trung thu đến anh em MMO chung tay từ thiện

cảm ơn anh thái mình âm thầm lâu nay khi nói ra lại bị chém . chúng nó post nhiều đi scam lại bảo là pro đời trớ trêu

Từ khi bắt đầu bán Key WIN 8 trên MMO, tớ bán được 5 key và hôm nay quyết định tặng hết 5 key đó cho chương trình này, nếu mai rãnh tớ sẽ đi cùng chủ thớt, ko thì tối nay sẽ send tiền cho cậu ấy..
vỪA gọi cậu ấy xong :)

ai ghé up ủng hộ tinh thần e ăn gạch đá

Chào Úy nha!

Anh Thái bữa nay cũng mon men qua đây à :binhsua146:

Chào Úy nha! Người bạn rất nhiệt tình đã ủng hộ mình trong công việc kinh doanh trước đây! Hi
Mãi chưa nhận ra ai. Nhìn lại thấy cái yahoo mới biết...hi
Diễn đàn là nơi có nhiều kinh nghiệm hay và bạn bè nhưng Thái hơi bạn nên cũng ít lên. Có biết thằng Em Dũng nên lên ủng hộ em ấy tí...
Chúc sức khỏe Úy nhé!
Rất vui được biết các Bạn! Mong được các Bạn chia sẻ kinh nghiệm!

Rất vui được biết và làm quen các Bạn!

Nhìn chữ ký mà không biết ah,hơi kém tinh tế bạn ơi.Hazz
Rất vui được biết và làm quen các Bạn!
Mong nhận được kinh nghiệm từ các Bạn!

xung quanh chúng ta có rất nhìu ng khó khắn mà, ko tin tưởng trên đây thì làm từ thiện cho xung quanh vậy, chả khác gì nhau cả.

bạn pub luôn giờ giấc cụ thể lên topic luôn , nếu ai quan tâm muốn đi có thể thu xếp thời gian

bạn pub luôn giờ giấc cụ thể lên topic luôn , nếu ai quan tâm muốn đi có thể thu xếp thời gian

ah mình định đi buổi tối hi sinh đi chơi với gấu để vô chăm mấy bé

Chut thớt cho xin hình mấy bạn gái đi từ thiện cùng đi. neu dc minh xin 1 vé :D có budget luon

mình ko có nhiều nên chỉ ủng hộ đc 200k thôi , ngày mai mình gặp bạn ở đâu để đi chung đc nhỉ , xác định giờ cụ thể đi . Mình còn mỗi tiền mặt nên có gì mai mình gặp mình đưa luôn nhé :D

trẻ trâu vừa thôi , ko thích thì next , vào đây than thở mình nhà nghèo tội nghiệp vậy , ngày mai ráng lên đứng ở hội từ thiện mình phát quà cho

đùa tí nóng tình thê ;)) ;))

mà trẻ trâu là gì thế? nhà tớ không có nuôi trâu =)) =))

Last edited by a moderator:
mình ko có nhiều nên chỉ ủng hộ đc 200k thôi , ngày mai mình gặp bạn ở đâu để đi chung đc nhỉ , xác định giờ cụ thể đi . Mình còn mỗi tiền mặt nên có gì mai mình gặp mình đưa luôn nhé :D

để tối nay mình chạy wa hỏi h nào vắng vắng chứ mai cũng nhiều hội đi lắm . xong mình về cm lại nha bạn

- - - Updated - - -

Cho mình gởi một ít với. Rất tiếc là LR chỉ còn có bấy nhiêu. Thanks :)

thank bạn nhiều của ít lòng nhiều sau này làm an tốt bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week