn cùng bạn Iphones4s :binhsua03:

Admin nó hẹn thôi trong thời gian nó hẹn fix lỗi nhưng cũng có thể nó hột vụ trót ai tin nó mà treo tiếp :binhsua39:

scam mất rồi bạn..mình ko cắm auto mà point vẫn cứ lên =)) request 4 hôm mà tiền thì có lẽ mùa quýt cũng ko rút đc =))

Hê hê may quá kịp ăn 70$, còn hơn 200k points nữa chưa with

Nó đâu phải tỷ phú thừa tiền trả cho a e. Nên nhớ vagex của google cũng chỉ có mức giá thế thôi, chẳng nhẽ nó lại mạnh hơn cả google :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom