trung thu đến anh em MMO chung tay từ thiện

Chut thớt cho xin hình mấy bạn gái đi từ thiện cùng đi. neu dc minh xin 1 vé :D có budget luon

bác này đi từ thiện hay đi kua gái thế . mai mối zì thì cứ cho vài tấm hình vào mail tớ , tớ kiếm cho

tặng 1 tấm
a74056f0dfc3b5f2ceb6a08317b971fd_49583084.1853772719181895933661289594201n.jpg

bác này đi từ thiện hay đi kua gái thế . mai mối zì thì cứ cho vài tấm hình vào mail tớ , tớ kiếm cho

tặng 1 tấm
a74056f0dfc3b5f2ceb6a08317b971fd_49583084.1853772719181895933661289594201n.jpg

cậu có dùng VCB thì cho tớ nhé! số tiền bán key win mình sẽ dành tặng cho chương trình.. nếu không đi được tối nay tớ sẽ send cho cậu qua VCB

cậu có dùng VCB thì cho tớ nhé! số tiền bán key win mình sẽ dành tặng cho chương trình.. nếu không đi được tối nay tớ sẽ send cho cậu qua VCB

0381002979355 đào xuân hưng

chuyen xong đễ lại thông tin để mình ghi danh sach nha bạn

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Tối nay send VCB cho cậu. Uppppppp cho topic bay cao để nhìn lại bản thân mình đã hơn dc rất nhiều người.... Thể hiện tinh thần lá lành đùm là rách đi ACE !!!

upppppppppppppppppppppppppppppppppp

Tối nay send VCB cho cậu. Uppppppp cho topic bay cao để nhìn lại bản thân mình đã hơn dc rất nhiều người.... Thể hiện tinh thần lá lành đùm là rách đi ACE !!!

Chủ thớt update WMZ hoặc paypal đi cho mình gửi ké 5$ nhé
thay mặt các e cảm ơn mọi người

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppppppp

up .....................................................

tự dưng có 10$ ăn trung thu sướng nhỉ ^^ Pó tay thế mà cũng có người gửi thật =))
thôi ra ngoài vào đây thêm buồn cười ^^

đm đã không giúp người ta thì đừng cmt bố láo .

tiểu nhân lấy thước đo lòng quân tử à ?

Như đã hứa, mình send cậu 5 key mình đã bán đc trước đó là 250k . Nếu mai đi được mình sẽ gọi cậu
Chúc các bé mạnh khỏe giúp tớ..

cảm ơn cậu nhiều

Như đã hứa, mình send cậu 5 key mình đã bán đc trước đó là 250k . Nếu mai đi được mình sẽ gọi cậu
Chúc các bé mạnh khỏe giúp tớ..

cảm ơn cậu nhiều
thank cậu nhiều chúc cậu đầy vận may trong công việc

chính vì trước h anh e toàn cày quá ko để ý tới mình chỉ đăng thế thôi ai rãnh và gần thì đi chung ko thì ủng hộ ko thì mình vẫn đi ( có điều ko ngờ có nhiều người bị bệnh MMO lâu năm khó chữa vô đây cắn rách cả quần )

Định không nói gì, nhưng thấy câu này khó nghe quá nên góp ý với thớt nhá:
Bạn đi là việc của bạn, bạn làm việc này rất hay, làm được bạn sẽ thấy vui, tâm bạn sẽ thanh thoát... Bạn kêu gọi hảo tâm từ thiện cũng không sai có điều bạn nên đọc thật kỹ anh em nói gì, họ nói không sai đâu. Để kêu gọi từ thiện qua mạng nên có những hành động thực sự làm cho mem tin tưởng thì hưởng ứng nhiệt tình chứ cái kiểu này chẳng thu được kết quả gì đâu, mất hòa khí. Nếu góp được may ra các bạn thân của cậu, nếu thế cậu ra yahoo, tìm trong list yahoo rồi nói luôn với những pro của cậu hay hơn đó.!

đm đã không giúp người ta thì đừng cmt bố láo .

tiểu nhân lấy thước đo lòng quân tử à ?
chửi ai vậy thằng kia, mày là cái thằng ngụy quân tử à?
Bọn tao đi quyên góp giúp gia đình khó khăn là tự group bọn tao đi chứ chẳng phải đi hô hào huy động rồi chụp ảnh, hay comment này nọ để tỏ ra tốt như lũ ngụy quân tử chúng mày đâu

Định không nói gì, nhưng thấy câu này khó nghe quá nên góp ý với thớt nhá:
Bạn đi là việc của bạn, bạn làm việc này rất hay, làm được bạn sẽ thấy vui, tâm bạn sẽ thanh thoát... Bạn kêu gọi hảo tâm từ thiện cũng không sai có điều bạn nên đọc thật kỹ anh em nói gì, họ nói không sai đâu. Để kêu gọi từ thiện qua mạng nên có những hành động thực sự làm cho mem tin tưởng thì hưởng ứng nhiệt tình chứ cái kiểu này chẳng thu được kết quả gì đâu, mất hòa khí. Nếu góp được may ra các bạn thân của cậu, nếu thế cậu ra yahoo, tìm trong list yahoo rồi nói luôn với những pro của cậu hay hơn đó.!

tai mình quá bức xúc wa thôi bạn ah với lại mình ko có gây sự trước chẳng wa vì lời nói gây tổn thương đến cùng cực lòng tự ai của chính mình . con người với nhau cả thôi

chửi ai vậy thằng kia, mày là cái thằng ngụy quân tử à?
Bọn tao đi quyên góp giúp gia đình khó khăn là tự group bọn tao đi chứ chẳng phải đi hô hào huy động rồi chụp ảnh, hay comment này nọ để tỏ ra tốt như lũ ngụy quân tử chúng mày đâu

tao chữi mày đó :) rồi sao

tao nói tao quân tử à , nhưng cmt của mày khó coi quá nên anh mày phải lên tiếng .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back