Matrix trồng trọt, chăn nuôi. Lãi 165 ->297% sau 60 -> 180 ngày

Status
Not open for further replies.
chrome bạn ui. chính xác là khoảng 20 ngày nay. cứ quên cho ăn suốt ah. nuôi tất cả động vật thì nó lại lên 100% năng lương.
thế trọng lượng của chúng nó có tăng lên đều ko bạn? Để 20 ngày rồi cho ăn thì ngon her her. Giờ mỗi ngày mình mất 9 rup tiền thức ăn, đợi 2 tháng nữa dự là bay gần 600 rup rồi T.T. Mà ko dám thí nghiệm, sợ heo mà chết rồi để vài ngày mới cho ăn thì chắc cái chỉ số ngày sinh tồn chỉ tăng lên 1 ngày là cùng :D

heo chết rồi cho ăn sống lại nhưng quan trọng là những ngày nó chết, sản phẩm có tăng ko ? Nếu có thì tốt, ko có thì có nghĩa là các bạn đang phí những ngày sản xuất đó >.<

Mình nghĩ các cho ăn muộn làm heo chết, khi cho ăn lại nếu chưa quá 24h thì sản phẩm sẽ tăng, nhưng nếu quá 24h thì không.
Ví dụ: Ngày sống: là 2. Hôm nay 19h sẽ được 3 ngày, nếu không cho ăn thì chết. Nhưng mãi đến 7h sáng mai mới cho ăn, thì sản phẩm sẽ tăng, và ngày sống là:3. Còn nếu 19h tối mai mới cho ăn thì khi sống lại ngày sống thay vì là 4 thì nó sẽ 3 mà thôi :D. Và tất nhiên là sản phẩm có được tương ứng với ngày sống :D
Và túm lại, số ngày sống sau khi cho ăn=số ngày sống trước khi chết + 1. Và lượng sản phẩm thu được tương ứng với số ngày nó sống sau khi cho ăn để sống lại :D

Last edited:
thế trọng lượng của chúng nó có tăng lên đều ko bạn? Để 20 ngày rồi cho ăn thì ngon her her. Giờ mỗi ngày mình mất 9 rup tiền thức ăn, đợi 2 tháng nữa dự là bay gần 600 rup rồi T.T. Mà ko dám thí nghiệm, sợ heo mà chết rồi để vài ngày mới cho ăn thì chắc cái chỉ số ngày sinh tồn chỉ tăng lên 1 ngày là cùng :D
chết thì làm sao mà tăng được. ý nói là lỡ bạn có quên nó chết rồi cho ăn thì củng đở tốn tiền mua thuốc hồi sinh. sau đó củng cho nó ăn lại chứ. còn 20 ngày như tui nói là tui quên cho nó ăn suốt sau khi quá giờ log vô thì thấy nó chết tui lại cho nó ăn chứ có thử để nó chết 20 ngày sau rồi cho nó ăn đâu mà biết. có ai hi sinh thử con gà sau ngày xem có được ko :D

Last edited:
Chuẩn rồi, thường để chết là do quên. Chậm lắm là vài tiếng thôi, chưa dám thí nghiệm trên 24h bao h. Chắc ko cho ăn thì sản lượng nó ko lên đâu.
Admin nó đâu có ngu đến mức ko cho ăn mà cân tăng đều. Hơn nữa hình như con vật chết quá 3 ngày thì nó remove đi luôn khỏi list, chứ ko để lại nữa đâu mà sống lại

cho mình hỏi là mình nạp tiền qua thằng http://payeer.com thì cứ hiện như hình ko về tài khoản life-farm được...có bác nào chuyển kiểu này chưa nhỉ

_ Cái MK thanh toán hôm bữa lập ra nhớ rõ ràng sao giờ gõ lại toàn báo sai là sao nhỉ :(

_ Cái MK thanh toán hôm bữa lập ra nhớ rõ ràng sao giờ gõ lại toàn báo sai là sao nhỉ :(
cậu kiểm tra lại xem :) có lẽ là cậu nhầm 1 số nào đó.
Nếu ko nhớ ra đc thử lại vẫn sai thì cậu khôi phục mật khẩu thanh toán. Sẽ mất khoảng 7 ngày (tránh trường hợp tk bị hack) để nhận đc mật khẩu mới :)

cho mình hỏi là mình nạp tiền qua thằng http://payeer.com thì cứ hiện như hình ko về tài khoản life-farm được...có bác nào chuyển kiểu này chưa nhỉ
ego hả, ego thì nó cập nhật bằng tay. Check trong vòng 24h :)

:D

Thống kê dự án
Các thành viên: 14.111 người. Regs trong 24 giờ: 263 . người trả tiền: 84.796,76 rúp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,611
Latest member
NamNguyen9993

Most viewed of week

Most viewed of week

Back