Trên 20 post vẫn không tạo được topic?

Status
Not open for further replies.

L0v3Ly

Newbie
Reactions
29
MR
0.168
Chào BQT, chào các bạn.

Theo quy định của khu vực Small-Exchange thì thành viên từ 20 bài viết trở lên mới được quyền tạo chủ đề mới. Nhưng không hiểu tại sao mình đã có 20 bài vẫn không lập chủ đề được, chỉ riêng trong khu vực Small-Exchange thôi còn các box khác yêu có cầu 20 bài vẫn tạo được.
Vậy cho mình hỏi ngoài yêu cầu 20 bài viết thì có thêm những đòi hỏi gì khác để có thể lập chủ đề mới không?

Cám ơn đã đọc.

Bạn thử log out ra rồi đăng nhập lại rồi thử vào box đó tạo xem có được không. Nếu không được thì pm Admin hỏi thử vậy.

Upvote 0
Chào BQT, chào các bạn.

Theo quy định của khu vực Small-Exchange thì thành viên từ 20 bài viết trở lên mới được quyền tạo chủ đề mới. Nhưng không hiểu tại sao mình đã có 20 bài vẫn không lập chủ đề được, chỉ riêng trong khu vực Small-Exchange thôi còn các box khác yêu có cầu 20 bài vẫn tạo được.
Vậy cho mình hỏi ngoài yêu cầu 20 bài viết thì có thêm những đòi hỏi gì khác để có thể lập chủ đề mới không?

Cám ơn đã đọc.

Spam thêm lên trên 20 nhé bạn.

Upvote 0
Cứ p0st lên nữa đi vậy cũng lập topic

Ko biết gì thì lượn giùm nhé, đừng vào kiếm post :-j

Bạn thử log out ra rồi đăng nhập lại rồi thử vào box đó tạo xem có được không. Nếu không được thì pm Admin hỏi thử vậy.

Uhm tất nhiên là vẫn ko được. Đợi BQT vào trả lời chính xác vậy.
Cám ơn bạn/.

Spam thêm lên trên 20 nhé bạn.

Trên 20 post rồi bạn à, và vẫn ko tạo được. Trong khi các khu vực khác cần 20 post thì đã đáp ứng tốt và tạo topic ngon ơ.
Ko thích spam kiếm post lắm, với lại lỡ 4rum yêu cầu nick phải đăng ký từ 1-2 tháng mới tạo được topic thì mất công post bài lắm.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Trên 20 post rồi bạn à, và vẫn ko tạo được. Trong khi các khu vực khác cần 20 post thì đã đáp ứng tốt và tạo topic ngon ơ.
Ko thích spam kiếm post lắm, với lại lỡ 4rum yêu cầu nick phải đăng ký từ 1-2 tháng mới tạo được topic thì mất công post bài lắm.

[/QUOTE]

Mình nghĩ là không có quy định nick phải đăng kí bao lâu mới dc post bài đâu.
Trước mình reg nick số post 20 thì không post bài dc, cũng chẳng có nút thank. trên 20 vẫn không được, nhưng để ngày hôm sau thì mọi thứ đều được. Có lẽ bạn giống mình

Upvote 0
Chào BQT, chào các bạn.

Cám ơn đã đọc.

Mình xem thì thấy bài post đầu tiên của bạn là ngày 21/6. Hôm nay mới là 24/6. Như vậy có lẽ là do bạn lập nick chưa đủ 10 ngày.

Upvote 0
Mình xem thì thấy bài post đầu tiên của bạn là ngày 21/6. Hôm nay mới là 24/6. Như vậy có lẽ là do bạn lập nick chưa đủ 10 ngày.

Chuẩn men !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
20 post và 10 ngày dk hoạt động :binhsua14:

Upvote 0
:m190: có quy định về time lập nick nữa thì pải bạn ạ ko nhầm thì 10 ngày X_X

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics