tritbt - Legendary

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
Tham gia mmo4me từ lúc còn học cấp 2 , mmo4me là nơi đem lai cho e rất nhiều cảm xúc .
+ Nhờ có mmo4me mà e đã biết được cảm giác tự mình kiếm tiền khó khăn ra sao .
+ MMO giờ như là 1 phần trong cuộc sống nhờ kiếm tiền trên mạng mà e cũng đã trang trải được một phần cho cuộc sống hằng ngày .
+ 4me đã mang đến cho e nhiều mối quan hệ tuy ảo mà thật :quen biết được nhiều anh chị gắn bó với nhau đến tận bây giờ .
+4me với chatbox cũ từng là nơi chém gió ngày đêm ,giờ thì thấy ít người chat hơn .
+ Nhận được nhiều kiến thức bổ ích, được biết đến nhiều hình thức kiếm tiền khác nhau .

Cảm ơn SHIN,BQT và toàn thể a/e member đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích.

Mặc dù chưa nói chuyện cũng như làm việc với bác nhưng vẫn chúc bác thành công , sớm nhận dc rồng đỏ :rolleyes::rolleyes:

Tham gia mmo4me từ lúc còn học cấp 2 , mmo4me là nơi đem lai cho e rất nhiều cảm xúc .
+ Nhờ có mmo4me mà e đã biết được cảm giác tự mình kiếm tiền khó khăn ra sao .
+ MMO giờ như là 1 phần trong cuộc sống nhờ kiếm tiền trên mạng mà e cũng đã trang trải được một phần cho cuộc sống hằng ngày .
+ 4me đã mang đến cho e nhiều mối quan hệ tuy ảo mà thật :quen biết được nhiều anh chị gắn bó với nhau đến tận bây giờ .
+4me với chatbox cũ từng là nơi chém gió ngày đêm ,giờ thì thấy ít người chat hơn .
+ Nhận được nhiều kiến thức bổ ích, được biết đến nhiều hình thức kiếm tiền khác nhau .

Cảm ơn SHIN,BQT và toàn thể a/e member đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích.
Ủng hộ em trai !
Chúc sớm lên chức em nhé !

Chúc bạn mau hoá rồng và có nhiều đóng góp hơn nữa cho diễn đàn nhé!

chúc bác sớm nhận được rồng đỏ :D

Chúc may mắn Pro!

Lên cho em giai.

Lên luôn em zai :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week