• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Trafficmonsoon] Min 2$ PP,PZ - Hướng dẫn kiếm hơn 1$ mỗi ngày!!

ai hướng dẫn mình đổi ip để tự ref được không
mình dùng mấy phần mềm trên mạng không được
thank nha

luhutu ak!!!

Tuỳ bạn thoy!! thích làm zi thi làm, nếu cần thì check mail của mình lun nếu thích!!! (Hơi ích kỉ, nếu bạn thấy chướng mắt thì mình close lun không phàn nàn zì hết)
:V
ns vậy không phải thì thôi . i', so sr
m ns co thấy xúc phạm lắm đâu mà phải nóng thế :D

bạn gửi qua inbox mình với. cảm ơn

mọi người ơi trang này bây h chi 0.03$/ngày ak
minh fake nick mới được 3 ads : 0.01$
????
Hi, nói luôn là thời gian reset sever là vào khoảng 7-8 h sáng!! Bác click buổi chiều bên mình là buổi sáng bên nó vì vậy ít ads! muốn nhiều thì tầm 10h tối đến 7h sáng thì nhiều ads hơn(có 8-9 ads nhá)!!!(từ 4h-6h chiều thì có 6 ads)!!

Trang này nhận paypal mà :((
Nó chỉ check khi bạn withdraw nhé!!!

Last edited:
TUT khỉ gì, fake ip, tự reg cho acc mình, click quảng cáo acc chính ăn 100% ref, acc ref đăng kí ko cần dùng mail thật, ghi bừa cũng được, nhớ là phải sur ads acc chính 10 lần mỗi ngày thì mới ăn được tiền từ ref nhé :)
Ảo hả bác!
chắc vậy đó bác.mình toàn chơi ref thực. site ngon mà kiểu này chắc đi sớm với cheat

Ref thực mà khi họ click để đk làm ref cho bác từ link refferer thì yên tâm Bác :D Yên tâm là IP vn chắc sớm bị ban thôi :D anh em có chiến thì đổi ip sang nước khác mà reg acc chính cho nó lành nha :) site này sống lâu lắm, yên tâm đi, nó thêm recaptcha của google vào rồi, các cháu auto coi như gặp phải đối thủ nặng kí ;)
Thế bác nghĩ anh em Việt Nam làm ăn gì khi mỗi ngày ăn được có 0.07$, Chơi hơn một tháng cash được 1 lần!! Bác có ref, ukm bác sướng còn ref của bác thì bèo bọt(
Mặc dù bác bonus 80%)

Last edited:
TUT khỉ gì, fake ip, tự reg cho acc mình, click quảng cáo acc chính ăn 100% ref, acc ref đăng kí ko cần dùng mail thật, ghi bừa cũng được, nhớ là phải sur ads acc chính 10 lần mỗi ngày thì mới ăn được tiền từ ref nhé :)
50 acc,cũng ít cũng đc 2$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back