Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
thằng bạn mới ném cho cái hình ko bít của thánh nào đây :oops:

về góc nhìn cá nhân thì ném 10k vào 1 acc là sai lầm lớn :oops:. Vì max pay 1 tuần = 1k >>>> 10 tuần mới hoàn vốn :oops:

phải có người như vậy site mới sống dai được chứ :D,mà sao thím Lộc không tung acc titan lên group để khoe khoe mỗi acc gold vậy o_O

phải có người như vậy site mới sống dai được chứ :D,mà sao thím Lộc không tung acc titan lên group để khoe khoe mỗi acc gold vậy o_O

em làm gì có acc titan :oops: nếu chơi tới titan thì làm sao đu đc thằng MPA :oops: với thằng MTA :oops: căn cmn bản là em đang phải chia quân đánh khắp thiên hạ :oops:

Cập nhật lại chế độ RCB:

Vì site chia 50% tiền hoa hồng vào tài khoản Cash Balance và 50% còn lại vào Re-purchase Balance. Trong khi mình RCB cho anh em là 6% / 10% nhận được nên dẫn tới bị mất cân đối tài chính, kể từ thời điểm site hoạt động tới giờ mình chỉ rút tiền để RCB cho các bạn chứ hoàn toàn chưa được đụng đến 1$ nào luôn :(, mà cũng không kịp xoay vòng để RCB cho anh em.

Vì vậy mình xin phép giảm RCB xuống còn 5% cho tái đầu tư còn đầu tư mới vẫn giữ mức 6%. Rules này sẽ bắt đầu có hiệu lực tính từ ngày 00h00 ngày 16-03-2016.

Chân thành cảm ơn và mong các bạn thông cảm.

E sao cũng đc hết bác Seal ơi, chứ rcb mà như vầy thì upline thốn lắm. :D

Server sắp quá tải cmnr, :oops:. Giờ cần đến gần 10 phút sau khi qua giờ mới mới cập nhật xong lãi đến gói 5$.:oops:

Admin có vẻ ko thấy có động tĩnh gì. bác @proReflex có gì nhắc khéo admin hộ với

Server sắp quá tải cmnr, :oops:. Giờ cần đến gần 10 phút sau khi qua giờ mới mới cập nhật xong lãi đến gói 5$.:oops:

Admin có vẻ ko thấy có động tĩnh gì. bác @proReflex có gì nhắc khéo admin hộ với

Vừa thử hỏi xem anh ấy có ý định nâng cấp server không. Và kết quả.

Về việc chia lãi muộn thì chắc là liên quan đến cronjob chạy không chính xác như đồng hồ, mình sẽ contact về vấn đề này. Nó cũng 1 phần do ảnh hưởng của server, tuy admin tự tin về server khỏe như cuộc trao đổi với Seal6. Nhưng mình nghĩ rằng vấn đề admin disabled banner, text ads, cash link, email notification mua Adpacks nhằm mục đích giảm tải cho server.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week