Spotlight Từ member tới admin nghĩ offer sắp tới sẽ như thế nào ;)) tình hình sẽ ra sao :"> Cho ý kiến nào :-"

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
Trước có topic bẩu offer tới đợt lead mạnh nên sắp có cơ hội lớn cho giới offer :d
Nhưng hiện tại theo mình thấy, qua đợt cheat mạnh của anh em thì các offer dần đã hết còn lead đc như trước.

Cụ thể mình xin phân tích như sau:

• Insurance đã check theo IP (clear hay ko) và 1 số script nhỏ để phát hiện traffic thật hay cheatter thì giờ nó khôn hơn, dựa theo 1 số thông tin anh em cung cấp cho nó nữa, thêm nữa là nó còn check cả đời xe dòng xe xem trong khu vực zipcode của ta có phổ biến hay ko rồi mới tính tới chuyện lead :]]
  • App facebook, đa số giờ đã phát triển, đáp ứng đủ lương like kha khá cho nó và cũng đã promo khá tốt rồi (điển hình như Galaxy Legion App) nên hiện đã hết slot lead. Những anh App mới thì đa số cũng ít slot thành ra chỉ cầm cự được 1 time thì Offer Unavailable, hoặc làm ko lead nữa (tương lai gần nếu ko có App mới quảng bá, thì sẽ còn điêu tàn nhiều :)) )
  • Các dạng Submit Email h` script check info và ip của nó rất khá, thành ra 20 con chắc lead đc 1 :">
  • Các dạng download sau 1 thời gian anh em càn quét bằng VPN, và loop sock để mần các con chung source thì h` cũng đã tạch khá nhiều bởi lí do net đang run với các con này. Mình còn biết 1 số net có script chặn bớt độ lead các con này để giảm lực cheat của chúng ta. Nguyên nhân thì mọi người tự hiểu.
    Thành ra h` lead hơi giảm tí :"> (Điều này khiến cho 1 số bạn đang tập tành làm các con down gặp khó khăn vì mãi mần và cảm thấy như máy mình bị lỗi khiến làm ko lead) =]
  • Các dạng Survey vẫn còn khá tốt, Thậm chí gần đây xuất hiện thêm nhiều kiểu Survey từ các đơn vị khác ngoài WS, CS, BigBuck, She say ... Tuy nhiên ko phải ai cũng lead được nhiều mấy con này, và mặt bằng chung thì cũng tương đối credit bị các admin đề giá thấp (0,2-0,3)
  • Bên cạnh đó, loại Survey of day khá là khó nhai, anh em nào từng chơi PVP chắc mới biết cách làm nó =]
  • Còn các con Đăng kí, confirm thì cũng nhiều con lên dĩa rồi (cũng may là dạng này luôn xuất hiện khá nhiều con mới. Tuy nhiên, hàng mới thì lead ko ổn định bằng hàng đã lên sàn =])

...
...

-Nhiều bạn thậm chí nhiều admin thấy có con gì hay hay (hoặc tham khảo từ nhiều nguồn, thấy có con đó "đã" được lead ngon) thì lao vào làm => làm trúng những con đại khái là hết chiến dịch quảng bá offer nên hết lead. => Nản =]
Cái này thì cũng là do lỗi của các network khi ko tương tác nhiều với đối tác của nó để cập nhật tình hình (bên cạnh đó còn có yếu tố nó muốn làm đa dạng số lượng, chủng loại offer trong net của nó để làm "nền" cho nó nổi)

-Còn lại thì các bạn làm khá tập trung vào những con đang lead mạnh cho đỡ mất time (điều này cũng ko thể trách được) Thành ra ... haizzz, chỉ hy vọng các bạn biết dàn trải làm 1 acc chất lượng thay vì đánh theo số lượng, điều này rất làm ham tốn tài nguyên lead của chúng ta, hay nói chính xác nhất là số lượng slot cheat. (Chính vì thế như 1 topic tuyển admin của group mình cũng đã đề cập tới chuyện làm acc chất lượng lí tưởng từ 2-5$, mà nhiều bạn phán chảnh =]]
http://mmo4me.com/showthread.php?48...tim-su-on-dinh-Len-cho-cac-bac-admin-thay-nhe
)

Có thể nói, thực tế là chỉ sau tầm 1-2 tháng khi các offer đã ổn định và đi vào thời kì quảng bá mạnh. Mọi người cũng đã thấy được năng lực cheat khủng khiếp đã khiến nó trì trệ ntn.

Điều mình muốn nói ở đây là, những vấn đề này mình đã cảnh báo từ lâu, nhưng mọi người có vẻ ko màng đến lắm (có trước mắt thì cứ xơi, cần lo xa làm gì) ....
Tuy nhiên, mình cũng mong mọi người xem xét lại, và học cách cheat cho ra vẻ giống traffic thực thụ 1 tí. Các net ngầm định cần chúng ta, nhưng cũng chỉ giới hạn mức độ nào đó thôi.

Các bạn hãy suy nghĩ nếu mình là 1 traffic thực (1 công dân Mỹ) mình đến với offer của tụi nó để làm gì ? và mình nên làm gì ? và làm cách nào để cho giống 1 traffic thực ? Mình cam đoan bạn nghĩ được nhiều mặt của nó, thì số loại offer mà bạn làm được sẽ còn tăng lên nữa =] ......................................................

Nói gì thì nói, còn cần sự hợp tác thuần túy của các bác admin, các bác ấy phải chịu thiệt 1 tí để cùng mem dàn trải thì mới lâu dài được. Cơ mà, đòi hỏi mấy admin khó quá nhỉ =]

Hy vọng tình hình offer sẽ tương sáng cho dân ta cheat =]

p/s: nghĩ sâu 1 chút đi, bạn hài lòng với trình độ pro của mình ? làm 10-15p' xong 1 acc (quá nhanh, yeah, quá pro) đạt tầm 0,5-1,5$ (cũng tàm tạm, nhưng bù lại số lượng làm được trong ngày lại nhiều. => 1 ngày 50$, đù mình pro vãi) =]]
Hãy thay đổi suy nghĩ

Còn giờ thì cho ý kiến cái nào =]

Last edited by a moderator:
Tức là bây giờ làm phải nghĩ tới tính cộng đồng chứ không phải làm vì ích kỷ cá nhân phải không bác :)

Tức là bây giờ làm phải nghĩ tới tính cộng đồng chứ không phải làm vì ích kỷ cá nhân phải không bác :)
Dù nghĩ như thế nào cũng vậy. Hãy tận dụng vì chúng ta là cheater :).
Chơi làm sao cho họ nể mới gọi là chơi :)). Cho họ biết VN là đẳng cấp PRO :))

http://mmo4me.com/showthread.php?48326-2012-co-hoi-tot-cua-offers-va-cac-loai-off-moi-se-xuat-hien-
Và đây là Topic gây xôn xao zư luận :)). Bàn tán nữa đi nào các đồng chí Offers Pro
- Galaxy Legion App dù ko có em này nhưng vẫn chiến tẹt 1 acc 2$ :-??, nhưng rồi bạn mất bao nhiêu time ;))
- Submit Email em này ăn sao mọi người , chỉ tớ với :)).. Admin để credits nó 0.3-0.5$ thì chỉ có mùa quýt năm sau.
Dạng off dơload zễ xơi nay đâu còn nữa :)). Cứ VPN rồi AOL mà phang mạnh vào :))
- Survey có ai ăn nó ko ta.. làm 4 con survey ăn 2 con hoặc 1 con ko hay chỉ làm cho hên xuy . Survey bây giờ khác rồi đừng có mơ mà ăn nó. 8 con Zero luôn huống chi 4 con, muốn ăn nó vừa làm và cảm nhận :)
Mọi người cứ cheat mà chiến mạnh lên. Ko tồn tại được lâu đâu :))

Dù nghĩ như thế nào cũng vậy. Hãy tận dụng vì chúng ta là cheater :).
Chơi làm sao cho họ nể mới gọi là chơi :)). Cho họ biết VN là đẳng cấp PRO :))

Nói vậy thì chịu luôn :-<..........................

:binhsua76: giờ ko còn con nào để ăn nữa rầu

Current Points: 195
Offer Reward Credited
Get 75 worth of coupons and a chance to WIN groceries for a year! PaidTopia Promo 63 Points 2012-03-18 03:45:26
Earn Cash and Prizes for each survey you take! 26 Points 2012-03-18 03:47:44
Badoo - Boost Your Social Life 13 Points 2012-03-18 03:52:14
Panda Research 42 Points 2012-03-18 03:59:00
Receive your local weather report in your inbox! 6 Points 2012-03-18 04:03:13
Rice Krispies or Cocoa Krispies 28 Points 2012-03-18 04:14:31
CrowdFlower 5 Points 2012-03-18 04:20:09
Car Insurance Hounds - State Select - US 12 Points 2012-03-18 04:29:30
Ai nói là ko còn cậu :)
Cứ fake mà chiến tẹt đi người anh em :))..

Current Points: 195
Offer Reward Credited
Get 75 worth of coupons and a chance to WIN groceries for a year! PaidTopia Promo 63 Points 2012-03-18 03:45:26
Earn Cash and Prizes for each survey you take! 26 Points 2012-03-18 03:47:44
Badoo - Boost Your Social Life 13 Points 2012-03-18 03:52:14
Panda Research 42 Points 2012-03-18 03:59:00
Receive your local weather report in your inbox! 6 Points 2012-03-18 04:03:13
Rice Krispies or Cocoa Krispies 28 Points 2012-03-18 04:14:31
CrowdFlower 5 Points 2012-03-18 04:20:09
Car Insurance Hounds - State Select - US 12 Points 2012-03-18 04:29:30
Ai nói là ko còn cậu :)
Cứ fake mà chiến tẹt đi người anh em :))..

Cũng chiến mấy con này, mà net khác, point khác =] thanks bác gợi ý :">

Mình thấy ai biết làm thì ok, còn mấy ông tập tọe thì nhai cháo

(Chính vì thế như 1 topic tuyển admin của group mình cũng đã đề cập tới chuyện làm acc chất lượng lí tưởng từ 2-5$, mà nhiều bạn phán chảnh =]]

cái này làm gì chảnh cậu đẳng cấp là đây mà :binhsua06:. tại các cậu ấy không bít thui từ chứ 5$ chưa phải là max mà 9$ mới max :D.
dạng facebook bên mình ko làm thì cũng ko rõ. còn submit vẫn ăn kha khá. download cũng không làm luôn. dạng severy vẫn phanh tốt mấy con winning. còn ínurance vẫn phanh acc nào cũng ăn 2 3 con.

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

:binhsua76: giờ ko còn con nào để ăn nữa rầu

vẫn ăn ầm ầm tuỳ theo site hốt ngày tệ nhất cũng 60$ có phải tận thế đâu mà khóc.

byn có đọc cái này thì del dùm acc gomcash nhé tại quy ẩn giang hồ luôn. thank mod kiếm đủ tiền ùi :p

Current Points: 220
Offer Reward Credited
Get 75 worth of coupons and a chance to WIN groceries for a year! PaidTopia Promo 63 Points 2012-03-18 04:58:12
Earn Cash and Prizes for each survey you take! 26 Points 2012-03-18 04:59:46
Receive your local weather report in your inbox! 6 Points 2012-03-18 05:01:04
Panda Research 42 Points 2012-03-18 05:06:31
Play the Classic Game Duck Hunting on the Web 52 Points 2012-03-18 05:11:23
Car Insurance Hounds - State Select - US 12 Points 2012-03-18 05:19:12
CrowdFlower 5 Points 2012-03-18 05:21:00
24 Hour Fitness 14 Points 2012-03-18 05:25:29
Proof mới nhất. Anh em cứ PHANG TẸT ga. Đừng có toét mắt nhé :))

e còn yếu lắm cupic ơi học thêm vài trăm năm nữa cũng vậy thôi paildtopia a còn vứt nói chi mấy cái đồ vớ vẩn này. chúc ae kiếm thật nhiều tiền nick gomcash sẽ ko còn hiện diện trên diễn đàn mmo4 và nick yahoo cũng vậy hi vọng ae sẽ vượt qua thời kì khó khăn và tìm đc nơi kiếm tiền tốt cho mình thank tạm biệt ae

e còn yếu lắm cupic ơi học thêm vài trăm năm nữa cũng vậy thôi paildtopia a còn vứt nói chi mấy cái đồ vớ vẩn này. chúc ae kiếm thật nhiều tiền nick gomcash sẽ ko còn hiện diện trên diễn đàn mmo4 và nick yahoo cũng vậy hi vọng ae sẽ vượt qua thời kì khó khăn và tìm đc nơi kiếm tiền tốt cho mình thank tạm biệt ae
tự tạo xì căng đan hả bạn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom