Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Thi thoảng site nó load chậm lắm :oops:. chắc server của nó sắp quá tải cmnr. :oops: MTA load vù vù mà thằng này chậm quá. bro @proReflex thử ý kiến admin bảo nó xem xét nâng cấp server xem

Vấn đề này mình nói với thằng Ravi từ khi còn prelaunch, hiện tại nó còn chưa dám add chức năng add Banners, Text Ads + Cash link cho site sợ site quá tải. Tuy nhiên cũng sẽ có rất nhiều ý kiến về vấn đề này từ FB, chắc chắn nó sẽ nâng cấp server trong vài ngày tới. Thư giãn đi các bạn :)

sắp chia tay biển gold :oops:

E sắp lếch tới 500 share rồi...:oops:

Mà bác Seal cho e hỏi đợt bác rcb repur cho e là tổng cộng đc bao nhiêu pack vậy bác. :p

Mà bác Seal cho e hỏi đợt bác rcb repur cho e là tổng cộng đc bao nhiêu pack vậy bác. :p

Lấy số tiền nhận được nhân 100 chia 6 và chia tiếp cho 2 là biết :D Thường anh 6 hay làm tròn số pack rồi rcb :rolleyes:

Tối anh kiểm tra lại cho em nhé!

Lấy số tiền nhận được nhân 100 chia 6 và chia tiếp cho 2 là biết :D Thường anh 6 hay làm tròn số pack rồi rcb :rolleyes:

Cả của em nữa nhé ! ;)

Cập nhật lại chế độ RCB:

Vì site chia 50% tiền hoa hồng vào tài khoản Cash Balance và 50% còn lại vào Re-purchase Balance. Trong khi mình RCB cho anh em là 6% / 10% nhận được nên dẫn tới bị mất cân đối tài chính, kể từ thời điểm site hoạt động tới giờ mình chỉ rút tiền để RCB cho các bạn chứ hoàn toàn chưa được đụng đến 1$ nào luôn :(, mà cũng không kịp xoay vòng để RCB cho anh em.

Vì vậy mình xin phép giảm RCB xuống còn 5% cho tái đầu tư còn đầu tư mới vẫn giữ mức 6%. Rules này sẽ bắt đầu có hiệu lực tính từ ngày 00h00 ngày 16-03-2016.

Chân thành cảm ơn và mong các bạn thông cảm.

phương thức hoạt động khá giống với MTA
Đây là điều mà anh biết các anh em sẽ không hoàn toàn ủng hộ, nhưng để phân bố RCB không bị chậm quá lâu, và cũng giảm bớt gánh nặng cho upline thì anh mong các anh em thông cảm.

Rút hơn 8h chưa nhận, rule 48h nhưng đây là lần đầu thấy pay chậm nên vào báo thế thôi :'(

Last edited:
Cập nhật lại chế độ RCB:

Vì site chia 50% tiền hoa hồng vào tài khoản Cash Balance và 50% còn lại vào Re-purchase Balance. Trong khi mình RCB cho anh em là 6% / 10% nhận được nên dẫn tới bị mất cân đối tài chính, kể từ thời điểm site hoạt động tới giờ mình chỉ rút tiền để RCB cho các bạn chứ hoàn toàn chưa được đụng đến 1$ nào luôn :(, mà cũng không kịp xoay vòng để RCB cho anh em.

Vì vậy mình xin phép giảm RCB xuống còn 5% cho tái đầu tư còn đầu tư mới vẫn giữ mức 6%. Rules này sẽ bắt đầu có hiệu lực tính từ ngày 00h00 ngày 16-03-2016.

Chân thành cảm ơn và mong các bạn thông cảm.

Lần sau anh nên xem xét tỉ lệ tái đầu tư mà quyết định % rcb repur :D. Nó tái 70% mà cứ rcb 6% thì tiền ứng trước cũng cả đống :D. Nhất là thời điểm này giá PM đang cao

Rút hơn 8h chưa nhận, rule 48h nhưng đây là lần đầu thấy pay chậm nên vào báo thế thôi :'(

mấy dạng này mà quá 24h là xác định khỏi xem rule :oops:

Cứ đợi đến sáng mai mà ko thấy gì thì nguy cấp đấy :D. Hình như admin ngày pay hai đợt. Đợt chiều và tầm 2-3h sáng theo giờ VN. Nên có khi lệnh của bác bị xếp vào đợt đêm rồi. :). Cứ thử đợi xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week