• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Traffic click Beta

Status
Not open for further replies.
treo vẫn phải canh không canh thì lỗi , thỉng thoảng cái trình duyệt bị đơ k đóng vào là không chạy tiếp, không biết mình làm sai chỗ nào không nhưng cài click không được
bị giống như @manhhaha ,chạy trên win 2008 cpu 8 ram 8G cũng ko click chộut đc.còn win 2003 thì 10 thread thì đơ đơ,trình duyệt trắng xoá mình chạy trên win 2003 ram 8G cpu 24 core :(

vừa tét xong, được cái click 4 điểm, nhưng cái browser mãi không load nối website, chạy bên ngoài thì vẫn load ầm ầm, vào tool lại ra màn hình trắng, không load ra gì hết
Mình cũng vậy , chọn profile 1 thì màn hình trắng bách , còn ko chọn thì nó lại load được :confused:

tội bác @gmailservice quá, dàn này ăn gạch nữa rồi
mình thấy cũng bình thường , coder mà cũng có sai sót chứ , đây là góp ý báo lỗi để bác ý hoàn thiện tool tốt hơn nên chả phải gạch đá gì
báo lỗi bác ý còn cảm ơn ý chứ :D

ae ráng ủng hộ tool bác ấy , nhiệt tình với giá cả phải chăng cho newbie như em là em cảm kích lắm á , cố lên bác ơi

Anh em binh tinh hen. M dang xem lai đây, có lỗi cứ cmt cho m tks rất nhiều

bị giống như @manhhaha ,chạy trên win 2008 cpu 8 ram 8G cũng ko click chộut đc.còn win 2003 thì 10 thread thì đơ đơ,trình duyệt trắng xoá mình chạy trên win 2003 ram 8G cpu 24 core :(
Bác feedback cho m mượn con vps nhé. Con mà bị đơ đó bác

như bác này, dùng bitvise thì truy cập web bình thường nhưng surf thì không ra, 1 màu trắng xóa... (cùng 1 ip SSH)

haiz, khi chọn referral thì nó không load web, chọn None thì load web bình thường!
đúng là có lỗi này, okie ngày mai up bản mới cho anh em test, với lại ai có vps win 2003 cấu hình cùi bắp nhất cho m mượn nha :)

Bấm preview nó báo thiếu file Geckofx-Core.dll

bác kiểm tra giải nén xem nha

pass : @@@ mà bạn
con đó tắt tool roài mà trình duyệt vẫn chạy ào ào,tắt trình duyệt nó vẫn chạy típ :) đành phải reset vps :(

pass : @@@ mà bạn
con đó tắt tool roài mà trình duyệt vẫn chạy ào ào,tắt trình duyệt nó vẫn chạy típ :) đành phải reset vps :(
thế giờ log được chưa bác ơi

Vừa lên vps hiểu nguyên nhân tại sao vps bác treo, UAC chặn browser mở, nó không mở được mà tool thì cứ mở browser, mở đến khi nào vps die thì thôi :D

quên user ,sorry bạn :D
Bác lên vps test lại nhé, vps này chạy tầm 5-10 thread vô tư, nếu treo đưa m ra mà thông nhóe :3

quên user ,sorry bạn :D
Bác vào vps đi, em đang treo 10 thread thử có vẻ không ngốn cpu mấy, có điều ngốn ram :D, nếu site surf không cần flash bác nên dis script và image

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom