• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Trò chuyện đêm khuya VOVGT - Nghe và cảm nhận

Reactions
287
MR
0.082
MC: Bạn có nghĩ tới 1 cái đám cưới không Truyền?
Truyền : Trong đầu em bây giờ chỉ nghĩ tới biên giới thôi ạ, em chả nghĩ gì cả!!!
MC: Hả?
Kết thúc câu chuyện cũng như bao câu chuyện diễn ra trong cuộc sống, quá "thực" và quá phũ phàng.
Bác nào chăm chỉ nghe xong và cho vài lời bình luận.

Last edited:
Rảnh háng :confused:
bố éo nghe đc thì đi ra, bố mới đang rảnh háng đấy

P/S : Đến cả MC còn bất ngờ với thằng ở trong cuộc trò chuyện.

có lẽ đã gần 2 năm e mới lại dc nghe VOVGT- trước đi xe bus lúc nào cũng nghe, mà giờ chuyển qua đi bộ nên ko nghe nữa :(

nhớ năm 2009(cũng vào khoảng thời gian như bây giờ) một cô nàng trong sài gòn yêu một anh ngoài hà nội. Hai người đi chung một chuyến bay.
Cô đem lòng yêu anh tha thiết rồi một cô không nhận được tin tức gì từ anh nữa.
cô đành lên vovgt nhắn nhủ với anh.
Giọng cô gái ấm áp, khi nghe tiếng khóc của cô mà cả phòng trọ của mình (chắc cả thằng mc luôn) ai cũng xao xuyến.
Và từ đó mình thích nghe bài tình ta biển bạc đồng xanh luôn :(

Hài vai loz, nghe đến 15' hài vai loz =)))))))))
Chắc chắn là Liên mà lại là Thủy
Thằng này ẩu quá, khổ thân con bé..........Tiếp tục nghe tiếp

24:00' : đệch mợ thằng này khốn nạn quá

The end : ko đỡ được thằng này rồi, giọng tỉnh queo, ko cảm xúc. Tội nghiệp con bé.
Cũng may có cái chương trình này chứ không con kia bị nó lừa ko biết đến lúc nào.
Cốt truyện thì cũ nghe cũng nhiều trường hợp roài mà nghe kiểu này vẫn bất ngờ vãi. BTS mấy thằng sở khanh.

thật sự thì......thằng này đi biên giới vì bị nghĩa vụ chứ cái hạng của nó thì ko đáng làm sĩ quan quân đội......việc mình làm mà ko dám chấp nhận

Nghe mà thấy đau lòng cho con bé quá, nghe cái giọng thằng kia là muốn chửi rồi, ts thằng sở khanh :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom