Trao đổi thông tin về PM

dinhhuygc

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dạo này mình thấy tiền PM có được các MMO bán cho các exchangee rất nhiều nhưng không nhu cầu mua lại rất. Đi một vòng thì thấy một vài exchanger đã bảo trì hoặc đóng cửa website không mua bán PM nữa (mình không nêu ra các website vì lý do riêng), còn lại thì tiền PM nhiều nhưng của các ngân hàng ít. Mình lo ngại nếu việc này cứ tiếp tục các exchanger PM cũng rất khó sống vì bán nhiều hơn mua, dân MMO sẽ không có nơi để bán PM nữa. Các bác nào rành về PM xin chỉ giáo.

Last edited by a moderator:
Dạo này mình thấy tiền PM có được các MMO bán cho các exchangee rất nhiều nhưng không nhu cầu mua lại rất. Đi một vòng thì thấy một vài exchanger đã bảo trì hoặc đóng cửa website không mua bán PM nữa (mình không nêu ra các website vì lý do riêng). Mình lo ngại nếu việc này cứ tiếp tục các exchanger PM cũng rất khó sống vì bán nhiều hơn mua. Các bác nào rành về PM xin chỉ giáo.
Cuối cùng bạn muốn hỏi cái j`,
Mà mình cũng thấy câu này nó thiếu thiếu :-?:
Dạo này mình thấy tiền PM có được các MMO bán cho các exchangee rất nhiều nhưng không nhu cầu mua lại rất.

Mình đang lo lắng là hiện PM được bán cho các exchanger rất nhiều như vậy tiền ngân hàng của các exchanger rất ít. Một vài website không chịu nổi nhiệt đã rút lui. Vậy khi chúng ta muốn rút tiền PM về ngân hàng thì phải làm sao khi các exchanger ko chịu nổi với lượng bán PM nhiều vậy. Nếu bác chú ý vài ngày qua PM giảm giá rất nhiều, điều đó chứng tỏ cung nhiều hơn cầu.

ko có thì ex vn thì ex với nước ngoài,lo chi cho mệt

Có lo thì bạn làm gì dc :))

bác này lo xa nhỉ, hay ex nào clone thế

Mình lo vì mình dự định mở website bán hàng có cổng thanh toán PM. Nếu các exchanger PM vietnam die thì mình đổi chổ khác sẽ không được tin tưởng cho lắm

cậu này nói đúng đấy, hiện các site auto đang có chênh lệch khá lớn giữa lượng bán ra và mua vào dẫn đến giá càng ngày càng giảm, mình cũng đang tính bỏ PM ra khỏi site vì giá biến động giảm từng ngày như này rất khó kiểm soát.

hix !! không lẽ hienlr.com die rồi :(( chiều mới chuyển tiền cho bên đó

mới oánh capcha dc 30$ gãy tay cả buổi tối mà bác nói thế làm e bùn

Không pm thì wmz hê hê :))

mình nghĩ giờ PM chưa die đc đâu, khi nào hot đc như LR thì Mỹ nó mới bắt đầu ra tay :D

mình nghĩ giờ PM chưa die đc đâu, khi nào hot đc như LR thì Mỹ nó mới bắt đầu ra tay :D
PM của ĐỨc mà phải ko , chắc chắn ko phải của Mỹ

PM cờ Pháp mà
để an tâm pác nào share vài site ex nước ngoài để ae lui tới

Bạn này hiểu sai ý bạn đấy rồi, ý bạn đấy là hiện tại PM lượng bán ra nhiều, lượng mua ít vì đầu ra của ex cũng nhỏ dẫn đến giá PM giảm.

Mình diễn đạt lại không biết đúng không, nhưng bạn đừng lo lắng, vẫn lo lắng thì qua wmz đi :p

tức là giờ dân tình đang xả hàng vào các site ex là chủ yếu chứ ít người người mua lại từ site

Có nhiều lí do:

1. Giá các site chênh lệch lớn giữa mua và bán (vì lí do số lượng gd ít đi nên phải tăng giá để bảo toàn lợi nhuận)
2. Sao bão LR thì PM cũng có nguy cơ đưa vô tầm ngắm dù ko biết thật giả thế nào nhưng nhiều người vẫn cảnh giác và tạm thời im hơi lặng tiếng
3. Hiện tại LR ra đi là 1 cứ huých mạnh vào thị trường đầu tư HYIP,invest... nên số người tham gia các dự án đầu tư giảm mạnh.

Nói chung là qua thời gian thì mọi chuyện cũng qua thôi :D ko cần lo lắng làm gì nhiều.

Cám ơn nhận xét sâu sắc của bạn. Hiện nay PM có chức năng rút tiền về ngân hàng nếu các exchanger không còn nữa. Chức năng mới của PM là mình có thể cho người khác mượn tiền và trả lợi nhuận nên cũng khá hấp dẫn cho các ai muốn invest.

PM chưa die luôn đâu mà lo, chí ít là cũng phải ngắc ngoải thêm 1 hai năm rồi mới chết.
Kinh nghiệm cho thấy là sau khi lập công các chiến sĩ CIA hay FBI gì gì đấy thường lặn một thời gian ăn mừng :p

Cám ơn nhận xét sâu sắc của bạn. Hiện nay PM có chức năng rút tiền về ngân hàng nếu các exchanger không còn nữa. Chức năng mới của PM là mình có thể cho người khác mượn tiền và trả lợi nhuận nên cũng khá hấp dẫn cho các ai muốn invest.

có hình ảnh cái chức năng mới ko cậu ????

Các cậu đừng hiểu nhầm là nó có chức năng rút tiền về bank như PM nó đưa nhá ! Thật chất để rút tiền về bank thì tài khoản đó cần phải được verified (Cung cấp CMND, hóa đơn, và xác minh số điện thoại là xong!) sau đó việc rút về tài khoản mình thông qua bankwire là PM nó ủy quyền cho một exchanger nước ngoài thực hiện chứ PM nó không có nhận tiền đó rồi trả trực tiếp cho mình đâu. Nói chung là thông qua EX hết ah :)
Hiện nay theo mình chỉ có WMZ là đang có nhiều trang chấp nhận thanh toán hơn cả, chỉ đừng sau LR thôi, chừ LR nó die rồi thì WMZ lên. PM không biết có khúc mắc gì không? THấy tụi này cũng ổn nhưng mà lại không có nhiều site chấp nhận nó...Với mình Forex thì thấy ít thật đó, đa số chỉ có WMZ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week