Từ 1/7/2016, có thể bị đi tù nếu không có giấy phép cung cấp dịch vụ trên mạng

1. Mở sàn TMĐT mà ko có giấy phép
2. Làm Game/App game và Upload lên các Stores hay server online mà ko có giấy phép
3. Mở hội thảo đào tạo kiểu Đa cấp
4. Mua bán hộ tài khoản Adsense, Paypal, thuê TK Facebook để thanh toán, mua bán Coupons để TRUNG GIAN thanh toán

Cái gì cũng phải có giấy pháp các bác nhé, cẩn thận không đi tù đấy :D

1. Mở sàn TMĐT mà ko có giấy phép
2. Làm Game/App game và Upload lên các Stores hay server online mà ko có giấy phép
3. Mở hội thảo đào tạo kiểu Đa cấp
4. Mua bán hộ tài khoản Adsense, Paypal, thuê TK Facebook để thanh toán, mua bán Coupons để TRUNG GIAN thanh toán

Cái gì cũng phải có giấy pháp các bác nhé, cẩn thận không đi tù đấy :D
tk bạn.. thế là xong

Kệ bố thằng nào nó cấm , đậu má , ngồi ko đc lót tiền vào tay , cấm vậy tiền đâu mà ăn , đất đâu mà cạp

Sắp tới có lẽ chỉ còn cách mở 1 deepweeb :oops:

luật mới kiểu gì cũng lôi ra vài con chuột bạch

hóng topic thứ 3 trong ngày mà mình đọc được, chắc còn vài top chưa kịp xem chìm mất :D

Hóng các pro trade FX có bị sờ gáy ko . :):):):)
Tui suy nghĩ kĩ lại thấy là trade fx cũng ko bị phạt đâu, luật ghi là các nhà cung cấp dịch vụ có nghĩa là các sàn vàng đó chứ nhà đầu tư chắc ko sao đâu, hồi trước có hỏi một ông CA tỉnh là e trade fx vậy đó có vi phạm gì ko, ổng nói ko vi phạm nhưng chơi ít thôi lỡ có sập sàn cũng mất ít một chút.

Tui suy nghĩ kĩ lại thấy là trade fx cũng ko bị phạt đâu, luật ghi là các nhà cung cấp dịch vụ có nghĩa là các sàn vàng đó chứ nhà đầu tư chắc ko sao đâu, hồi trước có hỏi một ông CA tỉnh là e trade fx vậy đó có vi phạm gì ko, ổng nói ko vi phạm nhưng chơi ít thôi lỡ có sập sàn cũng mất ít một chút.
uh đọc kỹ lại là "người nào cung cấp" chắc là chủ sàn hên cũng mừng mặc dù ko bik trade thắng ko nữa hic .

Mỗi năm MMO kiếm về cho dân VN ko biết bao nhiêu tiền. Các ông ở trên có biết đấy là đâu? Chỉ thấy ko có đồng nào bỏ túi thì ra hết luật này luật nọ. Hài thật.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,687
171,776
Latest member
Pitbull
Back
Top Bottom