Hỏi về fb ads

overdose

Newbie
Reactions
1
MR
0.295
Em mới chạy fb ads, tại sao khi em tắt camp rồi mà nó vẫn cắn tiền một lúc rồi mới dừng là như nào các bác nhỉ ?
Với một câu hỏi nữa là em thấy nó trừ tiền nhiều hơn số tiền đã chi tiêu em cộng lại là nó tính thêm cả tiền thuế hay gì hả các bác mà em thấy trừ nhiều thế ?
Các bác giúp em với ạ, e lính mới nhiều cái còn non mong các bác chỉ giáo.

:moca_dog007:

Khi bạn thanh toán cho quảng cáo trên Facebook, giao dịch sẽ xuất hiện trong phần Lập hóa đơn của Trình quản lý quảng cáo. Mỗi giao dịch đều có biên dịch hiển thị chi tiết về tài khoản thanh toán như số tiền bạn đã chi tiêu, lý do hệ thống thiết lập hóa đơn, các chiến dịch dịch đã chi tiêu và kết quả mà quảng cáo mang lại cho bạn.

Upvote 0
Em mới chạy fb ads, tại sao khi em tắt camp rồi mà nó vẫn cắn tiền một lúc rồi mới dừng là như nào các bác nhỉ ?
Với một câu hỏi nữa là em thấy nó trừ tiền nhiều hơn số tiền đã chi tiêu em cộng lại là nó tính thêm cả tiền thuế hay gì hả các bác mà em thấy trừ nhiều thế ?
Các bác giúp em với ạ, e lính mới nhiều cái còn non mong các bác chỉ giáo.

:moca_dog007:
"Số tiền đã chi tiêu" trong phần Tổng quan về tài khoản của Trình quản lý quảng cáo hiển thị tổng số tiền bạn đã chi tiêu cho tất cả các chiến dịch trong khoảng thời gian bạn chọn. Lưu ý rằng đó cũng chỉ là con số ước tính vì kết quả quảng cáo của bạn có thể mất tới 48 giờ mới được xử lý.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom