Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
với em thì tầm 5 min sau khi sang h mới nó mới chia roi pack 5xu căn bản cũng ko ảnh hưởng gì mấy :rolleyes: nhiều khi còn tận dụng để mua pakc 5 xu trước hạn

@valiniant cậu nói chuyện với admin để giải thích rõ hơn nhé, vì admin cần gặp trực tiếp người gặp về vấn đề này.
Thanks !

FB Admin : https://www.facebook.com/ravikiran01

Nó chỉ bị mỗi cái giờ lúc 5h chiều thôi. Sau đó nó đã quay lại bình thường trong khoảng 4-5 phút rồi. Có gì bác bảo admin hộ em là chắc do lỗi nhất thời thôi chứ ko vấn đề gì.

Sorry làm phiền bác quá :oops:. Em vừa phải ra ngoài một chút nên ko reply ngay được

với em thì tầm 5 min sau khi sang h mới nó mới chia roi pack 5xu căn bản cũng ko ảnh hưởng gì mấy :rolleyes: nhiều khi còn tận dụng để mua pakc 5 xu trước hạn

Em cũng đôi khi rảnh rỗi mua pack 5 xu trước hạn để được ăn lãi luôn giờ đó :D

Nó chỉ bị mỗi cái giờ lúc 5h chiều thôi. Sau đó nó đã quay lại bình thường trong khoảng 4-5 phút rồi. Có gì bác bảo admin hộ em là chắc do lỗi nhất thời thôi chứ ko vấn đề gì.

Sorry làm phiền bác quá :oops:. Em vừa phải ra ngoài một chút nên ko reply ngay được

Hehe, thằng Ravi này nó bị yếu tim nên mỗi lần có vấn đề gì đó là nó lại long sòng sọc lên đó cậu :)

Cứ tầm giờ này lết vô site cứ gọi là ..... :oops:

Cuối tuần này e ib bác Seal rcb repur đc k bác ? 2 tuần 1 lần cho tiện. :D

P/s : e sắp bơi ra biển gold rồi mấy thím ơi... :oops:

Cuối tuần này e ib bác Seal rcb repur đc k bác ? 2 tuần 1 lần cho tiện. :D

P/s : e sắp bơi ra biển gold rồi mấy thím ơi... :oops:

Biển gold sóng to gió lớn và đông người lắm :oops:. Thím nên đập thêm vào ra biển titan cho nó yên bình, :Dchỉ có chục người đang bơi ở đấy thôi . :rolleyes:

có ai ở đây quyết định bơi vào bờ chưa hay tiếp tục phiêu lưu tới tân thế giới :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,444
172,447
Latest member
kisscartooncam

Most viewed of week

Most viewed of week