Announce Trận chiến ác liệt suốt 1 ngày đêm giữa MMO4VN và UG

Status
Not open for further replies.
ĐKM tao đọc từ trên xuống dưới, nghiatinh là thèn ghẹ gì mà chú cứ châm chích hoài thế, kết cục chú muốn gì đâu, tao nghĩ là reply nào cũng chú cũng với mục tiêu là châm chích azs thì phải, vậy ý chú muốn tiếp tục cuộc chiến phải ko.
nghiatinh mà reply châm chích thêm bài nào nữa, đảm bão cái bài cảnh báo của kendy sẽ thành hiện thực cho mầy xem....................

sai thì CND cũng đã xin lỗi rồi, việc đếch gì cứ châm chích hoài thế..........

Nghiatinh no bên thegioibanbe.org cũng là 1 forum MMO , nó k cố khích thì sao forum này ra đi sớm ?

mềnh éo bít gì cả nhưng ngồi đọc thấy là :
1 : admin viết cái topic này phóng đại quá đấy.vài thằng cho nên VPS F5 mà cũng mô tả như là mấy hàng nghìn zombie vậy ( đừng để thành sự thật thì cậu có là ông trời sever cũng sập trừ khi đặt sever ở đầu giường rùi rút ổ cắm nhé )
2 : nghiatinh : ban ăn nói nghênh ngang V C L.có ngày hôm nay cũng 1 phần là do mấy cái reply coi như bố đời của bạn đấy .Mình là người ngoài cũng có thể chửi bạn 1 câu phũ phàng " bạn tuổi loz "
Còn xích mích của 2 bờ rô mình chả hỉu quái gì cả.
Nhưng phải công nhận 1 điều là anh em AZS sang bên này đọc cái bài của Admin post thì thằng nào chả điên . Người nào chả đặt câu hỏi rằng bạn bờ rô đến nỗi chống cự đc botnet sao ?Thế giới còn lo sợ nữa là ............:|
mún cho nó thành cái sự thật để admin ko cần phải ảo tưởng mơ mộng như thế :|
dạ em xin hết . có gì sai cho em xin lỗi
hức đừng ban acc em nhé =((

Last edited by a moderator:
Ôi dm thằng Admin, chém gió vkl Zombia cái con *** riêng cái site xài host này *** phải đụng tới 1 con zombie mà mày bốc phét là như vậy đâu =))
Dm xài có 3 con vps mà nó bảo 20 *** thể hiểu =))
Dm lại còn cái firewall nữa mày làm đc cái firewall này tự tin vkl thế mày ... có thích thử test firewall tiếp nhá , relay lại đi tí tao test cái firewall của mày cho coi tiếp. Giờ chả có cái ... nào có thể chống đc đâu , tốt nhất sai gì nhận lấy , ae UG chả có hiềm khích gì cả với cái forums bé tí này chẳng qua nổi hứng dua với nhau, nhưng chú mày coi UG như con Chó thì dm ức chế vkl ...

buồn thế nhỉ .sao cứ phải chiến là thế nào. 2 site định ăn mừng 30 -4 và 1-5 bằng 1 cuộc chiến ah.

mấy thằng mem MMO ko phận sự miễn reply đê. để cho Admin vào nhận lời xem cài đặt gì để chống F5
hay lại nâng cấp sever nên 1500$ =))

như nghỉa tình nói kendy này xưa giờ ko bao giờ chơi ddos hay botnet, với kendy hack dc và deface còn ko dc thì thôi bỏ qua, nhưng thật sự kendy này ko mún xen vào chuyện cá nhân, tình cờ wa bên này thấy admin viết bài nói azs, nên kendy này mới vào cuộc, cậu hiêu bik gì về con ngừi congnamdan chưa mà nói vậy. Azs là 1 tập thể, khi 1 cá nhân bị xâm phạm thì tập thể đấy có trách nhiệm bảo vể quyền lợi của mem mình. Azs là 1 khối đại đoàn kết, ko vì mượn danh 1 ai cả :)
chuyện đúng hay sai thì ko cần biết chính tớ đả kêu các mem quá khích ngừng tay, chờ giải quyết rỏ ràng, điều tớ mun nói azs không bao giờ ỷ mạnh hiếp yếu, ma cũ ăn hiếp ma mới. Cái chính ai xâm phạm vào azs thì đấy mới là vấn đề
đkm tao bảo rồi về azs giải thích làm gì thích thì chích láo thì ăn cháo thế thôi nói nhìu làm gì thằng vô hình kêu thi f5 kìa
@nghiatinh:biết cái gì về cnd mà nói đánh giá con ng không phải chỉ coi qua 1 hành động hay bề ngoài ngay cả cách dánh giá con ng còn chưa học xong mà đi phê bình ng khác ah
@all: cũng chẳng múng nhúng tay vào vụ này nhưng thật sự cái hình này quá xúc phạm tập thể azs nơi mà tôi coi như nhà mình mỗi khi online
người nào đã làm ra tấm hình này nếu k xin lỗi azs thì đừng trách ae azs vô tình vậy thôi anh em azs về sb chém gió nào qua đây ăn l ah

nghiatinh

* View Profile
* View Forum Posts
* Private Message
* Add as Contact

nghiatinh is online now
Supporter

Thanks
0

Không biết thì rồi sẽ biết, chứ còn tồn tại cái thứ biết rồi mà ko biết chia sẽ thì mãi mãi chỉ là thằng ngu, kém phát triển
Tưởng hack giỏi là ngon, có ngon thì mở cua azs ra tao dos cho mà chống.
thằng mặt loz này nữa

hix chỉ chém gió thôi mà
thành bão --> lạng gió rồi -- close nào

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

àh mà quên treo cờ đi mấy bác
vì AZS and MMO4VN
vì hòa bình nào
cũng là KN ngày 30-4 / 1-5

Ngày 28/04/2010 có nghe bác congnamdan (CND) bức xúc vì 1 chuyện bị banned vô cớ trong forum mmo4vn các cậu, thật sự lúc đấy tôi không quan tâm gì lắm vì chỉ là vấn đề cá nhân mà thôi. Nhưng hôm nay vào thì thấy các bạn đang viết bài xúc phạm forum azs linh thiêng của chúng tôi. Bây giờ tôi buộc phải vào cuộc để giải quyết rõ ràng chuyện này.
1 Là ai đả chính tay banned nick bác congnamdan thì làm ơn chứng minh và ra đối chất với bác ấy. Nếu bác ấy sai bên chung tôi sẽ ngừng cuộc chơi và ko đụng chạm gì đến mmo4vn, Còn nếu phía các bạn sai thì phải ra mặt xin lổi bác CND và cả bài viết xúc phạm liên quan đến forum azs.
2 nếu các bạn thik gây hân, muốn thách thức thì tôi xin thông báo thẳng 1 câu trong 24h từ nay và về sau và mãi mãi, nếu domain mmo4vn còn và chạy trên bất cứ server nào thì tốt nhất nói bái bai nhé.
Muốn giải quyết hòa bình, hay chiến tranh là do chính tay các bạn lựa chọn. Bên tôi sẽ ko làm gì trong 24h, chờ các bạn giải quyết

Chào kendy.
1/ Chuyện you nói congnamdan bị Bann vô cớ trong forum chúng tôi? Chắc là do CND đã nói với you là CND bị bann vô cớ. Ban đầu chỉ là 1 xích mích nhỏ xíu của trẻ con, mà cũng làm to chuyện lên, rồi chửi thề trong chatbox chúng tôi. Liệu những người có văn hoá vô forum chu'ng tôi sẽ nghĩ j khi thấy chửi thề như vậy?
Tôi đã bann CND đó, lần đầu tôi nhắc nhở ko được, CND vẫn chửi thề hoài thì tôi Bann. Liệu bên forum cậu có chấp nhận việc mem lên chửi thề nặng nề với nhau ko?
2/ XH có người tốt kẻ xấu, admin chúng tôi chỉ nói là mem bên AZS atk chứ ko nói là tất cả AZS. VÌ những người lớn, pro thật sự của AZS sẽ ko làm bao giờ, chỉ có đám trẻ con thù vặt mới làm.
3/ You nói trong trường hợp CND sai bên mấy you sẽ ngừng atk và ko đụng chạm gì nữa? Vậy thiệt hại you gây ra thì sao? Coi như ko có ah? Nếu là quân tử thì dám nhận lỗi phải dám đền bù. Còn ko thì...chịu

Dù sao mình cũng xin lỗi các bạn Azs trừ CND ra,
Mình không có ý xúc phạm đến các bạn, nhưng vì quá bức xúc mà mình nói ra những lời đó,
Riêng CND mình muốn nói: Vì bạn đã phạm luật trên mmo4vn rồi bạn bị banned, rồi bạn lôi kéo những người không liên quan vào tham gia, gây nhiều mâu thuẫn như vậy được chưa

Dù sao mình cũng xin lỗi các bạn Azs trừ CND ra,
Mình không có ý xúc phạm đến các bạn, nhưng vì quá bức xúc mà mình nói ra những lời đó,
Riêng CND mình muốn nói: Vì bạn đã phạm luật trên mmo4vn rồi bạn bị banned, rồi bạn lôi kéo những người không liên quan vào tham gia, gây nhiều mâu thuẫn như vậy được chưa
nó tuổi loz gì mà lôi kéo. lôi kéo là do cái topic này tất cả từ nó mà ra

azs là site gì thế , sao mấy bác nói chuyện giống như mấy bác ở trong site sex ra vậy.

đọc từ trên xuống không từ nào có văn hóa cả.

1 site nhỏ như MMO4VN có thể die. azs sẽ đi về đâu được lợi gì

đừng để khi nhắc đến azs là người ta nghĩ đến một nhóm người ô hợp, không có văn hóa

chẳng lẽ azs được thế thôi sao.

azs là site gì thế , sao mấy bác nói chuyện giống như mấy bác ở trong site sex ra vậy.

đọc từ trên xuống không từ nào có văn hóa cả.

1 site nhỏ như MMO4VN có thể die. azs sẽ đi về đâu được lợi gì

đừng để khi nhắc đến azs là người ta nghĩ đến một nhóm người ô hợp, không có văn hóa

chẳng lẽ azs được thế thôi sao.
AZS = Asian Zone Sex đó bạn ạ:)
Thân gửi lời chào cũng như lời chia tay đến toàn thể đội ngũ ban quản trị cũng như mem tích cực của website trong suốt thời gian qua
Cảm ơn các bạn với những đóng góp ko ngừng nghỉ để tăng trình độ của giới UG :)
Thân !

Thân gửi lời chào cũng như lời chia tay đến toàn thể đội ngũ ban quản trị cũng như mem tích cực của website trong suốt thời gian qua
Thân !

Thôi ! làm chị kem nóng tính.
Chấm hết cho MMO :-<

Tạm biệt nhé
Dm tao có mỗi con vps mà F5 , đợi tao reg thêm ít nữa tham gia cho vui

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Dm thằng darkmil *** tham gia vào cho vui , nó bảo mày là con chó béc dê kìa =))
à ko nó bảo tất cả anh em azs chứ
Mày chọn coi mày là con chó nào trong đống chó kìa đê :))

Thân !

Asian Zone Sex<= thảo nào ngôn từ kém thế. thua thằng đầu đường só chợ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week