Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
Thằng shess này có rất nhiêu nghi vấn có ý định scam trong 1 thời gian trước đã đc mọi ng post lên đây rùi..giờ nó zô nói bị hack nick thì thật khó để tin

:D ban là để tránh đi scam người khác, chứ có phải là giải quyết vụ này đâu bạn.

Để được xét duyệt Trial Mod là cả 1 vấn để rồi, hay lại có sự luồn cúi gì ở đây chăng

Lúc đầu mới vào 4rum mình thấy rất ngưỡng mộ cách làm của Admin, với mod
Nhưng càng ngày càng cảm thấy chả ra làm sao cả

Mình nói thật nhé, BQT mà làm đúng luật, không thiên vị thì đã không có những thành phần như Brian, với chủ cái tiêu đề scam này
Còn đã làm sai rồi mà còn đòi banned acc của mình nhá, thực sự là không thể nể
Nếu mà là bị hack nick thì giải quyết sao nhì :D

Nếu mà là bị hack nick thì giải quyết sao nhì :D
:p thánh mới chứng minh được là bị hack nick. trừ khi là BQT dùng tình cảm để xử lý

:p thánh mới chứng minh được là bị hack nick. trừ khi là BQT dùng tình cảm để xử lý
Giờ nhé ! trả tin thằng nào cả?
Có thân thì tự mà nó nhé !
Ngớ ngẫn thì chết chứ sao !

Last edited:
Hết BH scam, giờ đến T- Mod scam, còn gì đáng tin ở cái 4rum này nữa đây

Để được xét duyệt Trial Mod là cả 1 vấn để rồi, hay lại có sự luồn cúi gì ở đây chăng

Lúc đầu mới vào 4rum mình thấy rất ngưỡng mộ cách làm của Admin, với mod
Nhưng càng ngày càng cảm thấy chả ra làm sao cả
làm gì mà cậu ngưỡng mộ vậy =)))))))

khi nào BQT có quyết định thì cứ thế mà thi hành nhé, thắc mắc với ý kiến là bị bóp đây

50 hay 100, 100 hay 50
bàn nhiều cũng có được cái gì đâu mà

Cái dkm, cứ scam xong banned thì chả giải quyết được cái cm gì cả, xin phép được chửi tục, dù có banned cũng chấp nhận, vì BQT xét thế lol nào để mấy thành phần không rõ ràng được vào Trial Mod vậy???????????????????????????????????????????????????
Mình banned được đã banned rùi, ko banned được mới phải quote Shin vào đấy.

Mình banned được đã banned rùi, ko banned được mới phải quote Shin vào đấy.

thế thì cho mình xin lỗi cậu, nhưng thực sự cách làm việc như hiện tại của BQT mình không chấp nhận được!

hồi trước hâm mộ mấy anh mod bên này lắm , trong đầu luôn hìng dung là các anh này ngày nào cũng vài chục đô

Bây h mới biết đối với các anh mấy trăm đô chỉ là chuyện nhỏ

thế thì cho mình xin lỗi cậu, nhưng thực sự cách làm việc như hiện tại của BQT mình không chấp nhận được!
Mình biết có nhiều bạn khá bức xúc về các vụ gần đây. Bạn nên tìm hiểu kỹ hơn về cách giải quyết của BQT, đâu là lý do thực sự BQT phải giải quyết như vậy.

Nói thật cứ dùng PP trong thanh toán là an toàn nhất mình làm ăn với cả thế giới luôn, có luật rõ ràng và hướng xử lý thỏa đáng.

PP chuyển tiền rồi mà mày không chuyển hàng thì cứ dispute đòi lại tiền thôi. Đơn giản.

Chứ xài WM đương nhiên là mờ ám rồi, mấy cái host PTU cũng trả mình rất nhiều WMZ, mà host đó sống và lợi nhuận bằng cách upload files vi phạm bản quyền, chứ nếu không ai thèm download, mua account premium.

Nói thật cứ dùng PP trong thanh toán là an toàn nhất mình làm ăn với cả thế giới luôn, có luật rõ ràng và hướng xử lý thỏa đáng.

PP chuyển tiền rồi mà mày không chuyển hàng thì cứ dispute đòi lại tiền thôi. Đơn giản.

Chứ xài WM đương nhiên là mờ ám rồi, mấy cái host PTU cũng trả mình rất nhiều WMZ, mà host đó sống và lợi nhuận bằng cách upload files vi phạm bản quyền, chứ nếu không ai thèm download, mua account premium.
nói như thế sao đc bác. nếu bạn là người có pp bác đi mua thi bác có thể tranh chấp. nhưng nghĩ ngược lại bác là người đi mua pp hoặc bác bán hàng mà khách thanh toán bằng pp xem khi bác bi người khác mở tranh chấp bác mới thấy. cái gì cũng có 2 mặt bác ah

đại hoạ đại hoạ. scammer chui cả vào bạn giam đôcs của mmo4me. cần rà soát lại công tác bổ nhiệm kẻo cả ban giám đốc đi ăn cơm nhà nước thì gay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week