[Trafficmonsoon] Min 2$ PP,PZ - Hướng dẫn kiếm hơn 1$ mỗi ngày!!

o0oAZMs2o0o

Junior
Reactions
60
MR
0.350
Làm ref của mình tại link này!
https://trafficmonsoon.com/?ref=mmowith

Sau đó để lại "Tên đăng kí,email" tại topic này hoặc inbox mình, mình sẽ gửi TUT qua email cho. ^.^

Proof ngày 6/2

Proof ngày 9/2 nóng hổi bị trừ 2% phí rút!!!

TUT có gì không hiểu cứ inbox mình sẽ hỗ trợ! ^^

Update: Hiện tại mình đã bổ sung thêm 1 tut mới để rút ngắn thời gian làm việc! Các ref mới đều được, các ref cũ thì vô mail gửi tin nhắn lại cho mình để nhận tut mới nhé!!!

Last edited:
Đã ref
acc mình là: rbtcalio217
email là: [email protected]
hướng dẫn e với bác ui

Đã ref, mình là newbie mong thớt hỗ trợ nhiệt tình!
quocdai mail:[email protected]
Tks trước!
ng hiểu cứ inbox![/QUOTE]
QuocDai Member
o0oAZMs2o0o Member
mod nao di qua check ip cái đi :V
lần trước 8share đã có thagn chơi kiêu này sau *** send tut rồi @@
hjxhjxacec, Sir.NamTuoc

luhutu ak!!!

Tuỳ bạn thoy!! thích làm zi thi làm, nếu cần thì check mail của mình lun nếu thích!!! (Hơi ích kỉ, nếu bạn thấy chướng mắt thì mình close lun không phàn nàn zì hết)

Last edited:
Quên nói với bạn điều này! IP không phải là tất cả!! Mong bạn hiểu! lách IP còn dễ hơn ăn cháo!!(không may cho bạn roy)

Đã ref cho thớt:
ID: aries04
Email: [email protected]
Bạn check gửi tút cho mình nha thank you vẻy much

Đã ref cho thớt:
ID: aries04
Email: [email protected]
Bạn check gửi tút cho mình nha thank you vẻy much
TUT khỉ gì, fake ip, tự reg cho acc mình, click quảng cáo acc chính ăn 100% ref, acc ref đăng kí ko cần dùng mail thật, ghi bừa cũng được, nhớ là phải sur ads acc chính 10 lần mỗi ngày thì mới ăn được tiền từ ref nhé :)

TUT khỉ gì, fake ip, tự reg cho acc mình, click quảng cáo acc chính ăn 100% ref, acc ref đăng kí ko cần dùng mail thật, ghi bừa cũng được, nhớ là phải sur ads acc chính 10 lần mỗi ngày thì mới ăn được tiền từ ref nhé :)
lộ hết mánh khóe của thớt :), ác vãi

chắc vậy đó bác.mình toàn chơi ref thực. site ngon mà kiểu này chắc đi sớm với cheat

chắc vậy đó bác.mình toàn chơi ref thực. site ngon mà kiểu này chắc đi sớm với cheat
Ref thực mà khi họ click để đk làm ref cho bác từ link refferer thì yên tâm Bác :D Yên tâm là IP vn chắc sớm bị ban thôi :D anh em có chiến thì đổi ip sang nước khác mà reg acc chính cho nó lành nha :) site này sống lâu lắm, yên tâm đi, nó thêm recaptcha của google vào rồi, các cháu auto coi như gặp phải đối thủ nặng kí ;)

Ref thực mà khi họ click để đk làm ref cho bác từ link refferer thì yên tâm Bác :D Yên tâm là IP vn chắc sớm bị ban thôi :D anh em có chiến thì đổi ip sang nước khác mà reg acc chính cho nó lành nha :) site này sống lâu lắm, yên tâm đi, nó thêm recaptcha của google vào rồi, các cháu auto coi như gặp phải đối thủ nặng kí ;)
luyên thuyên cái nồi, online yahoo đê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom