Từ xin lỗi quá khó anh em ơi vào giúp em cái

:eek::eek::eek:

Sinh = đẻ
suy ra ==>> @thachthao mới đẻ
==> avatar là con riêng

Kết luận:
Phương trình 1 ẩn trên có nghiệm là
@thachthao không chồng mà chửa
Á , chị cố tình tạo scandal dìm hàng em hả? Tý kiện lên Shin, tội vu khống ban 3 ngày đấy :mad:
Thích em post giấy siêu âm 3 tháng của chị lên ko? Ko thích nói xấu nhau mà thật tình.... :(

Á , chị cố tình tạo scandal dìm hàng em hả? Tý kiện lên Shin, tội vu khống ban 3 ngày đấy :mad:
Thích em post giấy siêu âm 3 tháng của chị lên ko? Ko thích nói xấu nhau mà thật tình.... :(
Loại hoa héo, nát be nát bét ko thèm chấp:D
vãi chém nhau hay thế.ng chưa c chửa ng 3 tháng mới cưới :confused:

Chỉ sợ nó dắt vô trại lấy 200k, giờ phát hiện người tâm thần đưa tới trại có thưởng 200k đó, sau mấy vụ người tâm thần giết người giờ họ khuyến khích lắm
Tốt nhất là cứ nghe em đi, tư vấn thành công nhiều lần lắm rồi :D
Nghe thachthao rồi hậu quả đâu bạn tự chịu nhé. :D
thachthao này khôn lắm:). Tư vấn xong là chuồn, coi như không biết gì:D

Thực ra là mấy hôm nay hiểu nhầm con bạn thân mà giờ ns lời xin lỗi rất nhiều lần mà nó không tha lỗi dường như nó tức em ý ợ :oops:.
Vì vậy em lập cái thớt nhờ anh em vào cmt vào tường em ý một câu ạ . Câu gì ý nghĩa ý về xin lỗi ạ và sau làm cái ps : Shin ợ
Ví dụ : Xin lỗi nhé :)
ps: Shin ợ
Tường em ý đây ợ https://www.facebook.com/profile.php?id=100004098743926
Rất mong anh em giúp đỡ 1 like cho từng người nhé thân
Cảm ơn nhiều anh em mmo4me ko biết thưởng cái gì bây h nên tặng like cũng dk
Các mod em sai cái gì chỉ giáo nhé :p:p:p
Thím làm thế này mất gấu như chơi....

Thím làm thế này mất gấu như chơi....
Bạn không đọc ak. Theart nói là BẠN THÂN nhé!!!
Tức là một con vật khác chứ không phải gấu:D

Chứ ko lẽ nói "là gấu tao á" à.... ko có ý gây war nhé.... :p
Vì chưa muốn là gấu nên chỉ coi là bạn thân nên theart chỉ nói vậy. Đừng nói quá không phải thì tội cho theart
Mình biết là có những tình cảm chỉ dừng lại ở bạn bè thôi và không vượt quá giới hạn được:)

hoanvan có thắc mắc hình như "khôn" chỉ dùng với... Còn với người xài từ "thông minh" chứ
Thông cảm. em hơi bị dị ứng từ này
Xin post proof dẫn chứng
có lẽ những người sắp làm mẹ hơi nhạy cảm :)

hoanvan có thắc mắc hình như "khôn" chỉ dùng với... Còn với người xài từ "thông minh" chứ
Thông cảm. em hơi bị dị ứng từ này
Xin post proof dẫn chứng
View attachment 29806
Thông minh cũng dùng cho ...
dẫn chứng:D
Cho nên mình nói là khôn ngoan hoặc lắm mưu nhiều kế được không bé Thảo:D

bạn nhắn cho bạn ý ntn xem : " tớ xin lỗi rồi đó,cậu chỉ được giận 1 chút chút thôi,giận lâu là tớ buồn đấy;)."

topic biến thành hội bà bầu

Chà Xinh và nhọn hoắt ! :p:p:p huýt xì .............

Chà Xinh và nhọn hoắt ! :p:p:p huýt xì .............
Mình thấy bạn thớt hơi dại chút. Muốn xin lỗi lại post cả face của bạn thân lên đây. Nếu mà bạn thân thớt bị làm phiền nhiều thì còn lâu bạn mới được tha thứ nhé. :D:):D
Cứ chuẩn bị tinh thần:)

Thớt cũng giống em đó nhưng e là bạn vs nó cũng hk thân lắm nhưng hay nt qua facebook :) đầu năm thường nc trong lớp mà giờ đổi chỗ nên k nói dc nữa
Giờ yêu nó mà k dám nói
Zai nhà nghèo k đẹp trai nên k thích đèo đú :)

Thớt cũng giống em đó nhưng e là bạn vs nó cũng hk thân lắm nhưng hay nt qua facebook :) đầu năm thường nc trong lớp mà giờ đổi chỗ nên k nói dc nữa
Giờ yêu nó mà k dám nói
Zai nhà nghèo k đẹp trai nên k thích đèo đú :)
Yêu là chiếu tướng luôn đi đừng giấu mà ôm hận cả đời, nghèo ko fải là cái tội, yêu thật thì tỏ tình đi huanst :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom