Matrix trồng trọt, chăn nuôi. Lãi 165 ->297% sau 60 -> 180 ngày

Status
Not open for further replies.
Thống kê dự án
Các thành viên: 13.444 người. Regs trong 24 giờ: 284 . người trả tiền: 71.387,95 rúp.

cái này cần vốn nhiều ko anh, tối thiểu là bao nhiêu nhỉ
tối thiểu là 10 rúp :)
vốn thì tùy vào bạn :D

vâng, thế với 10 rup thì bắt đầu như thế nào ạ, em xem chỗ chăn nuôi thì mua gà hết 10 rup rồi, thế tiền thức ăn phải làm sao ạ
min nạp tiền là 10 rúp :)
còn vào đầu thì nó cho 1 con gà và 1 ít thức rồi đó cậu đọc lại #1 nhé :)

cái webmoney chả biết chuyển làm sao, có 10rup chả làm gì nhưng lúc chuyển toàn báo lỗi, @@
cậu kiểm tra lại xem, site thì nạp tốt, chắc là sai ở bước nào đó :) Nếu ko đc cậu thử đổi sang trình duyệt khác nhé :)

Cái này sống dc hết 1 tháng k bác @@
Site vegetablefarm em theo bác đã đi bụi r :d

Cái này sống dc hết 1 tháng k bác @@
Site vegetablefarm em theo bác đã đi bụi r :d
mấy dạng game Nga giống PTC kia giờ mình ko theo nữa rồi :)
Site này là 1 dạng site hoàn toàn khác. Nó là 1 dạng site mới của hệ thống site vns.sc :)
Nó kinh doanh đủ thứ hơn 1 năm rồi : PTC, Cổ phiếu, trò chơi, hỏi đáp,...
http://action.vns.sc/

Mình nghĩ nó sẽ phát triển lâu dài chứ ko phải giống mấy site game ăn xổi, vài bữa scam đâu :) Em nó kinh doanh site này cũng chỉ là phụ thôi mà :D

Số lượng mem và số lượng tiền đầu tư vẫn tăng đều hằng ngày. Và em nó ko có chế độ tái đầu tư bắt buộc nên ai chơi xong 1 vòng thích thì lại đầu tư chơi tiếp , sống lâu dài :)

Thống kê dự án
Các thành viên: 13.543 người. Regs trong 24 giờ: 237 . người trả tiền: 74.681,35 rúp.

Thống kê dự án
Thành viên: 13668 người. Regs trong 24 giờ: 246 . người trả tiền: 75.410,48 rúp

Thống kê dự án
Các thành viên: 13.687 người. Regs trong 24 giờ: 243 . người trả tiền: 78.102,47 rúp.

mới gom tiền mua 3 con heo xong hôm nay cúp điện...thế là toi :(
thấy mấy cậu kia bảo có bug chết rồi cho ăn là sống lại , cậu thử xem. Còn nếu ko đc thì mua thuốc hồi sinh cho nó :D

thấy mấy cậu kia bảo có bug chết rồi cho ăn là sống lại , cậu thử xem. Còn nếu ko đc thì mua thuốc hồi sinh cho nó :D
nhọ rồi..có vài đồng mua mấy con heo vs thức ăn h thì mua được có 2 lọ trường sinh...khổ vãi :mad:

mới gom tiền mua 3 con heo xong hôm nay cúp điện...thế là toi :(
khỏi cần mua thuốc hồi sinh làm gì. cứ nuôi tất cả động vật là lại 100% năng lương. cả tháng nay có ngày nào cho ăn đúng giờ đâu. toàn quá giờ chết nhăn răng hết. cho ăn tất cả lại 100% năng lượng.

khỏi cần mua thuốc hồi sinh làm gì. cứ nuôi tất cả động vật là lại 100% năng lương. cả tháng nay có ngày nào cho ăn đúng giờ đâu. toàn quá giờ chết nhăn răng hết. cho ăn tất cả lại 100% năng lượng.
có hiện ra nút cho ăn đâu bạn??

bạn dùng trình duyệt gì nhỉ..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom