Trustcard với thẻ visa ACB, nên chọn cái nào?

Status
Not open for further replies.

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Paypal cho mình ăn mít thái 180 múi rất ngon.
Nay mình phải tạo acc khác. Trc toàn dùng visa ACB, chưa xài qua Trustcard.
Cho hỏi anh em là nên xài cái nào? :binhsua141:

Cái nào cũng dc tùy bạn thôi ............

Mình ăn mít 180 múi 2 acc luôn :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

m thì lại thấy trustcard hay hơn , vừa bị retunrs 500 do ACB vì thiếu tên đệm , vkl
cứ trustcard táng name và add nào cũng đc , khỏi lo khoản name và add ko chính chủ

dùng trustcard tiện vì k phải đi làm thẻ mua cái là có ngay nhưng hỗ trợ hơi kém

- - - Updated - - -

dùng trustcard tiện vì k phải đi làm thẻ mua cái là có ngay nhưng hỗ trợ hơi kém

THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

Hệ thống support quá tệ, hỏi nhiều câu support cứ kêu call tổng đài để biết thêm chi tiết, nhãm vãi ra.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week