Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.
từ 10h tối qua bác ấy đã off đang chờ 4 tk nữa đây

Thằng khốn này lấy mất của mình 3k5, hứa lèo ko chịu trả, post bằng chứng lên rồi cũng im hơi luôn

dù gì thì chú mày cũng có sẵn tính thất đức đấy, nếu anh em ko lần ra rõ thông tin chú thì chú mày ăn mồ hôi xương máu của anh em MMO, giải quyết triệt để nhanh òn kịp.

bạn nào mất cứ đến trường xử đẹp đi cho nhanh, báo lên nhà trường nữa đuổi học luôn cái loại này đi

mình mất 42k, cơ mà k phải 2 cái pass kia. hôm trc bên gmb bị dò pass mk ních r. k ngờ lần này bị dò tiếp ở str. akay quá. mất bao nhiêu.

:confused: đã chơi mmo mà con đặt pass thế + thêm các bác cheat nên chủ quan mà đã cheat cũng là qua mặt người khác lụm tiền :oops: thế mà tui thấy thằng nào cũng chữi thằng ku thớt thất đức abc xyz trong khi mình có khá hơn j thớt đâu , đây là bài học cho các tự nhận minh pro cheat kiếm tiền to cũng nên động não sau này cheat j thi cung đặt pass kỹ chút ! cái này là đống tiền ngu chứ scammer j đây nó có lừa ai đâu

tựa thằng trộm vặt đi báo công an là em đi mốc dc túi tiền thằng A thì bị thằng B nó đè ra cướp ngược lại =]]

I have a lot of information about this hacker

Here are some information:

Administrative Contact ID: 575627C1094B426C
Administrative Contact Name: Son Nguyen
Administrative Contact Address1: 133 Truong Trinh
Administrative Contact City: Thanh Xuan
Administrative Contact State/Province: Hanoi
Administrative Contact Postal Code: 010000
Administrative Contact Country: VIET NAM
Administrative Contact Country Code: VN
Administrative Contact Phone Number: +84.983464014
Administrative Contact Email: [email protected]

https://stellartalk.org/topic/2515-weirdo-transaction-with-kikyo/page-2

cái tool nó hay vãi nhỉ, thứ viết bằng imaco rồi mà thất bại :confused:
Chắc kèo ko phải là xài tool này rồi, vì nó lặp đi lặp lại 1 hành động cụ thể mà giới hạn thời gian, chứ làm sao mà quét liên tục để check đc
Đúng là lập trình giỏi thì ứng dụng đc nhiều cái ngon, bác nào giỏi lập trình thì cứ theo tà đạo, hên xui may rủi, ai khôn khéo thì ko đi bóc lịch đâu :))
Tuy nhiên hieupc còn giỏi hơn chủ thớt gấp vài chục lần mà vẫn bị interpol nó truy ra đó chứ :))

Mọi người cứ bình tĩnh đi bác ấy đã bảo sẽ ko chạy mà, với lại mình có info đầy đủ như thế cơ mà =.=" cứ sồn sồn lên làm bác ấy ko trả đc....

Các bạn chú ý , đây không phải là topic report nhưng cũng không phải là topic giải trí thư giãn không phù hợp với box chat .

Các bạn có thể thảo luận thoải mái , nhưng bất kì ai cố tình nói tục chửi bậy hoặc khiêu khích gây war ở đây thì mình sẽ close topic và 1 số bạn sẽ phải trả giá !

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,442
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week