[Tư vấn] Làm Bar nên hay ko nên ???

cậu vào đó công nhận là có tiền, còn ăn chơi gái gú ham hay không vào làm nửa tháng biết cảm giác liền, tớ chưa từng đi làm ở đó, nhưng chơi trong bar thì nhiều rồi, rất nhiều chú làm trong đó được thời gian là biết buôn bán kẹo, rồi cắn kẹo, giới thiệu mại dâm, rồi mua dâm... nói chung tớ không đủ kiên định để làm nhưng mà chơi thì chơi cả rồi :binhsua12:
ông nói cứ như cái bar nào cũng như cái ổ mại dâm ổ lắc ấy , thấy là biết ông này trừ ôm cái máy tính ra đếch biết bên ngoài có cái gì vui nữa , chắc suốt ngày lên mương 14 cập nhật mấy cái tin vỉa hè rồi lên chém như bố , có thằng điên nào lên bar mà dám cắn lắc chúng nó thuê phòng cả nếu ko muốn lên phường ngồi cả đêm :m169:

- - - Updated - - -

đừng nghe tên này xúi dại ;)) bạn mất chứ ko phải người ta mất các thánh ở đây toàn xúi ae làm bậy thôi
xui dại gì sự thật nó thế mình ko làm thì thằng khác nó làm , ko thì trông vào cái lương cứng thì ngồi mmo có khi còn nhiều hơn :binhsua14:

ông nói cứ như cái bar nào cũng như cái ổ mại dâm ổ lắc ấy , thấy là biết ông này trừ ôm cái máy tính ra đếch biết bên ngoài có cái gì vui nữa , chắc suốt ngày lên mương 14 cập nhật mấy cái tin vỉa hè rồi lên chém như bố , có thằng điên nào lên bar mà dám cắn lắc chúng nó thuê phòng cả nếu ko muốn lên phường ngồi cả đêm :m169:
ông nội này đừng có gây war nhé. bar cũng tùy loại lớn nhỏ, hàng có hoặc ko, tuy nhiên mình đi một số bar ở đà lạt vs nha trang và 1 vài ở thủ đức thì chỗ éo nào cũng thế. vô bar dễ lên phường thế thì bar dẹp nghỉ từ lâu rồi, bảo kê bảo đảm gần hết, thik thì vừa nhảy vừa nhai, k thì vào p nhai xong ra nhảy, ai bảo bố đứng ngay trước mắt công an cắn rồi vô phường ngồi chi. thôi dẹp nghỉ, không nói nữa. nghiemtucvl.com

Làm cái gì thì làm cũng phải tin vào bản thânn, chứ làm mà không tin vào chính mình thì làm cái gì cũng thế cả thôi!

ông nội này đừng có gây war nhé. bar cũng tùy loại lớn nhỏ, hàng có hoặc ko, tuy nhiên mình đi một số bar ở đà lạt vs nha trang và 1 vài ở thủ đức thì chỗ éo nào cũng thế. vô bar dễ lên phường thế thì bar dẹp nghỉ từ lâu rồi, bảo kê bảo đảm gần hết, thik thì vừa nhảy vừa nhai, k thì vào p nhai xong ra nhảy, ai bảo bố đứng ngay trước mắt công an cắn rồi vô phường ngồi chi. thôi dẹp nghỉ, không nói nữa. nghiemtucvl.com
ai war đâu bác máu thế , ko nên chý phèo thế chứ em chém gió thôi mà =)):m107:
à thì ra trong ấy chỗ bác nó thế , em ở hà nội nên ko biết bác thông cảm mù thông tin khi nào rảnh em vào chỗ bác mở mắt phát

thích nhất câu này : "thik thì vừa nhảy vừa nhai, k thì vào p nhai xong ra nhảy" lắc ăn như kẹo cao su :m087:
bác vui tính thật :m087:

Last edited by a moderator:
bar kiểu sàn nhảy,động lắc trá hình thì next thôi
nhưng nếu bar lịch sự bật nhạc nhẹ nhàng dành cho người đàng hoàng thì tốt,mình cũng thích tới những chỗ như vậy uống cocktail giải tỏa căng thẳng.
nếu chủ thớt có làm thì nên học qua một khóa bartender đi nhé,cái đó ko thiếu đc :X

bar kiểu sàn nhảy,động lắc trá hình thì next thôi
nhưng nếu bar lịch sự bật nhạc nhẹ nhàng dành cho người đàng hoàng thì tốt,mình cũng thích tới những chỗ như vậy uống cocktail giải tỏa căng thẳng.
nếu chủ thớt có làm thì nên học qua một khóa bartender đi nhé,cái đó ko thiếu đc :X
Bar gì ở cống quỳnh nhĩ, ko biết chổ đó ra sao :binhsua10:

Bar gì ở cống quỳnh nhĩ, ko biết chổ đó ra sao :binhsua10:
mà bác em của bình xấu xấu chính chính à ?? sinh đôi luôn avatar giống nhau , cười cũng giống nhau :m000:

Last edited by a moderator:
mà bác em của bình chính chính à ?? sinh đôi luôn avatar giống nhau , cười cũng giống nhau :m000:
bác lộn tab ah :binhsua01:

làm thì làm nhưng đừng để mấy thằng sell thuốc lắc dụ là được.vô đó làm 1 thời gian thế nào mấy thằng đó cũng dụ minh sell thuốc cho khách ah,mình mà nhận lời thì tiền bạc ok lắm,CA hốt thì...

bác lộn tab ah :binhsua01:
đâu có lộn đây chứ còn đâu

- - - Updated - - -

có quan hệ họ hàng ko ?? vào tưởng nhầm bình chính chính ,ảnh đẹp zai thậT

làm thì làm nhưng đừng để mấy thằng sell thuốc lắc dụ là được.vô đó làm 1 thời gian thế nào mấy thằng đó cũng dụ minh sell thuốc cho khách ah,mình mà nhận lời thì tiền bạc ok lắm,CA hốt thì...
tks bác 1 kinh nghiệm quý báu :binhsua07:

đâu có lộn đây chứ còn đâu

ui ko phải bác ơi :binhsua01:

- - - Updated - - -

có quan hệ họ hàng ko ?? vào tưởng nhầm bình chính chính

hahaha đùa thôi , chốt cho cậu 1 câu : làm gì cũng giữ vững cái bản tâm của mình là được , đừng có e ngại !!! vào đấy cậu dc tiếp xúc thêm 1 cái mặt trái của xã hội có thêm kinh nghiệm cuộc sống , chúc cậu thành công kiếm nhiều tiền nhé :m137:

hahaha đùa thôi , chốt cho cậu 1 câu : làm gì cũng giữ vững cái bản tâm của mình là được , đừng có e ngại !!! vào đấy cậu dc tiếp xúc thêm 1 cái mặt trái của xã hội có thêm kinh nghiệm cuộc sống , chúc cậu thành công kiếm nhiều tiền nhé :m137:
cám ơn bác rất nhìu, bác cg vậy nhé :binhsua01:

Làm đi bạn sẽ có cơ hội gặp CA nhiều hơn đấy :))! Đùa thôi chứ quan trọng ở bạn, anh vợ mình cũng làm Bar, chả có gì phải xoắn cả đâu :)!

Sa đọa là do sở thích,đam mê mà ra , Vì thế phải thử 1 lần coi có thích ko để mà sa đọa . Mọi người về nhà mua trắng , đá , lắc , cần xa các loại về dùng thử 1 lần xem

Sa đọa là do sở thích,đam mê mà ra , Vì thế phải thử 1 lần coi có thích ko để mà sa đọa . Mọi người về nhà mua trắng , đá , lắc , cần xa các loại về dùng thử 1 lần xem

Bar tùy chỗ

Nói ko với cái chết trắng. Không thử dù chỉ 1 lần

nhiều cái ko phải chỉ giữ lập trường là ổn đâu. ví dụ chiến trận lập trường muốn quay lại mà 10 chú chĩa súng zô bắt mò lên thì phải mò lên or die thôi :D

vào đọc ko để ý cứ tưởng ông bình ml :binhsua12: làm bar thỳ lúc nào cũng trong tình trạng bay nhảy :)) gái xinh thỳ nhiều nhưng mà ko vững thỳ nhanh nát lắm :binhsua04: ( thích mỗi gái xinh )

làm ba cũng nguy hiểm lắm đấy mấy anh gay hay sờ tờ rim mình lắm

làm thì ngon rồi đó. còn ko biết vô trong đó gặp mấy em chân dài ngon quá. hốt vô dính Aisd thì đời con đi :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom