Announce Trận chiến ác liệt suốt 1 ngày đêm giữa MMO4VN và UG

Status
Not open for further replies.
Đi tập từ tối, giờ mới về nhà, có thời gian đọc hết 10 page của topic này. Thú thật là buồn cười vãi đ ra ấy, thấp cổ bé họng mà còn nghĩ mình to , ra vẻ ta đây. xin lỗi các bạn nếu admin bên này cho ddos thế là mạnh, vì đấy mới chỉ 1-3 thành viên của AZS ngứa ngáy thôi, còn đến lúc mấy anh đầu to ra tay thì :dizzy:

@ Các bạn thành viên của MMO4VN : Khởi đầu của chuyện này là do lỗi của Công năm đần, cái này bên mình cũng không phản đối gì. Cậu ấy có lỗi, cậu ấy đã xin lỗi . Mà thực ra thì mình thấy lỗi ấy chẳng có gì là quá đáng, chỉ là do mod hiểu nhầm, còn ý của CND không phải vậy.
Trong lúc nóng nảy , một vài thành viên bên mình đã ngứa ngáy chân tay, thẩm du, quay tay với MMO4VN, nhưng với tinh thần hết sức nhẹ nhàng và tình cảm. Nhưng admin bên các bạn lại cường điệu hóa nó lên, như là cả tập đoàn AZS là lũ chó , nhảy xổ vào bắt nạt các bạn :superman: . Bên mình vốn chẳng thích bị vu oan, nên đành làm thật :sleep:

@ Ban Quản Trị MMO4VN : các bạn cố đưa ra mấy cái lý lẽ là người Việt bắt nạt lẫn nhau, ỷ lớn hiếp bé làm gì nhở :-? Mâu thuẫn thì giải quyết, đơn giản thế thôi. Ừ đấy, bọn mình cậy to bắt nạt bé, ỷ đông hiếp yếu đấy. Đánh cả người Việt đấy. Kệ thôi . Nếu các bạn cẩn thận hơn trong lời ăn tiếng nói thì đã không đến cơ sự này, đặc biệt là nhiều bạn mod với supporter , nghe rất chi là vãi lọ :-s

@ Dakmil, w3ct, Vô Hình, Ring keng, anh Thần chết, kéc sờ, ku lò xo và toàn thể các anh em AZS : Mình sống sao cho trọn tình anh em thôi , chẳng cần phải lấy tiếng tốt làm gì. Ân đền , oán trả, chẳng việc gì phải chịu tiếng chửi oan của người ta.

Ok? Mọi chuyện bắt đầu từ hiểu lầm giữa 1 Mod và t2nt( congnamdan bên AZS). Thế nhưng mọi chuyện ko đơn giản như mr.tee nghĩ. Nếu là thù cá nhân thì các bạn cũng phải biết ko nên đưa cả 2 forum vào chuyện này. Từ thể diện của 2 cá nhân dẫn đến xung đột lớn như ngày hôm nay là vì đâu. Phải chăng các bạn nghĩ UG quá mạnh. Một chúc lí do gì, hay ai làm bạn ghét là bạn có thể DDOS. UG Việt Nam đâu phải vậy.

Hôm nay AZS lại có một số thành viên viên mmo4vn tham gia forum với mục đích là giao lưu, nhưng không biết là những mem đó có muốn thật sự giao lưu hay ko, hay vẫn còn cay cú những vụ ddos trước.

Thật sự nếu xét kĩ thì ai cũng có lỗi. Cái chính là phải biết giải quyết vấn đề. Giờ nó không còn là chuyện của cá nhân nào đó nữa, mà đã là chuyện của cả 2 forum. Mình mong cả 2 bên forum mmo4vn và AZS đều sớm trở lại bình thường.

Tại sao chúng ta không đoàn kết. Chúng ta đều là người Việt Nam mà.

off nào MMO4VN ơi :X

Vĩnh biệt các bạn !

Cái đi.t lô`n con đĩ mẹ nhà thằng sh0ck8,cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng.Mày có thích sủa và cắn linh tinh không hả lô`n mẹ thằng nhà quê rẻ rách kia.Tao tuyên bố trước chừng nào thằng Shin không remove moderator và banned thằng sh0ck8 thì forum của mày đừng bao giờ hy vọng run lại.Tao cho chúng mày 5' để vào đọc bài này của tao,sau 5' không thấy remove Moderator của thằng sh0ck8 và banned nó thì tao sẽ bắt đầu.

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

Mày còn 4' đấy Shin :|

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:52 PM ----------

3 PhÚT............

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

2 phút........

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

1 PHÚT........................Cơ hội cuối cùng cho mày đấy Shin :| Mày để 1 thằng Mod nó sỉ nhục 1 tập thể site khác mà cũng chấp nhận được à :| mày còn 60sec để suy nghĩ .....

---------- Post added at 11:59 PM ---------- Previous post was at 11:57 PM ----------

Finish!Suckssssssssssssssssss...................

---------- Post added 04-30-2010 at 01:01 AM ---------- Previous post was 04-29-2010 at 11:59 PM ----------

Tạm dừng tí cho anh em vào comment cho vui =]] Chứ éo bik anh Shin đệ tử anh Quảng Bomb nhà mềnh bjo` đang nghĩ j,viết j thì buồn lắm =]] Một ngày cứ cho ngỏm khoảng 18h,cứ 5h stop 1 lần để cho ae vào đọc comment và diễn văn của Shin pờ rào rồi lại tiếp tục cho ngỏm =]]

Last edited by a moderator:
Tao ủng mày :)), socks tao chết sạch rồi *** giúp đc gì :)) tao đang chuẩn ít vũ khí mai bắn nhau với mmo :))

Tao ủng mày :)), socks tao chết sạch rồi *** giúp đc gì :)) tao đang chuẩn ít vũ khí mai bắn nhau với mmo :))
=]] thôi đừng DDos = socks kẻo ảnh Shin ảnh lại nói là vài chục khìn connection đang attack bây giờ =]] Cứ F5 cho nó máu =]] Còn khi nào hết phương pháp thì cho ảnh bik khái niệm zoombie luôn 1 thể @@

=]] thôi đừng DDos = socks kẻo ảnh Shin ảnh lại nói là vài chục khìn connection đang attack bây giờ =]] Cứ F5 cho nó máu =]] Còn khi nào hết phương pháp thì cho ảnh bik khái niệm zoombie luôn 1 thể @@

DM riêng dùng zom thì google còn chết bỏ mẹ ra nói *** cái site bé tí này
F5 chết mẹ rồi , mà thằng w3 nó còn xflash kìa mà còn *** chống đc nói *** gìddos :))

Chào các bạn,

Đây là lịch sử của hiệp 8.

Đúng như lời thần chết nói, 12h0'. Forum liền bị một loạt các tấn công từ phía UG. Mình không biết là bao nhiêu người nhưng mình có một số thông tin như sau:

Có tới hơn 16.000 Connections tấn công Forum. Đây là con số mà mình nhìn thấy, còn con số thực thì mình không có may mắn được thấy.

Với hơn 1.800 IP từ các nước khác nhau:

• China: 909 ips
  • Other: 476 ips
  • United States: 279 ips
  • Brazil: 91 ips
  • Indonesia: 57 ips
  • Hong Kong: 55 ips
  • Total: 1867 ips

Nhưng may mắn thay thượng đế vẫn còn nghe lời cầu nguyện của mình, Forum vẫn có khả năng hoạt động bình thường.

Cho tới giây phút này mình vẫn không hiểu rõ lý do tại sao các bạn lại ra tay tấn công Forum với quy mô lớn như thế này. Nhưng mình cám ơn các bạn. Lần này Server của mình đã không bị thiệt hại nhiều như các hiệp trước.

Ngay lúc này, mình đang soạn bài viết này, thì cũng đang có hàng ngàn Connections đang tấn công Server $25 cùa mình.

Ngoài ra mình nhắc lại một lần nữa. Các bạn đánh thắng Server $25/month thì các bạn sẽ được lợi gì?

Mong các bạn đừng làm tốn thời gian của nhau.

Thân
Shin

ủa sao bảo sài vps việt nam mà ko thấy có cái nào vn hết vậy
hay mấy anh kia chỉ bốc phét cho vui thôi

sever mình thì không sợ hết băng thông, nhưng cứ như vậy hoài thì sao mem minh hoạt động chứ

---------- Post added at 02:14 AM ---------- Previous post was at 02:12 AM ----------

bọn nó ác quá, thế giới bạn bè out rồi, mai xin lỗi admin thôi

Anh shin viết bài cảm động quá.
Vừa nói lên đc MMO4Vn k chịu khuất phục trước ai.
Vừa khen ngợi tập đoàn AZS hùng mạnh.
Họ có rút lui thì cũng đc vuốt lòng mượt dạ.
Nói chung AZS là cái gì em còn chưa biết nhưng qua 4 hiệp trên thì em thấy " rét " AZS rồi :hihi:

@bác Shin : 4rum bác còn vào bình thường là anh em cứ đánh 1 tí ngừng 1 tí để vào chém gió chung cho vui đấy. bác tự hào về khả năng của mình quá rồi :))
@ thằng nghiatinh mặt loz, thích gây chiến thì bọn nảy hỏi thăm cái site thegioibannbe hộ chú r'. Cứ tha hồ mà test trình fire wall vs cònig đi nhá :))
@all : khôn hồn thì xin lỗi bọn này. Bọn này đã stop để cho 2 bên vào làm hòa mà 1 số member vẫn thích đá xoáy nhau thì đừng trách vì sao UG vô tình. Đánh site này chính thức chỉ dùng có vài con VPS, thâm chí chỉ dùng tới Xflash thôi chứ chưa có định nghĩa gì gọi là zombie nhé. Đừng phô trương lên quá kẻo bọn này ngại. Nói cứ như đúng rồi ấy . Chẳng qua dư VPS ko biết làm gì thì test trình config của các bác 1 tí cho nó máu ấy mà :))

@bác Shin : 4rum bác còn vào bình thường là anh em cứ đánh 1 tí ngừng 1 tí để vào chém gió chung cho vui đấy. bác tự hào về khả năng của mình quá rồi :))
@ thằng nghiatinh mặt loz, thích gây chiến thì bọn nảy hỏi thăm cái site thegioibannbe hộ chú r'. Cứ tha hồ mà test trình fire wall vs cònig đi nhá :))
@all : khôn hồn thì xin lỗi bọn này. Bọn này đã stop để cho 2 bên vào làm hòa mà 1 số member vẫn thích đá xoáy nhau thì đừng trách vì sao UG vô tình. Đánh site này chính thức chỉ dùng có vài con VPS, thâm chí chỉ dùng tới Xflash thôi chứ chưa có định nghĩa gì gọi là zombie nhé. Đừng phô trương lên quá kẻo bọn này ngại. Nói cứ như đúng rồi ấy . Chẳng qua dư VPS ko biết làm gì thì test trình config của các bác 1 tí cho nó máu ấy mà :))

Xin lỗi rồi ngài! đã xin lỗi rồi mà các ngài còn tấn công, vậy mà các ngài còn bắt người ta xin lỗi nữa
Chắc ngài phải bảo mình đi toàn các forum khác viết bài viết xin lỗi cho các ngài à.
Nói thẳng: Thegioibanbe không phải của tui đâu, các ngài đánh nhầm người rồi
các ngài tưởng tui không có ug à, chẳng qua là tui không muốn cho các ngài biết site ug thật sự của tui thôi:)

tao đã nói rồi ...mày im lặng đi thằng nghĩa tình à , mày là cứ châm này chọc nọ , với độ tuổi và trình độ của mày là tao biết mày ra sao thôi ...ug cái *** ****** mày á ...tao ức chế mày lắm rồi đấy , nhìn cái cách post *** bên box payment methods của mày là tao biết trình độ của mày tới đâu rồi , cái ref mà mày nói là reg là tao đủ hiểu trình độ mmo của mày sao rồi ,hôm qua trên shout box mày nói paypal là cái két để cất tiền là tao đủ hiểu rồi , chưa nói tới các thử khác đâu , cái loại ngu tỏ ra mình nguy hiểm như mày thì khi nào cho khá được , lu đi , sủa đi , về mà cắn đít mẹ mày đi .....xin lỗi anh em thằng mặt *** nghĩa tình này thích châm chọc quá . tau đã nói rồi , mi tuổi *** , về vét máng , cạo lông *** cho ****** mi đi ro rảnh ....
@shin : cái loại này mà anh cho lên làm suporter được cơ à .

Xin lỗi rồi ngài! đã xin lỗi rồi mà các ngài còn tấn công, vậy mà các ngài còn bắt người ta xin lỗi nữa
Chắc ngài phải bảo mình đi toàn các forum khác viết bài viết xin lỗi cho các ngài à.
Nói thẳng: Thegioibanbe không phải của tui đâu, các ngài đánh nhầm người rồi
các ngài tưởng tui không có ug à, chẳng qua là tui không muốn cho các ngài biết site ug thật sự của tui thôi:)

=)) Hay quá quá hay . Anh ấy U Gờ kìa . Có mà U cái Mu *** mẹ mày ấy. Thik chém gió cho hawai vs Newbie àk :))

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

ủa sao bảo sài vps việt nam mà ko thấy có cái nào vn hết vậy
hay mấy anh kia chỉ bốc phét cho vui thôi

:cuoideu: Dân UG mấy ai dùng hàng VN. Chơi hàng của US,UK,CA nó mới chất .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week