Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Rút hơn 8h chưa nhận, rule 48h nhưng đây là lần đầu thấy pay chậm nên vào báo thế thôi :'(

1 Là bạn kiểm tra lại số U PM trong tài khoản TH.

2 Là admin pay theo đợt nên bạn chịu khó đợi đến tầm nửa đêm nay tiền sẽ về.

sáng nai rút chưa tới 5 min $$$ về mừh :oops: ko lẽ sắp ra đê hóng mát tiếp :oops:

Rút hơn 8h chưa nhận, rule 48h nhưng đây là lần đầu thấy pay chậm nên vào báo thế thôi :'(

Cứ bình tĩnh đợi thêm ít thời gian đi cậu, tối hôm nay chưa thấy thằng Ravi online, chắc đang đi đá phò, hoặc say xỉn đâu đó thôi.

Lần trước canh giờ hệ thống vừa qua ngày mới là rút, 1h sau tiền về mà. Thâu cứ đợi sáng mai vậy :3

Site nào cũng thế mà, Cứ đầu giờ server là thời điểm ngon nhất để rút :D

Thời gian cho rút tiền ngày mới tại TrafficHubb là timezone của miền Đông India, đại khái là chậm hơn so với giờ VN khoảng 2h.
Nên các bạn có thể canh rút tiền vào lúc 2h sáng theo giờ VN là được :)

Xác nhận đã nhận rcb repur của anh 6 tính đến tối hôm nay :D @SealTemSix

h sever thèng này là bi nhiu nhỉ :oops:

Em bình thường cứ nhìn cái server time hiện thị trong site ấy chứ cũng ko tính theo giờ india :). Nó chậm hơn mình đúng 12 tiếng. Nên đúng giữa trưa rút là đẹp

Xác nhận đã nhận rcb repur của anh 6 tính đến tối hôm nay :D @SealTemSix

Em bình thường cứ nhìn cái server time hiện thị trong site ấy chứ cũng ko tính theo giờ india :). Nó chậm hơn mình đúng 12 tiếng. Nên đúng giữa trưa rút là đẹp

TrafficHubb thì sáng mai cậu ngủ dậy là đã có thể rút tiền. THB và MTA không reset thời gian rút tiền theo Server timer, mà tính theo múi giờ của nơi Admin đang sống.
Cụ thể : THB : 2h sáng VN - Múi giờ Đông India - Chậm hơn VN time 2h
MTA : 20h tối VN - Múi giờ Australia - Nhanh hơn VN time 4h

Thôi các bác ơi, các bác nói đến tương lai tươi sáng như mua nhà lầu, ô tô đi... các bác cứ bàn lùi đâu đâu không à, nghe rợn quá :eek::eek::eek:

đời đâu phải màu hồng cơ mà nếu nhìn thấy toàn màu hồng thì ......... đi khám mắt đi thôi :oops:

Hello TrafficHubbers

Hope You all are Doing Well

We would like to inform you that BALANCE TRANSFER Option is enabled again ,Members can Transfer their Balances from another processor wallet to Payza repurchase as of now.

Daily Sales are Good and Business is Growing at a nice rate.

Weekend Bonus offer was very successful and it was able to Increase the Paid members count and Sales as well.

Happy Earnings
Keep Promoting and Do Not Spam

TrafficHubb Stats

Total Members 5447
Total Sold Revenue Sharing Positions 3,72,819
Total Payouts 25,935

TrafficHubb thì sáng mai cậu ngủ dậy là đã có thể rút tiền. THB và MTA không reset thời gian rút tiền theo Server timer, mà tính theo múi giờ của nơi Admin đang sống.

India Standard Time = GMT+5:30 tức là chậm so với mình 1h30 phút mà Admin bảo là 12h00 tức giờ buổi ngày chứ nhỉ. 0h00 mới là giờ sáng chứ ?

India Standard Time = GMT+5:30 tức là chậm so với mình 1h30 phút mà Admin bảo là 12h00 tức giờ buổi ngày chứ nhỉ. 0h00 mới là giờ sáng chứ ?

Sáng mai cậu cứ thử rút tiền, mình chưa bao giờ nói chơi đâu :)

Thảo nào lần trước giờ server thứ 6 nhưng vào ko rút được tiền :D do đã quá 2h VN

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week