Spotlight Từ member tới admin nghĩ offer sắp tới sẽ như thế nào ;)) tình hình sẽ ra sao :"> Cho ý kiến nào :-"

Các bạn hãy suy nghĩ nếu mình là 1 traffic thực (1 công dân Mỹ) mình đến với offer của tụi nó để làm gì ? và mình nên làm gì ? và làm cách nào để cho giống 1 traffic thực ? Mình cam đoan bạn nghĩ được nhiều mặt của nó, thì số loại offer mà bạn làm được sẽ còn tăng lên nữa =]
Chuẩn ko cần chỉnh, nhưng mấy ai nghĩ cho tương lai hả cậu ?! :-<

Bác chủ topic chắc là người rất tâm huyết và nhiệt tình với offer, những bài bác post em đều đọc lại vài lần :p. Hi vọng sẽ có khi được hợp tác với bác :D:D

con pana không biết làm kiểu gì, mềnh làm chưa ăn lần nào.:binhsua88:

Cuộc dời là vậy mà! Cheat nat để kiếm cơm! Rồi 1 ngày toan hoang k còn lương thực ăn ---> Rồi mọi người chán nản bỏ hết----> Rồi k còn nhiều Cheat--> Rồi offer lại lên đời----> Rồi lại Nhiều Cheat---> Rồi lại NAt---> Rồi cứ thế thôi : Luật đời mà! NẮng lắm Ắt mưa nhiều - Biết và hiểu rõ Quy luật k thể thay đổi dc chủ thớt ak!---Tiền mà...

Thank vì bác rất tâm huyết với Offer

Còn Offer là còn cheater , chẳng việc gì phải bàn tán :binhsua31:

Offer

2 tháng trước thì làm 1 acc được 3$
1 tháng sau thì 1 acc được 2$
15 ngày sau thì 1 acc được 1$
còn bây giờ làm 1 acc được 0.5 $ là quý rồi =))
Cheat nhiều quá con off ngon net nó found hết ko cho làm nữa
Đến bao h mình mới giàu vì offer đây

Cuộc dời là vậy mà! Cheat nat để kiếm cơm! Rồi 1 ngày toan hoang k còn lương thực ăn ---> Rồi mọi người chán nản bỏ hết----> Rồi k còn nhiều Cheat--> Rồi offer lại lên đời----> Rồi lại Nhiều Cheat---> Rồi lại NAt---> Rồi cứ thế thôi : Luật đời mà! NẮng lắm Ắt mưa nhiều - Biết và hiểu rõ Quy luật k thể thay đổi dc chủ thớt ak!---Tiền mà...

Thank vì bác rất tâm huyết với Offer

Nói hay lắm bác :d tớ cũng đồng quan điểm, tuy nhiên topic có ý nghĩa làm cho quá trình đó nó đi chậm lại ở chỗ "Rồi offer lại lên đời" và pass nhanh wa những lúc "Rồi 1 ngày toan hoang k còn lương thực ăn" =]]

cứ làm ăn nghiêm chỉnh đàng hoàng thì đời nào chả có cái mà ăn.Thậm chí còn kiếm nhiều & có uy tín.
Never Ending.

cứ làm ăn nghiêm chỉnh đàng hoàng thì đời nào chả có cái mà ăn.Thậm chí còn kiếm nhiều & có uy tín.
Never Ending.

Cheat mà có uy tín nữa hả bác :binhsua139:

hài

thím ấy đưa bài đầy tâm huyết và tính nhân văn cao. tại sao cứ phải chém gió chém bão vậy.ai không có tinh thân tiếp thu thì hóng thôi cũng đc mà. (mình hóng từ page1 đến giờ mới dám nói).Thanks thím rất nhiều. lắng nghe và cảm nhận ......(như 1 quy luật):binhsua104:

pro thì biết làm nhiều con, socks ngon nên $/1acc cao
newbie thì ngược lạị
newbie hỏi cách làm thì lại sợ mất nồi cơm
thế thì bảo sao:)

Cái gì ở nước ngoài tốt khi về VN rồi cũng thành phế hết :D
Mềnh làm cẩn thận từng acc 1 mà có khi được 1$/acc đã mừng phát khóc rồi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back