Announce Trận chiến ác liệt suốt 1 ngày đêm giữa MMO4VN và UG

Status
Not open for further replies.
Em tình nguyện rủ nguyên quán nét lập 1 đội DDOS F5 :)
chúng mày chờ đấy :)

Asian Zone Sex<= thảo nào ngôn từ kém thế. thua thằng đầu đường só chợ

Bọn mình đâu có nói bọn mình hơn thằng đầu đường xó chợ :)
Bọn mình vào ug , xài tiền của người khác => mình là thằng ăn trộm :)
Thằng đầu đường xó chợ nó ko phạm pháp , bọn mình là ăn trộm , là người phạm pháp
=> bọn mình đâu có hơn thằng đầu đường xó chợ bạn ơi :)
cái này thừa thì phải

Oh Shit !

Thêm 1 phờ rô mới xuất hiện, lâu lâu anh em AZS lại có việc để làm.
Ship, Cash, Order chán rồi giờ mới đc phá phách =))
Có khi ae mở cuộc thi nào :X

@PRO "sh0ck8" bạn ăn nói như cắn vào đýt tớ ấy :))

Tôi hi vọng sáng mai các cậu làm được những gì các cậu nói, nếu các cậu làm ko được thì tốt nhất nên tạm dừng cuộc chiến đi.
Các cậu làm vậy chẳng hay ho gì vơi các cậu cả, vì Azs còn nhiều thành viên nữa, đừng để người ta vì các cậu mà mang tiếng

azs là site gì thế , sao mấy bác nói chuyện giống như mấy bác ở trong site sex ra vậy.

đọc từ trên xuống không từ nào có văn hóa cả.

1 site nhỏ như MMO4VN có thể die. azs sẽ đi về đâu được lợi gì

đừng để khi nhắc đến azs là người ta nghĩ đến một nhóm người ô hợp, không có văn hóa

chẳng lẽ azs được thế thôi sao.

Ô hợp cái con fo`.Đúng bọn tao đến từ khắp nới trên đất nước,có cả người nước ngoài,bọn tao ô hợp đấy,xem bọn mày có đoàn kết như bọn tao không.
Dkm nói như đớp đít ấy .........................

Cứ chiến đi, xem ai thắng nhé

Chúc mừng Nghiatinh, bạn quả nhiên là cao thủ , cậu nên sinh ra ở thời chiến quốc , khi đó việc dùng những thằng lưỡi dài đi thuyết pháp để diệt cả 1 nước khác rất phổ biến. Cậu mà sinh ra vào thời đó chắc gì đã thua kém Tô Tần, Trương nghi ...Các bạn AZS, mong cách bạn DDOS cái forum www.thegioibanbe.org luôn nha .Vì như thế chúng ta mới thấy được thực lực bảo mật của bạn ấy chứ chúng ta DDOS site này thôi thì chúng ta chỉ mới thấy được bản lĩnh thuyết pháp và khích đểu của cậu ấy thôi .Thôi các bạn thêm chút sức giúp cậu ấy chứng minh thực lực luôn đi ......:D

Chúc mừng Nghiatinh, bạn quả nhiên là cao thủ , cậu nên sinh ra ở thời chiến quốc , khi đó việc dùng những thằng lưỡi dài đi thuyết pháp để diệt cả 1 nước khác rất phổ biến. Cậu mà sinh ra vào thời đó chắc gì đã thua kém Tô Tần, Trương nghi ...Các bạn AZS, mong cách bạn DDOS cái forum www.thegioibanbe.org luôn nha .Vì như thế chúng ta mới thấy được thực lực bảo mật của bạn ấy chứ chúng ta DDOS site này thôi thì chúng ta chỉ mới thấy được bản lĩnh thuyết pháp và khích đểu của cậu ấy thôi .Thôi các bạn thêm chút sức giúp cậu ấy chứng minh thực lực luôn đi ......:D

Sau vụ này mình phải bấm nút thanks xin lỗi admin thegioibanbe:)

Tham gia với anh em cho vui! thank anh nghĩa tình nhìu. Mới kiếm được ít zom. chưa bik làm zif! thakn anh đã cho em cơ hôi để test
I love You :))

Đi tập từ tối, giờ mới về nhà, có thời gian đọc hết 10 page của topic này. Thú thật là buồn cười vãi đ ra ấy, thấp cổ bé họng mà còn nghĩ mình to , ra vẻ ta đây. xin lỗi các bạn nếu admin bên này cho ddos thế là mạnh, vì đấy mới chỉ 1-3 thành viên của AZS ngứa ngáy thôi, còn đến lúc mấy anh đầu to ra tay thì :dizzy:

@ Các bạn thành viên của MMO4VN : Khởi đầu của chuyện này là do lỗi của Công năm đần, cái này bên mình cũng không phản đối gì. Cậu ấy có lỗi, cậu ấy đã xin lỗi . Mà thực ra thì mình thấy lỗi ấy chẳng có gì là quá đáng, chỉ là do mod hiểu nhầm, còn ý của CND không phải vậy.
Trong lúc nóng nảy , một vài thành viên bên mình đã ngứa ngáy chân tay, thẩm du, quay tay với MMO4VN, nhưng với tinh thần hết sức nhẹ nhàng và tình cảm. Nhưng admin bên các bạn lại cường điệu hóa nó lên, như là cả tập đoàn AZS là lũ chó , nhảy xổ vào bắt nạt các bạn :superman: . Bên mình vốn chẳng thích bị vu oan, nên đành làm thật :sleep:

@ Ban Quản Trị MMO4VN : các bạn cố đưa ra mấy cái lý lẽ là người Việt bắt nạt lẫn nhau, ỷ lớn hiếp bé làm gì nhở :-? Mâu thuẫn thì giải quyết, đơn giản thế thôi. Ừ đấy, bọn mình cậy to bắt nạt bé, ỷ đông hiếp yếu đấy. Đánh cả người Việt đấy. Kệ thôi . Nếu các bạn cẩn thận hơn trong lời ăn tiếng nói thì đã không đến cơ sự này, đặc biệt là nhiều bạn mod với supporter , nghe rất chi là vãi lọ :-s

@ Dakmil, w3ct, Vô Hình, Ring keng, anh Thần chết, kéc sờ, ku lò xo và toàn thể các anh em AZS : Mình sống sao cho trọn tình anh em thôi , chẳng cần phải lấy tiếng tốt làm gì. Ân đền , oán trả, chẳng việc gì phải chịu tiếng chửi oan của người ta.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week